PDA

View Full Version : Bản Nhất Kiếm Không Cần Cài Đặt + Hướng dẫn

Trang : 1 2 3 4 [5] 6

l3eshady
07-12-11, 07:00 AM
Not Found

The requested URL /index.aspx was not found on this server.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zin1007
07-12-11, 07:43 AM
Not Found

The requested URL /index.aspx was not found on this server.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào theo đường dẫn này nếu bạn ngại sửa index

nghichtu91
07-12-11, 07:48 AM
à cái bản này log và được trang admin ko nhỉ
sao tôi trỏ về 127.0.0.1/enter/admin/ báo lỗi ta ;-S

zin1007
07-12-11, 08:04 AM
à cái bản này log và được trang admin ko nhỉ
sao tôi trỏ về 127.0.0.1/enter/admin/ báo lỗi ta ;-S

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko có enter nhé bạn :)

nghichtu91
07-12-11, 08:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko có enter nhé bạn :)

không tổi cái admin cho game chứ không phải a dmin của mysql :-S8->8->8->

zin1007
07-12-11, 09:43 AM
không tổi cái admin cho game chứ không phải a dmin của mysql :-S8->8->8->

mình toàn set lệnh admin = Navicat for MySQL chứ chưa set bằng 127.... như bạn nói lên mình ko biết :D

6558503
07-12-11, 07:10 PM
Bác nào bít lỗi gì đây?
Các nhân vật khác vào thì không sao kon thằng này vào thì lại lỗi không hiện bất cứ NPC hay Pet nào lên cả. kũng ko đi đâu đc chỉ đứng 1 chỗ thui. Ấn vào 1 số chứ năng thì kêu đang truyền tải dữ liệu :((

Lỗi resource .Do bạn thay đổi các resource .Chuyển về resource gốc và clear web lại là ok

HellsAngel
07-12-11, 07:24 PM
Có ai bjk cái nào quy định hình dạng bên ngoài của NPC ko nhỉ?
Mình add thêm NPC vào mà ko có hình dạng j` hết trơn :-s

mua_bien84
07-12-11, 08:25 PM
Ai rành về 1K cho hỏi cái nút thoát game nằm ở đâu ấy nhỉ [-O< mỗi lần k chơi là tắt trình duyệt đi á :-&
~:>

l3eshady
07-12-11, 08:49 PM
ai giúp e fix lỗi này với 2003 - Can't connect to MySQL server on 'localhost' (10061) k thể tạo đc new connect :((

zin1007
07-12-11, 08:54 PM
ai giúp e fix lỗi này với 2003 - Can't connect to MySQL server on 'localhost' (10061) k thể tạo đc new connect :((

nếu bạn 0 chạy dc 0.cmd bạn có thể cài xapmm or wamp vì nó tích hợp sẵn MySQL rồi. cài đặt rất dễ. chỉ cần next =>>> fin... xong :)

l3eshady
07-12-11, 08:57 PM
xampp hả zin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
07-12-11, 09:09 PM
ai chỉ tôi việt hóa với :D ........................8->8->8->
.................................................. .................................................. ....................................

thanlongbk51
07-12-11, 11:25 PM
minh hiện giờ đang gặp lỗi này không hiểu sao nó hàm session_star() nó không hoạt động

mình không thể đăng ký được, khi xài user phien pass nhatrang nó văng ra cái này

bực quá tớ làm mấy hôm rồi không được.Jin giúp với

nhluan89
08-12-11, 11:49 AM
Bạn nào biết add chức năng tái sinh vào nhất kiếm không chỉ mình với. Tập tành test hoài không ra mới lên đây hỏi, mọi người thông cảm nhé :((

nghichtu91
08-12-11, 02:37 PM
sao tôi vào = trang nay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đăng nhập xong báo lỗi
là sao nhỉ
.....Fatal error: Call to undefined function curl_init() in C:\xampp\htdocs\enter\admin\includes\lib_main.php on line 51 ai giúp với 8->8->8->8->

zin1007
08-12-11, 02:45 PM
Có vẻ như nhiều bạn vẫn ko chơi dc nhỉ :Laluot_244::Laluot_244: tặng các bạn bài hát này. hy vọng nge xong sẽ làm dc :)) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kelalung
08-12-11, 03:19 PM
sao mấy bạn ko lấy mấy file xml bên nhatkiem.vn để thế vài nhỉ, còn file swf cũng có thể
tại sao game này chỉ chạy đc trên chrome, firefox, ko chạy đc trên ie gì cả,
tại sao nhất kiếm không thể nào chơi đc với mạng ở trường có proxy nhỉ?????

