PDA

View Full Version : Help giúp mình với ?

alinbh1992
15-11-11, 11:56 PM
Mấy ngày nay mình cái nhiều loại sever đều ra như vậy
Gameserver
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không nói chuyện được tất cả NPC
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai Pro , Ai Biết giúp mình với [-O<
:Laluot_121::Laluot_121::Laluot_121::Laluot_121::L aluot_121::Laluot_121::Laluot_121::Laluot_121::Lal uot_121:

thaihoa91
16-11-11, 12:50 AM
Bạn giải nén lại Server xem sao !

alinbh1992
16-11-11, 08:55 AM
anh thaihoa91 em làm theo cách anh nhưng nó vẫn giống như vậy
v (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)à cũng ko đối thoại dc NPC
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)E m cũng ko hiểu sao:-t
Mong anh thaihoa91 giúp đỡ em, em cũng muốn tham gia phat triển jx.
Nhưng cứ lỗi như thế em chẳng làm gì được:((:((:((

DirectX
16-11-11, 09:33 AM
anh thaihoa91 em làm theo cách anh nhưng nó vẫn giống như vậy
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và cũng ko đối thoại dc NPC
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Em cũng ko hiểu sao:-t
Mong anh thaihoa91 giúp đỡ em, em cũng muốn tham gia phat triển jx.
Nhưng cứ lỗi như thế em chẳng làm gì được:((:((:((
bạn xem lại cái settings của bạn. cụ thể là phần skill với npc

jxvietnam
16-11-11, 05:31 PM
bạn chuyển nơi chứa server tsbd 0.3 sang ổ khác thử xem ví dụ ổ E,C,F .....

alinbh1992
16-11-11, 06:19 PM
cám ơn jxvietnam :D
thì ra là ổ D của mình định dạng NTFS
sau khi mình chuyển TSBD sang ổ C định dạng FAT32 chơi ngon lành :D

DirectX
16-11-11, 06:59 PM
cám ơn jxvietnam :D
thì ra là ổ D của mình định dạng NTFS
sau khi mình chuyển TSBD sang ổ C định dạng FAT32 chơi ngon lành :D
sao mình xài NTFS hay FAT 32 gì chạy dc hết ta :|

alinbh1992