PDA

View Full Version : SHARE web mu Mubenta season 6 cho anh em

hoainam8080
01-12-11, 01:22 AM
Lâu lâu ghé CLB mà chả thấy có nhiều cái mới trong topic này. Mình mới design lại cái web này share cho các bạn dùng.
Config pas DB thì các bạn tự làm lấy, Mình đã sửa lại một số lỗi nhưng chưa hẳn hoàn tòan đã ok. nếu bạn nào dùng cho Mu Online thì kiếm cái sevver băng thông khủng một tí và bảo mật thêm chút nữa để chống phá phách nhá!

Demo: mubenta.com

DOWNLOAD: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

truong90
01-12-11, 02:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[VP]Production
01-12-11, 02:41 AM
thank chủ topic nha
web xài ok lắm :X

truong90
01-12-11, 05:53 AM
thank chủ topic nha
web xài ok lắm :X

Có xài trên host đc k bác? 30 char....

kunyeudung
01-12-11, 06:38 AM
Chạy cho host được mã php.

Mà sao không có chút hd nhỉ

hoainam8080
01-12-11, 10:27 AM
Các bạn chạy link này cài đặt là xong thôi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Web này đặt trên host vô tư, servermu các bnaj đặt trên máy chủ là được!

SkeletonMobile
01-12-11, 11:34 AM
cái này link admin là gì thế chủ thớt ?

[VP]Production
01-12-11, 11:49 AM
Có xài trên host đc k bác? 30 char....

host win hoặc hỗ trợ aspx đều chạy dc hết :D

Domino9990
01-12-11, 01:04 PM
Các bạn chạy link này cài đặt là xong thôi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Web này đặt trên host vô tư, servermu các bnaj đặt trên máy chủ là được!
share luôn cái DB đi kèm WEb này luôn đi bạn.

hoainam8080
01-12-11, 03:44 PM
Link vào admin: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chiều lòng các bạn share luôn cái DB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ODBC.reg cho web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu bạn nào dùng DB này thì không cần cài đặt wweb nữa, nhưng nhớ xóa cái install trong sevvermu đi nhé!

tài khoản đăng nhập ADMIN: admin, pass: admin, code: 1234

mở Enterprise Manager>>databasers Muonline>>tables>>Muweb_admin open Table sửa lại pas theo ý các bạn nhé!

darkmagician
01-12-11, 03:52 PM
cái này có lỗi add vnd ko vậy bạn( bản của mrquy ) lỗi ko + tien vnd dc bản này có bị ko nhỉ

Domino9990
01-12-11, 03:59 PM
cái phần WEbShop không sử dụng được, bạn có webshop như mubeta luôn không?>?

muhoangsa
01-12-11, 04:32 PM
anh hoainam cho em xin yahoo cái

hoainam8080
01-12-11, 04:36 PM
Hê hê, cái webshop thì lấy bản 9.0 của BCS mà sài!....tự làm thôi ko ai cho sẵn đâu bạn ơi!

Hào Hoa Công Tử
01-12-11, 08:55 PM
cái này có lỗi add vnd ko vậy bạn( bản của mrquy ) lỗi ko + tien vnd dc bản này có bị ko nhỉ
Cái này thiếu Colum vip mà :)...............

anhanhnd
01-12-11, 09:53 PM
Cai nay full chuc nang ma, . nhiem vu hanh tau.. bau cua tom ca,,,,
doi gioi tinh , doi ten nhanh vat.. ngan hang ..
deu chay ok
thank anh ^^

Darkku
02-12-11, 01:18 PM
Cho mình hỏi là muốn thêm code SS6 vào foreweb thì phải thêm những chỗ nào và thêm những gì với !