tao_thoi
08-12-11, 03:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào theo đường dẫn này nếu bạn ngại sửa index

cái này chơi onl à bạn?
cho mình hỏi chinh lv "làm da" thợ dèn" "thủ công " ở đâu thế?

zin1007
08-12-11, 03:45 PM
cái này chơi onl à bạn?
cho mình hỏi chinh lv "làm da" thợ dèn" "thủ công " ở đâu thế?

off. chứ ol rì bạn :( chỉnh ở wb_user

tao_thoi
08-12-11, 06:01 PM
off. chứ ol rì bạn :( chỉnh ở wb_user

minh tìm nhưng k có được bạn a, bạn chỉ giúp mình với

tien320456
09-12-11, 09:08 AM
sao mình đăng nhập vào thì màn hình đen xì...chơi không được!!!!:((:((:((

zin1007
09-12-11, 09:20 AM
Bạn chưa config hết [-O<[-O<[-O<[-O<

HellsAngel
09-12-11, 09:26 AM
Bạn chưa config hết [-O<[-O<[-O<[-O<

Chưa kiếm đ.c cái nào quy định flash ngoại hình của NPC cho Hell ak zin :-<

kelalung
09-12-11, 09:38 AM
này các bạn, sao ko up toàn bộ source lên google svn, cái này rất hay, luôn luôn update cho mọi mem, cái này share là vô đối, khỏi phải lo cài game ko đc

mrzenp
09-12-11, 09:51 AM
mình tới cái bước mỡ cái mục 0.PnCp mà khi mỡ ra nhập số 20 vào thì nó ko chạy giống trong hướng dẫn . nó báo lỗi cái gì đó ... :( làm sao bây giờ ....

Mr.Phát
09-12-11, 10:11 AM
mrzenp sao lại k đc nhỉ ?
*All đã update thêm cách cài cho những ai xài win7 và ko cài đc ;)

tien320456
09-12-11, 10:30 AM
ai chỉ mình cách config đi ???
sao mình đăng nhập là nó đen thuj à...!!!

thanlongbk51
09-12-11, 10:45 AM
minh hiện giờ đang gặp lỗi này không hiểu sao nó hàm session_star() nó không hoạt động

mình không thể đăng ký được, khi xài user phien pass nhatrang nó văng ra cái này

bực quá tớ làm mấy hôm rồi không được.Jin và mọi người giúp với

tien320456
09-12-11, 11:09 AM
ai chỉ mình cách config đi ???
sao mình đăng nhập là nó đen thuj à...!!!

hashaha
09-12-11, 11:09 AM
ai biết bỏ giới hạn 3h chỉ mình vs thank

nuhonkibi
09-12-11, 11:12 AM
bạn nào hướng dẫn dùng cho win7 đi. mình thích làm lắm nhưng mãi không cài được ( có thêm hình ảnh nữa thì càng tốt ná) thank mọi người =D>=D>=D>=D>

zin1007
09-12-11, 11:19 AM
ai biết bỏ giới hạn 3h chỉ mình vs thank
cậu chỉnh time đồng hồ từ AM -> PM or ngược lại. nếu ko cậu vào :Navicat for MySQL => acc_db => account tìm fcm chỉnh từ O về 1 or ngc lại. cái này mình cũng ko nhớ là 0 hay 1 vì mình ít chơi game. nếu nó mặc định là 0 thì cậu thay vào 1 nhé

bạn nào hướng dẫn dùng cho win7 đi. mình thích làm lắm nhưng mãi không cài được ( có thêm hình ảnh nữa thì càng tốt ná) thank mọi người =D>=D>=D>=D>

