PDA

View Full Version : Hỏi vài cái về 1k ( Nhất kiếm )

minhlathangnao
30-11-11, 11:55 PM
1. Mình ko bik tại mình hay sao mà lúc đăg nhập nó k kiểm tra pass chỉ cần id là vào dc coi như khỏi đăng ký ....
2. Mình vừa bắt đầu tìm hiễu về game flash theo zin nói thì muốn sửa cáj nội dung action thì cần xã soure ra sửa rùj build lại vậy có bác nào tốt giúp mình ko ?
3. Thanks all ! ^^

zunathan
07-12-11, 08:57 AM
Mình cũng đang hỏi về vđ này. Hỏi mãi chẳng ai chỉ giúp cả. Nhân tiện hỏi luôn cách config online nữa. Các bác toàn giấu nghề chẳng ai giúp. Định làm cái server cho bọn trẻ trong xóm nó chơi mà ko đc.

Linh_JX
07-12-11, 04:19 PM
1. Mình ko bik tại mình hay sao mà lúc đăg nhập nó k kiểm tra pass chỉ cần id là vào dc coi như khỏi đăng ký ....
2. Mình vừa bắt đầu tìm hiễu về game flash theo zin nói thì muốn sửa cáj nội dung action thì cần xã soure ra sửa rùj build lại vậy có bác nào tốt giúp mình ko ?
3. Thanks all ! ^^

nếu là của mr. phát thì ỗng chưa làm reg acc bạn à

zin1007
07-12-11, 06:32 PM
vì của phát chạy file cmd nên nó ko kiểm tra pas là đúng rồi :D nếu bạn muốn nó kiểm tra pas thì cai từng phần mềm. vì của phát là cài sẵn rồi. muốn build flash cậu dùng Adobe Flash CS4 Professional nhé. chúc thành công =D>=D>
p/s : mà có nhiều bạn thắc mắc vụ thương thành nhỉ. ;))

IceDeviL
08-12-11, 02:43 PM
vì của phát chạy file cmd nên nó ko kiểm tra pas là đúng rồi :D nếu bạn muốn nó kiểm tra pas thì cai từng phần mềm. vì của phát là cài sẵn rồi. muốn build flash cậu dùng Adobe Flash CS4 Professional nhé. chúc thành công =D>=D>
p/s : mà có nhiều bạn thắc mắc vụ thương thành nhỉ. ;))

Thương thành chỉnh file wb_goods_vas phải ko zin :))

zin1007
08-12-11, 02:46 PM
Thương thành chỉnh file wb_goods_vas phải ko zin :))

chỉnh cà mấy cái file filash maket nữa cậu ;))
demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>