PDA

View Full Version : KDBot - Auto cho Silkroad

Johansen288
21-11-11, 08:31 PM
Cái này là ngoài luồng chẳng liên quan gì đến dev cả :). Mình post để hướng dẫn anh em sử dụng auto cho Silkroad thôi, đừng chém nhé :|.

Đầu tiên các bạn config file phpConnector.cfg nhé, sửa lại IP như IP server:

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Rồi các bạn chạy file phpConnector.exe:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Các bạn vào thư mục KDBotLite, right click vào file KDBotLite.exe rồi chỉnh như hình sau:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cuối cùng bật loader và chỉnh IP Gateway lại :127.0.0.1 port là 10001:

Thành quả :D:

Sry, quên up link:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

B (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ạn nào bị lỗi thì down những file này về cài nhé:

Library: [url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

C++:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

.Net Framework 3.5 or 4.0

Alexandria
21-11-11, 09:26 PM
he he sưu tầm hay thế đang kiếm :)) cái thêm win7 đâu đẹp vậy share được không

Johansen288
21-11-11, 09:27 PM
Trên gamevn đấy =.=!, 1 ổ tool silkroad :)).

Johansen288
21-11-11, 09:46 PM
he he sưu tầm hay thế đang kiếm :)) cái thêm win7 đâu đẹp vậy share được không

Cái theme này, alex hay ai thích thì down về nhá :)).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> theme.themepack (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Alexandria
21-11-11, 09:54 PM
Nhìn như hacker :)) gamevn nguồn gốc edit silkroad :))

tugiacay1
27-11-11, 05:40 PM
cái này dùng được cho vsro ko bác

doccophong306
27-11-11, 08:31 PM
SAo nó cứ báo eror function rồi tắt cái bot ấy nhỉ

Johansen288
27-11-11, 10:10 PM
Bot đc cho tất cả client vsro based. Báo error function thì chạy compartible mode (windows xp sp2) + down các link ở trên về cài.

doccophong306
27-11-11, 10:42 PM
mình làm hết rồi cũng ko dc.Error mãi thôi.

nmkhuong89
09-02-12, 09:25 AM
mình làm hết rồi cũng ko dc.Error mãi thôi.

potay.com.vn roi>>>>>>>>>>>lam mai chang dc

truongduy011
09-02-12, 06:04 PM
dùng cho Sro4v được hok vậy..............

SliverArrow
10-02-12, 01:24 PM
Làm sao để log bot nhiều acc vậy Johansen (đã có client multi) - 1 mem sro4v

Johansen288
11-02-12, 04:13 AM
Bật KDBot cho từng account nhé.

longqh2006
12-02-12, 05:02 PM
mình nhấn Start ở auto để bot là bị disc ngay là sao nhỉ?

holiday12a3
28-02-12, 03:12 PM
Cái này là ngoài luồng chẳng liên quan gì đến dev cả :). Mình post để hướng dẫn anh em sử dụng auto cho Silkroad thôi, đừng chém nhé :|.

Các bạn vào thư mục KDBotLite, right click vào file KDBotLite.exe rồi chỉnh như hình sau:

Sry, quên up link:

ạn nào bị lỗi thì down những file này về cài nhé:

Library:

C++:

thank bạn rất nhiều vì bài viết rất bổ ích

nkoclansvip
28-02-12, 04:22 PM
Bot này sao log acc ko dc zậy hả anh không nhận ID nhân vật ??

newstar_2012
06-03-12, 07:59 PM
cho xin cai autosroviet nao cac bac pro

dracuba
28-04-12, 02:20 AM
bot này có dùng cho serv nước ngoài ko?

caotangthieu
23-05-12, 07:18 PM
thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xlinh
24-05-12, 03:24 PM
thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

link chết rồi. bạn làm dc rồi ah, bạn còn fan mềm đó ko :)>-cho mình down với

Totite
24-05-12, 04:42 PM
link chết rồi. bạn làm dc rồi ah, bạn còn fan mềm đó ko :)>-cho mình down với
Kiếm post xem bài đó =))
30 char !!!!!

nhocktn95
07-06-12, 01:43 PM

Sry, quên up link:

ạn nào bị lỗi thì down những file này về cài nhé:

Library:

C++:

cai nay co bot dc cho sever private dc ko anh zai