PDA

View Full Version : HELP!!!Ai xử lý giùm lỗi này cho mình với

no1vn1412
18-11-11, 11:12 AM
Mình cài Mu của mu8vietnam gần xong rồi. Nhưng khi vào MuMaker thì nó báo như thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ai biết sửa giùm mình được không

Mr.Turtle
18-11-11, 11:24 AM
Thay DB khác xem sao bạn ...................

no1vn1412
18-11-11, 12:33 PM
Là sao bạn giải thích kỹ hơn giùm mình được không

Edward_Newgate
18-11-11, 12:36 PM
Mình nghĩ có 2 lý do:
1. Tên tài khoản với mật khẩu lại có dấu
2. Do lỗi DB ko phù hợp với MuMaker
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
*Chú ý đặt tên bài viết, đặt thế này đễ bị ban lắm đấy

mu8vietnam
18-11-11, 12:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

no1vn1412
18-11-11, 12:46 PM
Không phải do lỗi tên TK đâu. Lỗi DB không phù hợp với MU Mk là sao, thay DB ntn, hướng dẫn mình cụ thể được không.

Edward_Newgate
18-11-11, 12:50 PM
Không phải do lỗi tên TK đâu. Lỗi DB không phù hợp với MU Mk là sao, thay DB ntn, hướng dẫn mình cụ thể được không.
Thay DB là bạn tìm 1 DB cùng loại với SV rồi attack thay cái DB kia
Ví dụ SV ENC thì dùng DB ENC....

no1vn1412
18-11-11, 12:55 PM
Chắc chắn là không phải lỗi do tên tk, imail. Thôi pác có lòng thì giúp cho trót. YM mình đây mình cài team view làm hộ mình với: no1.c0ngtu