PDA

View Full Version : Share Source server + Client tự việt hóa Server Cánh Cổng

rikudo
19-11-11, 10:50 AM
Được sự đồng ý của bên GM TLBB Cánh Cổng .
Nay share lại mọi người dùng thử .
Về source server :
Các thứ đã update : Thú cưỡi hắc vân, bạch thố, và một vài pet mới , event mới ...
Việt hóa tạm ổn ... Tránh hack KNB và điểm tặng thông qua WPE gì đó . Còn hack tools thì chưa thử .
Về Client :
Lấy bản gốc china về việt hóa , thiếu mấy file quan trọng chưa việt hóa vì do nó nặng quá , như tên skill , thông tin item ... Ai có time thì việt hóa tiếp nhé :)
Download tại đây :
Source Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client mới : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mọi người down về thay các file sau từ server rockman để test nhé :
Folder Billing/etc : db_hash.conf , gbs.conf , host.lst.
Trong Server/Config : LoginInfo.ini , ServerInfo.ini , ShareMemInfo.ini
Mọi thắc mắc hoặc config reply tại đây để mình hướng dẫn nếu trong phạm vi hiểu biết của mình .
Thank !!!

nhatminh123
19-11-11, 12:03 PM
cho 500k hình để xem đi bạn chỉ mình cách lam luôn hêy

zin1007
19-11-11, 12:12 PM
ko chạy dc wn xp nhi=((............

kinzero
19-11-11, 12:14 PM
ai chạy được xin 500 hình đi xem sao

Sói Đẹp Trai
19-11-11, 12:37 PM
Thanks Rí Cù Rồ nhé... À mà hướng dẫn qua tý... Có người pm kêu ko cài đc kìa... Mình đang nghịch cái 1k nên ko có time test:|

rikudo
19-11-11, 01:20 PM
Đầu tiên source : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn đem vào linux , extra nó ra .
Đè các file sau vào server để trùng vs vmware của rockman : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ảnh thì k có ... vì hôm trước post mà xóa ở đâu rồi ... !!!
Ai không hiểu chỗ nào cứ reply ...

kenisen
19-11-11, 03:25 PM
Thanks Rí Cù Dồ, Bạn làm ơn cho mình biết rõ các event của server này với. Để mình test ..

rkitvn
19-11-11, 04:13 PM
Đây là server 3 lổ hả bạn ? Nếu 3 lổ thì tất cả đều bị hack bởi tools share trên mạng.

zen.dragon
20-11-11, 08:29 PM
thanks nha Ri Đồng đô ;)) bản sv quá ổn ( chuẩn k cần chỉnh :)) )

warkka
30-11-11, 08:35 PM
Đầu tiên mình xin cảm ơn bạn đã share cho anh em , mình đã chép vào server nhưng khi sử dụng client thì không vào được game. bạn giúp mình được không. thanks bạn nhiều:)

thehell99
01-12-11, 05:18 AM
Đầu tiên mình xin cảm ơn bạn đã share cho anh em , mình đã chép vào server nhưng khi sử dụng client thì không vào được game. bạn giúp mình được không. thanks bạn nhiều:)

Có thể dùng file Launch.exe của server khác cùng version chép đè vào. Hoặc copy Data của Client trên vào Client cùng version khác.