đã có hướng dẫn trong box web game. bạn chịu khó tìm nhé

boyganz
09-12-11, 11:28 AM
Ai biết chỉnh số cường hóa trang bị + số ngộ tính của pet + cấp hợp thành của hỗn phách không [-O

nuhonkibi
09-12-11, 11:28 AM
cậu chỉnh time đồng hồ từ AM -> PM or ngược lại. nếu ko cậu vào :Navicat for MySQL => acc_db => account tìm fcm chỉnh từ O về 1 or ngc lại. cái này mình cũng ko nhớ là 0 hay 1 vì mình ít chơi game. nếu nó mặc định là 0 thì cậu thay vào 1 nhé

đã có hướng dẫn trong box web game. bạn chịu khó tìm nhé

mình làm theo nhưng vẫn chưa đc. hic hic

tien320456
09-12-11, 12:13 PM
Đăng nhập thì màn hình đen xì. . .ko chơi dc gì hjt à phát 0j . . .

hashaha
09-12-11, 02:10 PM
thank zin mà zin ơi cho mình hỏi là muốn thêm điểm tiềm lực của pet mình chỉnh phần nào zin ha

tao_thoi
09-12-11, 03:49 PM
có ai biết chinh lv cho thợ dèn, làm da,thủ công ở đâu không chỉ giúp mình với
mình đem cả từ điển ra dịch mà không được:((

kelalung
09-12-11, 05:47 PM
để tui up bản 1k gốc lên svn google và patch việt hoá swf của nhatkiem.com cho mấy bạn.. Tạm dùng nhá....

IceDeviL
09-12-11, 08:25 PM
Ai biết chỉnh số cường hóa trang bị + số ngộ tính của pet + cấp hợp thành của hỗn phách không [-O

Chình cường hóa đồ : wb_item mở cột addlev , giá trị 1 -> 10 .
Ngộ tính pet : pet ở wb_eudemon ( giới hạn pet bắt + kì lân , pet thỏ , sói , gấu , rồng mở trứng hình như ko hỗ trợ ) cột understand =)) tiện nói lun 2 giá trị còn lại ở 2 cột cuối cùng , fusion và intelligen .
Hồn phách : wb_weaponsoul ( muốn tìm cái nào là của mình là cả vấn đề đấy =)) , cách của mình là up nó đến 1 lv nào đó rồi tìm ở cột level , nếu trùng thì ... up lv típ :)) ) cột mixlv là cấp hợp thành . nhưng mà có 1 cái ta ứ hiểu , type lúc đầu chỉ có 10 với 20 là 2 loại HP nội ngoại , thế mà cái HP của ta ép xong nó thành 22 , loại rì đây nhể =))

hashaha
09-12-11, 10:26 PM
thank IceDeviL bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể là con pet làm sao biết nó là của mình tại khi vào wb_eudemon toàn số là số mình hoa cả mắt luôn hi mong bạn giúp mình thank.

tien320456
10-12-11, 08:25 AM
mình đăng nhập thì màn hình đen xì...ai biết chỉ mình vs
:((:((:((

zin1007
10-12-11, 08:50 AM
mình đăng nhập thì màn hình đen xì...ai biết chỉ mình vs
:((:((:((

tại bạn chưa config bjo vào htdocs\enter\data\upload\serverData.php
bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1 là xong thôi

tien320456
10-12-11, 08:55 AM
tại bạn chưa config bjo vào htdocs\enter\data\upload\serverData.php
bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1 là xong thôi

vô ích thôi bạn à...mình đã xửa rồi mà nó cứ như vậy:((:((:((:((:((

IceDeviL
10-12-11, 09:03 AM
thank IceDeviL bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể là con pet làm sao biết nó là của mình tại khi vào wb_eudemon toàn số là số mình hoa cả mắt luôn hi mong bạn giúp mình thank.

