PDA

View Full Version : Lỗi liên tiếp thất bại xin hãy thử lại sau

hongthoa
24-11-11, 09:22 AM
Mấy hôm mới cài còn chơi dc qua ngày thứ 3 sau khi quét virus xong khi đăng nhập nó lại báo "liên tiếp thất bại xin thử lại sau" có ai bị lỗi này ko chỉ e cách sửa đi.Thank

thainguyen91
24-11-11, 10:01 AM
Mấy hôm mới cài còn chơi dc qua ngày thứ 3 sau khi quét virus xong khi đăng nhập nó lại báo "liên tiếp thất bại xin thử lại sau" có ai bị lỗi này ko chỉ e cách sửa đi.Thank

Lỗi đó bt mà

bạn thử đợi chừng 10"<< xem
nếu k đc thì reset sv

Sói Đẹp Trai
24-11-11, 12:13 PM
Dù có reset đến cả trăm lần cũng ko đc đâu bạn... Mình cũng bị thế mấy lần rồi... Chỉ có nước download lại thôi... nguyên nhân tại sao mình cũng chả rõ:| Có lập cả topic hỏi nhưng các cách của mọi người đều chịu thua...Down lại thì lại đc:|

thainguyen91
24-11-11, 01:36 PM
Dù có reset đến cả trăm lần cũng ko đc đâu bạn... Mình cũng bị thế mấy lần rồi... Chỉ có nước download lại thôi... nguyên nhân tại sao mình cũng chả rõ:| Có lập cả topic hỏi nhưng các cách của mọi người đều chịu thua...Down lại thì lại đc:|

Mình cũng đã bị nhưng mình reset lại máy và server là ok mà mình bị nhiêù lần rôì :D

duchung145
24-11-11, 02:10 PM
Rết Ỏacle, không được thì restart máy ảo và back lại file lỗi

3z3z3z
24-11-11, 02:49 PM
Rết Ỏacle, không được thì restart máy ảo và back lại file lỗi
Đúng! Là do Oracle có vấn đề! Chắc chú này cứ nhắm mắt nghĩ thì tắt chứ ít khi stop.sh lắm!

Nếu muốn tắt thì fải
./stop.sh
shutdown -h now (cái này reset) nếu muốn tắt luôn thì shutdown rồi nó ra một loạt lệnh shutdown! Chọn cái tắt mà nhập!