PDA

View Full Version : Demo run 2GS (S-R-O-Team)

mylove09
18-11-11, 04:45 PM
Mò mẫm 1 lúc cũng ra .Thực ra rất đơn giản.
Hiện tớ phải đi. Khi nào sẽ up hướng dẫn lên cho các bạn. Có thể run 3 4 GS cũng được
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Alexandria
18-11-11, 07:20 PM
Cái này mình biết lâu rùi :))

btbaotrung90
18-11-11, 07:21 PM
Cái này bên ragezone có HD rồi, chỉ cần mở remote SQL là có thể chạy dc

KúnKuTe
18-11-11, 11:23 PM
Mò mẫm 1 lúc cũng ra .Thực ra rất đơn giản.
Hiện tớ phải đi. Khi nào sẽ up hướng dẫn lên cho các bạn. Có thể run 3 4 GS cũng được
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

thừa 1 cái download 1 cái Gateway đó bạn trẻ ơi mình ko add thêm 2 cái đó làm chi. vẫn ok.

mylove09
21-11-11, 02:50 PM
Delete giùm topic. Hỏi thì cả tuần không ai reply. Demo lên rồi thì ném gạch
VN vãi

GOVietNam
21-11-11, 04:25 PM
Delete giùm topic. Hỏi thì cả tuần không ai reply. Demo lên rồi thì ném gạch
VN vãi
Chuẩn :))

Alexandria
21-11-11, 05:21 PM
Thôi chú em làm 1 bài hướng dẩn đi anh del mấy cái CM này cho ... Giúp đỡ mấy em thế hệ về sau khi chugn1 ta không còn nghiên cứu nữa ! Lau lâu có gì quay lại vào forum thấy bài cũa mình cững hãnh diện ha ^^