Bạn tìm theo id của mình ở cột owner_id nhé ... mà để tiện phân biệt thì bản chình tên con pet roài vào wb_eudemon tìm theo tên là đc ... :)

boyganz
10-12-11, 09:51 AM
Chình cường hóa đồ : wb_item mở cột addlev , giá trị 1 -> 10 .
Ngộ tính pet : pet ở wb_eudemon ( giới hạn pet bắt + kì lân , pet thỏ , sói , gấu , rồng mở trứng hình như ko hỗ trợ ) cột understand =)) tiện nói lun 2 giá trị còn lại ở 2 cột cuối cùng , fusion và intelligen .
Hồn phách : wb_weaponsoul ( muốn tìm cái nào là của mình là cả vấn đề đấy =)) , cách của mình là up nó đến 1 lv nào đó rồi tìm ở cột level , nếu trùng thì ... up lv típ :)) ) cột mixlv là cấp hợp thành . nhưng mà có 1 cái ta ứ hiểu , type lúc đầu chỉ có 10 với 20 là 2 loại HP nội ngoại , thế mà cái HP của ta ép xong nó thành 22 , loại rì đây nhể =))

wb_item mở cột addlev nhưng mà dùng để add đồ còn mình muốn sửa lại trực tiếp lun ấy giống hồn phách và thú nuôi ấy

IceDeviL
10-12-11, 10:35 AM
Cái này bạn thử hỏi zin ấy , tớ vẫn chưa mò ra item còn lại trên người ở chỗ quái nào :))
Tiện hỏi lun ai bít cái tỉ lệ ép đồ đổi ở đâu ko ... mò mãi chả đc ... Hic ... :((

bekoidangyeu
10-12-11, 12:55 PM
sao khi mình đăng nhập xong thì nó cứ dừng ở 0 % mãu vậy? bạn nào biết chỉ rõ giùm mình . thanks nhìu

zin1007
10-12-11, 05:27 PM
sao khi mình đăng nhập xong thì nó cứ dừng ở 0 % mãu vậy? bạn nào biết chỉ rõ giùm mình . thanks nhìu
tại cậu chưa config sv thôi. cậu có thể quay lại trang 1 để hiểu. nếu ko dùng bản mở rộng của tớ đã config hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

blackcatyb
10-12-11, 06:41 PM
tại cậu chưa config sv thôi. cậu có thể quay lại trang 1 để hiểu. nếu ko dùng bản mở rộng của tớ đã config hết
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cũng bị y như vậy 0% mà dùng bản sv của zyn mình chạy trên win7

quan2051993
10-12-11, 06:47 PM
Cái file MsgServer-6.rar có pass. Dùng pass Mr.Phát giải nén mãi đ' đc. Ức chế kém ... :-L

zin1007
10-12-11, 07:24 PM
Cái file MsgServer-6.rar có pass. Dùng pass Mr.Phát giải nén mãi đ' đc. Ức chế kém ... :-L

cần gì phải tức thế lấy của sver khắc cũng dc mà ^^

quan2051993
10-12-11, 07:35 PM
cần gì phải tức thế lấy của sver khắc cũng dc mà ^^
Share hộ cái. Tại máy nhà mạng lởm nên ngại tải part dung lượng lớn lắm. Tải cả tiếng đồng hồ :(

zin1007
10-12-11, 07:43 PM
Share hộ cái. Tại máy nhà mạng lởm nên ngại tải part dung lượng lớn lắm. Tải cả tiếng đồng hồ :(

của cậu đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rất nhẹ mà lại đơn giản<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sver đã config hết down về giải nén ra 1 góc rồi chạy. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

IceDeviL
10-12-11, 08:07 PM
của cậu đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rất nhẹ mà lại đơn giản<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sver đã config hết down về giải nén ra 1 góc rồi chạy. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mi chỉ đc cái tranh thủ quảng cáo thui zin ạ :)) lần nào có người hỏi cũng chỉ link sang cái Sv mi làm hết thế =))

zin1007
10-12-11, 08:21 PM
Mi chỉ đc cái tranh thủ quảng cáo thui zin ạ :)) lần nào có người hỏi cũng chỉ link sang cái Sv mi làm hết thế =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ậu này nói bùn cưởi sv mình ko có bản của phát thì chạy bằng răng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bekoidangyeu
10-12-11, 08:34 PM
bạn nào chỉ giúp mình cái tăng EXP với ; KN thế này train chậm quá :( . Thanks các bạn nhiều
À quên bạn nào có cái Thương Thành mới shea cho mình với .Thanks