Không phải bản này nha !

ngocanh87
03-12-11, 07:56 AM
Bị lỗi này là sao bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 75142am.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BimBo
04-12-11, 02:02 PM
ai có Websshop sharre hộ với..... tìm hoài không thấy.........

thanhchung
05-12-11, 08:00 PM
FW Rap lại Skill thôi mà có gì host o-+o-+o-+o-+o-+o-+o-+o-+

hoainam8080
06-12-11, 04:26 AM
Lỗi này bạn kiểm tra lại pas DB MuOnline xem

Superman
10-12-11, 01:05 PM
Connection with SQL Server With Odbc failed!
Please check if odbc MuOnline exist or db user and password are okey.

giúp em fix lỗi này với ,ko đăng ký,đăng nhập được

Domino9990
10-12-11, 02:44 PM
Connection with SQL Server With Odbc failed!
Please check if odbc MuOnline exist or db user and password are okey.

giúp em fix lỗi này với ,ko đăng ký,đăng nhập được
install lại nhé bạn..................

Superman
10-12-11, 04:28 PM
install lại nhé bạn..................
sao em vào phần webshop ko đươc,hay la ko có phần đó

Domino9990
10-12-11, 05:05 PM
sao em vào phần webshop ko đươc,hay la ko có phần đó

webShop này mình dùng cũng không đươc bạn hỏi chủ thớt xem.

Superman
11-12-11, 11:53 AM
anh oi fix giúp em lỗi này với .em đăng ký toán là đắng ký thất bại ko ,nó bị sao vây giúp em với

zombiecb
12-12-11, 04:47 PM
lỗi này là sao nhỉ
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

enternal1603
29-12-11, 03:59 PM
[QUOTE=zombiecb;520180]lỗi này là sao nhỉ
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)[/QUOTE

mình cũng bị lỗi này. Ai bít xin giúp với !!!!!!!!!!!11111

TRIEN
29-12-11, 05:22 PM
Cám ơn bạn nhá. Cái này có thể làm trang viết tin tức home cho nbb hoặc tvweb

enternal1603
29-12-11, 11:55 PM
lỗi này là sao nhỉ
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Lỗi này lỗi DB hiện tại. Bạn chuyển qua DB của chủ thớt là ok ! Mình test lại rồi :)

Domino9990
03-01-12, 04:18 PM
trang home mubeta này up lên Host bị lỗi bác nhỉ??/////

Hào Hoa Công Tử
03-01-12, 05:10 PM
Lỗi đâu
bình thường mà............................

apple
05-01-12, 05:17 PM
lưu ý trong library có shell :o3

Hào Hoa Công Tử
05-01-12, 05:42 PM
Táo pm yh cái nào......................

sathu107
19-01-12, 02:50 PM
Chinh cai Phần Download ở đâu nhỉ mình tìm trong download .php mà ko thấy link đâu

Domino9990
19-01-12, 02:52 PM
Chinh cai Phần Download ở đâu nhỉ mình tìm trong download .php mà ko thấy link đâu

trong config.php thì phải...............................

tranhoang91
28-01-12, 02:53 PM
Link vào admin: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chiều lòng các bạn share luôn cái DB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ODBC.reg cho web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu bạn nào dùng DB này thì không cần cài đặt wweb nữa, nhưng nhớ xóa cái install trong sevvermu đi nhé!

tài khoản đăng nhập ADMIN: admin, pass: admin, code: 1234

mở Enterprise Manager>>databasers Muonline>>tables>>Muweb_admin open Table sửa lại pas theo ý các bạn nhé!
Không vào được link admin
Nó báo
Can Not Access

karlozg
31-01-12, 05:24 AM
thank chủ topic nha Great !
thank thank

bingpong91
31-01-12, 05:21 PM
Mình vào thì k đăng nhập được tài khoản, kể cả tài khoản demo, ấn đăng nhập nó chẳng báo gì là sao?

khuong-it
13-02-12, 03:11 PM
Hix đang cần nghiên cứu gói web này :(

vjp01
28-05-12, 09:22 AM
Chủ topic cho mình xin cái DB cho web đi.link trên die rùi.