PDA

View Full Version : Share Cho Anh Em Autoupdate mình Code lại

chungthanhphuo
21-11-11, 01:25 AM
Mình tham gia JX cũng khá lâu rồi,nhưng mình chưa share cái gì hết,vì mình gà nên không biết share gì cho anh em.Tình cờ trên mạng mình nhặt được một cuốn Ebook về Autoit và ngâm cứu nên mình cũng biết chút chút.Mình thử code lại cái Autoupdate mà bác ThachLong share lúc trước.Anh em cho ý kiến nha.

Các bạn vào đây download về:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẩn sử dụng.
Bước 1:Sau khi download về và giải nén ra,chép vào thư mục Client.
Bước 2:Bạn phải cài localhost.Khuyến cáo nên dùng Appsv.
Bước 3:Bạn vào thư mục www danh cho ai dùng Appsv.Tạo 1 thư mục có tên là update sau đó tạo 2 File,một File có tên là chuotup.pak và một File có tên là config.ini.Sau khi xong các bước trên,các bạn chạy Autoupdate.exe để xem kết quả.

Công dụng của cái Autoupdate này là download File từ 1 host về thư mục đã định sẳn
Nhược điểm:sau khi Update xong nó k Load thẳng vào game.exe,mặc dù mình đã dùng hàm run để thực thi File exe.Mình còn gà nên k biết sửa.Anh em xem rồi gop ý cho mình nha
Suorce code là mình lấy của bác ThachLong share lúc trước về code lại.Nên mình để lại luôn bản quyền.

nametruong00
21-11-11, 12:46 PM
cái zụ này hơi rắc rối thà làm 1 cái mẹ cho òi thêm chi cho máy nặng

NgoiSao123
21-11-11, 01:20 PM
cái này ko dùng cug thanks bạn =D>=D>

DNTmaster
24-11-11, 01:08 AM
Không xài cũng đừng nói lời cay đắng :Laluot_157:

chungthanhphuo
24-11-11, 02:05 PM
xàm :)) ..... nó còn dởm hơn từ cái thời ver 1 của ta nữa =))
Trời.Mình mới học autoit có 2 tiếng đồng hồ ah.nên thấy cái auto này nên code lại,và đưa lên cho anh em xem thui mà .Mình còn gà mà.

mr_panda1308
24-11-11, 07:01 PM
muốn update cả folder về có khả thi ko chủ thớt?

chungthanhphuo
24-11-11, 11:06 PM
muốn update cả folder về có khả thi ko chủ thớt?
Cái này mình chưa nghiên cứu tới,nhưng mình sẽ nghiên cứu tới vấn đề này sau.