tintit12
10-12-11, 09:39 PM
vào 0.PnCp ấn 20 -> enter
nó bảo acces denied . failed to open win NT service manager :(( help
mình đang dùng win 7

nhanhgio
10-12-11, 11:08 PM
win 7 mà bị chạy 0% thì đổi hết IP thành 192.168.1.2 là đc :|

nhanhgio
10-12-11, 11:13 PM
bạn nào chỉ giúp mình cái tăng EXP với ; KN thế này train chậm quá :( . Thanks các bạn nhiều
À quên bạn nào có cái Thương Thành mới shea cho mình với .Thanks
bạn vô wangbudb -> wb_monstertype ấn Ctrl + Q cop dòng này vào (Update wb_monstertype set exp = exp * số lần x ) xong ấn Run rồi save lại là đc ~:>~:>
thương thành thì ko có bạn xài tạm cái này đi
đến chỗ thương nhân trang sức ở Giang Lăng mà xúc đồ cần ~:>~:>

Yuokiro
11-12-11, 09:16 AM
Ai bít cách add đểm tố chất cho pet ko

zin1007
11-12-11, 09:40 AM
Ai bít cách add đểm tố chất cho pet ko

ở wb_eudemon<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phiduclong
11-12-11, 11:41 AM
bạn nào cho mình hoi? muốn config để chơi trên mạng thì chỉ cần config mấy cái IP ở #1 thôi à. (port mở ok)

quan2051993
12-12-11, 04:00 PM
Sao chỉnh Nguyên Bảo trong Navicat không đc. nhỉ ? Chỉnh xong vào game chẳng thấy [-O

Yuokiro
12-12-11, 08:05 PM
Chỉnh tố chất pet như thế nào vậy zin , hưỡng dẫn cho mình

kelalung
12-12-11, 10:17 PM
nè, có ai biết việt hoá npc và quái có dấu ko, ko dấu đừng nói làm gì..
Đã Việt hoá 2 cái trên có dấu trong db chỉ mất có 10 phút là xong, nhưng vào game thì bị lỗi dấu ?....

gabay
12-12-11, 11:04 PM
mình k thể cài đc bạn ah?? bạn có thể giúp mình đc k?? ga_bay2112

kelalung
12-12-11, 11:17 PM
mình k thể cài đc bạn ah?? bạn có thể giúp mình đc k?? ga_bay2112

Vào bài viết của mình nè, chỉ cần tải xuống, click và play thôi chả cần chỉnh sửa gì cả
Link forum.gamezone.vn/showthread.php?t=76525

sazakuna
13-12-11, 08:37 AM
Cái này bắt buộc yêu cầu register tr'c khi login, vừa check password khi login luôn

Em tìm mãi cuối cùng cũng thấy THANK anh ná!!!

IceDeviL
13-12-11, 09:00 AM
Vẫn.bị.lỗi.don.sent'.ở...2.MsgServer.exe.. đã.config.đúng.IP.ở.các.file.cần.config.. .Pass.root.thấy.đc.là.123456.cũng.đã.config .đúng...vẫn.bị.dont.send'...Giúp.với....V à.cái.mục...0.PHPnow.thì.bật.số.20.thì.l àm.1.loạt..Could.not.open...xong.rồi.tắt...
*Máy.có.cài.font.China.PRC.

