PDA

View Full Version : Nhờ pro trợ giúp đi phụ bản nhất kiếm 1 người

nhoxbjn209
21-11-11, 08:54 PM
có bạn nào biết đi phụ bản 1 ng][ì không chỉ minh với :( minh tìm hoài không thấy có 1 người có mà add zô nó vẫn vậy không đi 1 người đc ai có đi phụ bản 1 người cho em với :( tks các bạn nhiều

phamloc321
22-11-11, 11:52 AM
thì bạn mở thêm 2 tab làm 1 pt là chơi được thôi,vậy cho đơn giản

bboynam99
22-11-11, 12:11 PM
Bạn đi phụ bản nào thì tìm file lua của NPC phụ bản đó,tìm các dòng count>2 thành count>0
Sau đó vào game,lập team(1 mình bạn) rồi đi

HellsAngel
22-11-11, 12:23 PM
Cậu có thể down file NPC dưới này về rùi chép đè lên folder 1K\YJJHServer\main(hoặc link-6 nếu bạn chạy msgserver trong folder link-6)\MsgServer\script
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/S: Luôn luôn ghi nhớ là phải backup tr'c khi chép đè bất cứ cái j` nếu ko bị lỗi là nghỉ chơi luôn đấy >.<

trummaymo
22-11-11, 12:28 PM
Đầu tiên bạn download cái này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén ra, copy tất cả bỏ vào đường dẫn : Ổ đĩa chứa game của bạn\1k\YJJHserver\main\MsgServer (Bản do Mr.Phát share).
Chọn Yes to all nếu máy có hỏi chép đè hay không ^^
Khi đó trong thư mục Ổ đĩa chứa game\1k\YJJHserver\main\MsgServer sẽ có 2 file MsgServer.exe và MsgServer_Release.exe
Nếu bạn muốn đi phụ bản 1 mình thì lúc chạy Game theo tuần tự mà bạn Mr.Phát chỉ
thay vì chạy 2.MsgServer.exe bạn chọn MsgServer_Release.exe để chạy. Bước 3 và 4 thì vẫn chạy bình thường.

Cụ thể :
Chơi bình thường, phụ bản phải từ 3 người trở lên và có giới hạn lần đi trong ngày:
0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Chơi theo ý bạn, phụ bản chỉ 1 mình bạn và ko giới hạn lần đi:
0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer_Release.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Vào game muốn đi phụ bản 1 mình, thì bạn phải lập tổ đội mặc dù tổ đội chỉ có 1 mình bạn ^^
Như vậy là bạn đã có thể đi phụ bản 1 mình và đi nhiều lần nếu thích.

nhoxbjn209
22-11-11, 08:50 PM
tks mọi người nhiều nha ^^! giờ bắt đầu học VH từ từ đc rùi` ^^!

yeu1vjsao
24-11-11, 10:01 PM
đã đi dc 1 mình nhưng mà đi dc có 1 lần:((:((:((:((

trummaymo
24-11-11, 10:36 PM
Bạn yeu1vjsao có vẻ khó khăn trong phiên bản này nhỉ ^^!, lỗi tùm lum trong khi mấy bạn khác bt.
Hiện tại, mình đang có bản source nguyên gốc đã share của chinese, và mình đang làm từ từ, cụ thể là VH ý mà. Bản này hoàn toàn ko có bị lỗi mấy vấn đề trên như các bạn đã nêu VD như Hí viện, Tiểu phi hài...v.v.
Mình hứa sẽ share khi đã hoàn tất L-), còn khó khăn gì cứ TV wa s4d13l09 nhé ^^

yeu1vjsao
24-11-11, 10:41 PM
Bạn yeu1vjsao có vẻ khó khăn trong phiên bản này nhỉ ^^!, lỗi tùm lum trong khi mấy bạn khác bt.
Hiện tại, mình đang có bản source nguyên gốc đã share của chinese, và mình đang làm từ từ, cụ thể là VH ý mà. Bản này hoàn toàn ko có bị lỗi mấy vấn đề trên như các bạn đã nêu VD như Hí viện, Tiểu phi hài...v.v.
Mình hứa sẽ share khi đã hoàn tất L-), còn khó khăn gì cứ TV wa s4d13l09 nhé ^^
ok tk bạn nhé ko hiểu mình cũng dow như thế mà lỗi nhiều quá. hay là tại ngồi nghịch chỉnh loăng quăng nó thế.
VH dc chỗ nc vs NPC thì nó ko bán hàng nữa đình công luôn. nhiều NPC khác thì cũng thế. lại phải backup . làm đi PB 1 mình thì cũng đi dc có 1 lần ko nhiều lần .rồi mấy acc chơi ko hiểu kiểu gì cứ đứng yên ko di chuyển dc toàn phải bỏ

cuhotnvn
04-12-11, 09:10 PM
Đầu tiên bạn download cái này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén ra, copy tất cả bỏ vào đường dẫn : Ổ đĩa chứa game của bạn\1k\YJJHserver\main\MsgServer (Bản do Mr.Phát share).
Chọn Yes to all nếu máy có hỏi chép đè hay không ^^
Khi đó trong thư mục Ổ đĩa chứa game\1k\YJJHserver\main\MsgServer sẽ có 2 file MsgServer.exe và MsgServer_Release.exe
Nếu bạn muốn đi phụ bản 1 mình thì lúc chạy Game theo tuần tự mà bạn Mr.Phát chỉ
thay vì chạy 2.MsgServer.exe bạn chọn MsgServer_Release.exe để chạy. Bước 3 và 4 thì vẫn chạy bình thường.

Cụ thể :
Chơi bình thường, phụ bản phải từ 3 người trở lên và có giới hạn lần đi trong ngày:
0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Chơi theo ý bạn, phụ bản chỉ 1 mình bạn và ko giới hạn lần đi:
0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer_Release.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Vào game muốn đi phụ bản 1 mình, thì bạn phải lập tổ đội mặc dù tổ đội chỉ có 1 mình bạn ^^
Như vậy là bạn đã có thể đi phụ bản 1 mình và đi nhiều lần nếu thích.

Cho mình hỏi lúc đầu cài thì đi pb 1 mình dc , n chỉ đi dc 1 lần,và hum sau vô chơi thì nv ko đi dc,npc thi` hông cò thấy ak