PDA

View Full Version : File UILibrary_1 Nhất Kiếm chuẩn nhưng gặp 1 số rắc rối nhỏ

btt204
30-11-11, 01:05 PM
Đây là file UILibrary_1 mình lấy của nhatkiemvn.com tình hình là sài đc và gặp 1 số lỗi sau đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai pro có thể sửa ko
Ai muốn test pm yahoo mình tw cho test thử server của mình

heybaby2707
30-11-11, 01:20 PM
Bạn config Hamachi hay opent port online cho mọi người test thì ngon lành hơn :)

a3pick
30-11-11, 01:56 PM
Đã bảo là cái resource của tớ là cái bên NK.com của wg ,có sửa lại cũng chẳng chạy ổn được đâu mà ko nghe.
chịu khó việt hóa cái rs của TQ xài.bản sv của TQ và vn khác nhau bạn có thể chạy ổn đc sao ?
dù có sử dụng đc thì cái item trang bị cũng k xài đc