Bật 0.PnCp.cmd mà thấy not open => ko bật dc Apache và MySql => ko thể chạy Sv => Dont send ...
Dự đoán do mất file chạy trong Apache và MySql ...
Bác thử tắt hết Antivirus đi rùi giải nén SV lại nhá ...

sazakuna
13-12-11, 11:20 PM
Anh ơi config ip để đưa lên online bằng no-ip thì config thành IP máy mình hay tên web của no-ip?

phiduclong
14-12-11, 08:37 AM
Anh ơi config ip để đưa lên online bằng no-ip thì config thành IP máy mình hay tên web của no-ip?

bạn config bằng địa chỉ no-ip nhé ( VD abc.no-ip.com) : chỉ config 3 file như bài viết ở trang 1 thôi nhé. :-bd

sazakuna
14-12-11, 01:14 PM
bạn config bằng địa chỉ no-ip nhé ( VD abc.no-ip.com) : chỉ config 3 file như bài viết ở trang 1 thôi nhé. :-bd

thế nhưng file còn lại thì để IP nào?
Em làm hamachi thì thay tất mà.
Mà mở port bao nhiu đc ah?
Anh hd giúp em ná.:Laluot_213:
Y!M: tinhyeudautien_5fut

mathien02
14-12-11, 02:58 PM
cái bản nhất kiếm cái này có chức năng sét admin không bạn? không có chức năng hỗ trợ admin hả bạn

quan2051993
14-12-11, 03:27 PM
Sét Kim Nguyên Bảo = navicat xong vào chẳng thấy đâu ! Được mỗi chu bảo. Đồng khóa thì sét lúc có lúc không ! why ? :((

phiduclong
14-12-11, 03:56 PM
thế nhưng file còn lại thì để IP nào?
Em làm hamachi thì thay tất mà.
Mà mở port bao nhiu đc ah?
Anh hd giúp em ná.:Laluot_213:
Y!M: tinhyeudautien_5fut

chì cần thay IP ở 3 file như o trang 1 đã hướng dẫn hết rồi mà.

amoure01
14-12-11, 04:50 PM
Bác nào cho em hỏi cách chỉnh drop + rate với . E muốn cày nó nhanh nhanh tí :P

MinYeuVy
15-12-11, 01:49 AM

Lỗi chạy server ai support với dùm mình :(

duonglinh2
15-12-11, 08:28 AM

Lỗi chạy server ai support với dùm mình :(

chắc do Win 7 xem bài hướng dẫn cài cho win 7 và làm theo nhé

quan2051993
15-12-11, 03:34 PM
Sét Kim Nguyên Bảo = navicat xong vào chẳng thấy đâu ! Được mỗi chu bảo. Đồng khóa thì sét lúc có lúc không ! why ? :((

Ai giúp vụ này cái nào ... [-O Giúp đy .................. [-O

IceDeviL
15-12-11, 04:55 PM

Set KNB ở sk_vas_table xong thì reset Sv lại choa chắc ...
Còn ở wb_user thì cứ để gold 1 -> 4 là 999999999 là được , xài thả cửa chả hết ... mà hết lại vào chỉnh lại :))
Lưu ý là để đảm bảo thì chỉ add khi ko mở Sv hoặc tắt Sv đi , add xong mở lại ...
Chắc chắn nhất là là add xong vào 0.PnCp.cmd chạy rùi gõ 30 choa tắt hẳn rùi hãy mở lại =))

P/s : Hôm nọ nghịch add item + thời trang + phi kiếm tất cả 8 dòng add +9999 10 sao +10 ... mở nhân vật xong khỏi hiển thị đc lun =))

mua_bien84
15-12-11, 05:55 PM
Bạn này nói mới bik, thông số opt là gì vậy ta? Ai chỉ giáo vs, vd opt + linh lực thì add dãy số nào nó ra opt đấy, ai rành thống kê lại cho anh em ~:>

thanhduongpm
16-12-11, 12:47 AM
Mình cũng dùng no-ip, chỉnh 127.0.0.1 thành ***.hopto.org nhưng khi đăng nhập game tới phần load % thì nó cứ đứng im ở 0% mà trong khi đó mình config lại 127.0.0.1 thì chơi bình thường.
Ai giúp mình với được không ạ:((

IceDeviL
16-12-11, 07:56 AM
Bạn này nói mới bik, thông số opt là gì vậy ta? Ai chỉ giáo vs, vd opt + linh lực thì add dãy số nào nó ra opt đấy, ai rành thống kê lại cho anh em ~:>

