PDA

View Full Version : Cần xin Sever nofont

ShineGhost
18-11-11, 06:17 PM
do thíc chơi JXP mà k có điều kiện..tại chơi ở tiệm nét. nên mún có sever no font để chơi...bác nào có sever no font share em với:)

[VP]Production
18-11-11, 06:23 PM
AWJX kết hợp TSBD 3.0 no font nè ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dc thì tks cái nhé ;))

Edward_Newgate
18-11-11, 06:26 PM
Bạn cứ tải 1 server có font về rồi dùng tool chuyển sang no font đc mà :)

ShineGhost
18-11-11, 06:30 PM
Bạn cứ tải 1 server có font về rồi dùng tool chuyển sang no font đc mà :) HD 1 tí đc k :)...........................

ShineGhost
18-11-11, 06:31 PM
AWJX kết hợp TSBD 3.0 no font nè ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dc thì tks cái nhé ;)) tuy chưa đow nhưng vẫn tks :">

ShineGhost
18-11-11, 06:33 PM
mình mún chơi sever TSBD 3.0 của jxvietnam nhưng mà do có font rs là mất( tại chơi nét có deep freez ) :(

jxvietnam
18-11-11, 07:14 PM
mình mún chơi sever TSBD 3.0 của jxvietnam nhưng mà do có font rs là mất( tại chơi nét có deep freez ) :(
vào đây down server nofont nè bạn

ShineGhost
18-11-11, 07:20 PM
vào đây down server nofont nè bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tks jvietnam :D ...................................

ShineGhost
18-11-11, 07:21 PM
jxvietnam tôi chơi ở tiệm nét có cách nào chơi đc sever tsbd 3.0 k :( tại có font nó bắt rs máy :$

Edward_Newgate
18-11-11, 07:34 PM
Bạn tải sv của jxvietnam về
Update hết 3 lần
Rồi dùng tools này convert
Hướng dẫn 1 tý
Sau khi convert xong thì vào D:\JxEcodeFileName
Đơn giản vậy thui :D

roituday13
18-11-11, 08:03 PM
Cảm ơn Nha , nãy giờ đang kiếm hướng dẫn nè . Thank cậu nha

Yêu cầu lần sau gõ tiếng việt có dấu.

mathien02
19-11-11, 04:53 PM
Sau khi convert xong thì vào D:\JxEcodeFileName .. bị lỗi rùi .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp[/url]

Edward_Newgate
19-11-11, 05:01 PM
Bổ sung thêm là để dùng được soft máy phải cài Net Framework nhé
Link Net Framework 2.0: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mathien02
22-11-11, 03:57 PM
hình như sever anh không phải no font phải em đem ra ngoài tiệm cài mà vào game nó cứ bảo kết nối sever thất bại riết

Edward_Newgate
22-11-11, 04:01 PM
hình như sever anh không phải no font phải em đem ra ngoài tiệm cài mà vào game nó cứ bảo kết nối sever thất bại riết
Sv TSBD+AWJX việt hoá bên topic kia là no font mà :|
Bạn cài chắc bị lỗi thôi
Bạn ko tin có thể vào file trong server ko có file nào tiếng trung hết

mathien02
22-11-11, 04:10 PM
Sv TSBD+AWJX việt hoá bên topic kia là no font mà :|
Bạn cài chắc bị lỗi thôi
Bạn ko tin có thể vào file trong server ko có file nào tiếng trung hết

biết là vậy nhưng là mình mắc lỗi đó hoài à . chắc mình cài font china mới chơi đc. mà cài font china cũng hok đc hjxx