PDA

View Full Version : Ai cho mình links dowload client TSBD v0.3 cái

dovuhuong
17-11-11, 10:38 AM
Mình về nhà dowload và cài đặt ngon nghẻ rồi. Server tạo dc account ping 192.168.1.2 ok , tắt hết card mạng. Ai có full client TSBD hay links hay chỉ giúp mình (teamviewer) xem sao ko connect được với máy chủ cái thanks[-O< Ai có xin cái YH cái mình PM view hộ mềnh tí hít

hoivegame
17-11-11, 11:05 AM
Nếu là sever của Ohishu thì down 2 patch này:
patch 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dùng 2 patch này thì bạn đặt ip nào cũng được( mạng ảo hoặc mạng online).

dovuhuong
17-11-11, 03:09 PM
hix mình dowload về rồi mà ko connect được tối bạn có online cho mình xin cái Yh bạn view máy cho mình với thanks

Nếu là sever của Ohishu thì down 2 patch này:
patch 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dùng 2 patch này thì bạn đặt ip nào cũng được( mạng ảo hoặc mạng online).

hoivegame
18-11-11, 12:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zenkuya
18-11-11, 12:34 AM
Bản dành cho máy ảo :D...................nhanh nhưng máy phải mạnh :x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dovuhuong
23-11-11, 06:26 PM
Bản dành cho máy ảo :D...................nhanh nhưng máy phải mạnh :x
Bạn có thể cho mình xin YH được ko? Mình cài thành công bình thường nhưng tạo được account trong vmwave mà kết nối máy chủ toàn miss:( kiểm tra settings để 192.168.1.2 rồi mà vẫn thế view máy cho mình được ko:(