PDA

View Full Version : Giúp em với lỗi Máy Ảo này là sao

Superman
16-11-11, 11:11 AM
em chỉnh sửa vài thứ trong server khi reboot lại máy ảo thì nó nó báo lỗi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 872c3ca728abea4g.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 872c3ca728abea4g.jpg)
máy anh giúp em với

kinzero
16-11-11, 11:42 AM
chưa gặp trường hợp này bao giờ

Sói Đẹp Trai
16-11-11, 05:22 PM
Hình như là thiếu dung lượng đĩa cứng...Mình chưa gặp lỗi này bao giờ... Nhưng nhìn nó thông báo lỗi Space Disk kìa...:|

CrystalCandy
16-11-11, 06:19 PM
Bạn nên để ổ đang chứa file server VMware hiện hành còn trống trên 15Gb. Ko đủ dung lượng thì xóa bớt mấy cái lặt vặt or chuyển sang ổ khác nha.
P/S: ổ C cũng nên trống trên 15Gb để tiện cho việc lưu trữ file chạy tạm thời của máy ảo

giangmap
16-11-11, 07:12 PM
Bạn nên để ổ đang chứa file server VMware hiện hành còn trống trên 15Gb. Ko đủ dung lượng thì xóa bớt mấy cái lặt vặt or chuyển sang ổ khác nha.
P/S: ổ C cũng nên trống trên 15Gb để tiện cho việc lưu trữ file chạy tạm thời của máy ảo
File máy ảo ở đâu thì khi chạy máy ảo file tạm thời sẽ nằm trong thư mục đó luôn.
bạn chủ topic nên copy file máy ảo vào ổ nào có dung lượng trống cao ấy mình chưa gặp bao giờ lỗi này cả