PDA

View Full Version : Xin hướng dẫn crack SR_Gameserver

kehuydiet03
26-11-11, 12:47 PM
SR_Gameserver của SroTeam chưa crack lên liên tục tạo ra cac file .dmp khi chạy server làm tràn dữ liệu ổ cứng ai biết crack nó thì chỉ dùm với không up cai SR_gameserver đã crack lên cho anh em thì càng tốt hix

Alexandria
26-11-11, 12:50 PM
đùng cái file có san bấm cái nó tu song95 xóa hết luôn

kehuydiet03
26-11-11, 01:47 PM
co phai file make.bat đúng không mình dùng nó vẫn báo đầy ổ cứng hix. mạc dù đã xoa hết hix

mà 1 lúc ra rất nhiêu mà cai SR_Gameserver nó bao waning suôt thế này có phải lỗi không nhỉ hix <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kehuydiet03
26-11-11, 02:52 PM
co phai file make.bat đúng không mình dùng nó vẫn báo đầy ổ cứng hix. mạc dù đã xoa hết hix

mà 1 lúc ra rất nhiêu mà cai SR_Gameserver nó bao waning suôt thế này có phải lỗi không nhỉ hix [/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai giup minh voi hix kho wa day lien tuc ko ca kip luon hix

kehuydiet03
26-11-11, 06:38 PM
ai giup minh voi hix kho wa day lien tuc ko ca kip luon hix
không ai giúp mình sao sao khi mình ấn cái _Make_clear.bat no xoa di ma dung luon ko tra lai van bi day nhi hix

GOVietNam
26-11-11, 06:51 PM
Up có nguyên cái GameServer nè :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kehuydiet03
27-11-11, 12:40 AM
Up có nguyên cái GameServer nè :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cám ơn go nhiều nha . minh hết bị nó cre file đó nữa rồi hihi thank kiu nhiều. MÀ go ơi bạn biết làm sao khi mới tạo nhân vật thì có 2 rương đồ luôn không . nếu biết chỉ mình với nhé. thanks