PDA

View Full Version : Bị lỗi không cài được sro

phamtien23890
23-11-11, 09:16 AM
bác kelly hay bác alex có onl ko thì team view giùm m với. m làm đến bước này rồi nhưng ko làm giống bác kelly được.
Phần sro team màu đỏ m ko thể start nó thành xanh được...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Alexandria
23-11-11, 09:21 AM
Ban để lai yahoo mình pm cho

phamtien23890
23-11-11, 09:23 AM
quên ko gửi yahoo ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamtien23890
23-11-11, 09:43 AM
Ban để lai yahoo mình pm cho
chờ bác lâu quá....... [-O<

phamtien23890
23-11-11, 09:57 AM
m thấy m chạy bước này không giống với trong clip của bác kelly
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:(

phamtien23890
23-11-11, 11:50 AM
bạn kelly có onl ko vây? bạn alex bận quá... xếp hàng hoài chưa đến lượt...

kelly
23-11-11, 12:30 PM
tắt bớp map đi bạn ơi , db mình bật gần full map , chắc máy bạn không đủ, tắt bớt map la chạy được a`

phamtien23890
23-11-11, 12:36 PM
tắt bớp map đi bạn ơi , db mình bật gần full map , chắc máy bạn không đủ, tắt bớt map la chạy được a`
Bạn hướng dẫn m cách tắt bớt map với.....

phamtien23890
23-11-11, 12:58 PM
các bạn hướng dẫn m cách tắt bớt map, tăng tỉ lệ gacha, có silk ngay khi lập tài khoản với nhé.
Nếu ko thì cho m xin cái link hướng dẫn để m tự nghiên cứu cũng đc.
Thank mọi ng