Mình del Sv roài nên chỉ nhớ mấy cái chính thôi ...
1xxxx : + ngoại công xxxx điểm , tối đa 9999 , nếu nhỏ hơn 1000 thì thêm số 0 cho đủ 4 số . VD : + 230 điểm ngoại thì chỉnh là 10230 nhá ...
2xxxx : + nội công
3xxxx : ngoại phòng
4xxxx : nội phòng
14xxxx : + tất cả chỉ số xxxx ( ta dùng mỗi cí này :x )

để bít chi tiết hơn thì bạn add thử 1 item rùi ở Opt 1 -> 8 bạn thử lân lượt 5 -> 13 vào để bít nóa là opt ji nhá ... hình như >15 là ko có ji , ta cũng chưa thử :))
Ah nhầm 28xxxx hình như là + tốc độ di chuyển =)) ai thử test nhá , sai hỏng ji em ko chịu trách nhiệm :))

sazakuna
16-12-11, 12:48 PM
Ai bít cách set chỉ số hồn phách ko? hehe!

sazakuna
16-12-11, 02:37 PM
Hehe lại tự trả lời: tại wb_item kích Search gõ vào dòng TYPE 250002 (250001 nếu là nội) để tìm hồn phách. Sau đó tìm anh nào nằm ở owner_id và player_id của mình mà sửa. cấp hồn phách ở dòng:itemBase1. Cấp 9 là: 1393 và 10 là 1394.

IceDeviL
16-12-11, 02:37 PM

Lần trước mình nói về HP 1 lần rồi mà ...
HP trong wb_weapensoul
Tìm hồn phách thì có thể tìm theo lv của HP mình ( cho dễ ) hoặc bác nào tìm cách khác thì nói ra choa bà con tìm với :))
Mấy cái cột mình chỉ lun , chỉnh choa dễ :
- grow là trưởng thành => 1000 choa nhanh , khỏi ép :x
- mixlv là cấp hợp thành => 10 =))
- phyattlev : ngoại công
- magattlev : nội công
- addtion 1->9 là thuộc tính mở rộng => tự mua tẩy về mà ép theo ý thích :))
- skill_1 -> 3 : khỏi dịch :))
Nói thêm cho mấy ng` lười giống ta :)) ở addtion với skill thì 2 số cuối là lv nên chỉ cần ép rùi vào chỉnh lên lv 10 hết là dc ... riêng skill , nếu tẩy mãi mà ko dc skill như ý thì đc skill nào ra xem rùi ghi lại , tí add lại vào HP cho đúng ý :)

P/s quên 1 cái , type là kiểu HP
20 là nội , 10 là ngoại
21 là nội huyền , 22 băng , 23 hỏa , 24 phong . Ngoại tương tự :x

IceDeviL
16-12-11, 02:39 PM
Hehe lại tự trả lời: tại wb_item kích Search gõ vào dòng TYPE 250002 (250001 nếu là nội) để tìm hồn phách. Sau đó tìm anh nào nằm ở owner_id và player_id của mình mà sửa. cấp hồn phách ở dòng:itemBase1. Cấp 9 là: 1393 và 10 là 1394.

Cái HP của ông lấy là HP thử nghiệm ah =)) ghê ế nhể =D>

thanhthanhkt
16-12-11, 04:41 PM
Cái HP của ông lấy là HP thử nghiệm ah =)) ghê ế nhể =D>
:(( ạ chi em cach hach game web nhat kiem voi hach gj` cung~ duoc hjx thank may anh nhiu

thanhchung
18-12-11, 01:09 AM
có thể hưỡng dân chi tiết được không đại ca ơi , em newbie :(

hoặc có pic nào hướng dẫn chi tiết chỉ em với nhé

ví dụ : đâu là Server , đâu là Database , đâu là webserver

cần phải config Web những chỗ nào , server game chỗ nào , hoặc chi tiết với [-O<[-O<[-O<

em thấy cái Game này ngầu đó :P:P

quan2051993
18-12-11, 08:32 AM
Pm: kut3_2q sẽ giúp cài đặt !

thanhduongpm
19-12-11, 09:29 AM
Mình cũng dùng no-ip, chỉnh 127.0.0.1 thành ***.hopto.org nhưng khi đăng nhập game tới phần load % thì nó cứ đứng im ở 0% mà trong khi đó mình config lại 127.0.0.1 thì chơi bình thường.
Ai giúp mình với được không ạ:((

có ai help hộ em với được không ạ

nhocluka
19-12-11, 06:43 PM
hay vote 1 vé cho chủ thớt =D>=D>

cauchu8ss
19-12-11, 08:37 PM

HELP ME

phiduclong
19-12-11, 08:40 PM
Cái này là bạn đã chạy âpche mysql rồi, và nó hỏi bạn có muốn chạy nữa ko Yes hoặc NO

bboynam99
22-12-11, 09:17 PM
Ai biêt làm thế nào để làm được đám cưới không vậy?
Chỉ cách vào map kết bái luôn nhé

quan2051993
23-12-11, 04:14 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

HELP ME

songjinchan
24-12-11, 10:47 AM
Cho mình hỏi là : Mình chạy dòng 1 thì nó ra như thế này . Ai biết cách fix chỉ giúp nhé . Thanks :((

cauchu8ss
24-12-11, 11:32 AM
Cho mình hỏi là : Mình chạy dòng 1 thì nó ra như thế này . Ai biết cách fix chỉ giúp nhé . Thanks :((

sai đường dẫn
...........................

leehuwng
26-12-11, 03:11 AM
Muốn cho hết lỗi font thì phải làm ntn mình đã cài full font rồi mà vẫn bị ,,, plz help

zin1007
26-12-11, 04:20 PM
Muốn cho hết lỗi font thì phải làm ntn mình đã cài full font rồi mà vẫn bị ,,, plz help

:)) bạn cài font china thì nó vậy chứ ko phải lỗi. chịu khó làm trên máy ảo là giải quyết dc hết thôi mà :)

leehuwng
26-12-11, 07:15 PM
OK thanks Zin ... nhân tiện cho hỏi chuyển sinh mình phải làm sao vậy ??? Và nếu xóa font China thì đi các PB có đc không vậy???

zin1007
26-12-11, 07:24 PM
OK thanks Zin ... nhân tiện cho hỏi chuyển sinh mình phải làm sao vậy ??? Và nếu xóa font China thì đi các PB có đc không vậy???

chuyển sinh cậu down cái web mà bác rick share trong mục web game ý. nếu remove đi thì ko load dc full fb. nhưng cậu cài trên máy ảo thì ko cần cài font + ko bị lỗi font mà load dc full pb :)

leehuwng
27-12-11, 05:07 PM
Cảm ơn Zin rất nhiều. Mình đã tìm được link của pác Rick <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng không biết làm web như thế nào. Còn cài trên máy ảo là như thế nào??? Có link nào để tham khảo không? Thật sự là mình đã tự tìm hiểu nhưng đến giờ vẫn bí nên mới lên đây nhờ giúp đỡ :D ... Hi vọng các tiền bối giúp đỡ

soituyet89
27-12-11, 09:22 PM
bạn làm 1 bản trên máy share mình với được không zing

congtu_suytinh
29-12-11, 03:22 PM
ai giúp với....mới chạy cái số 1 là nó báo lỗi rùi...pro nào giúp dùm e với...yh congtu_suytinh1081

quan2051993
29-12-11, 03:33 PM
Nhận cài 1K offline + online nền bản mì ăn liền của Mr.Phát : kut3_2q 8-|

adventur3
30-12-11, 01:23 PM

docthuthanlong
30-12-11, 08:28 PM
Bác phát cho tui hỏi nén win RAR kiểu gì mà cái video hướng dẫn có hơn 20mb giải nén ra tận 512mb thế , tui nén ratio được 80% là phúc lắm rồi

MinYeuVy
31-12-11, 01:54 PM
- Có ai giúp đỡ lỗi không đăng nhập mysql = navicat không :(
- Đăng nhập ID : root - Pass : 123456 rồi mà nó không cho log vào, Rick bảo mysql chưa chạy nhưng vào services.msc xem nó đang hoạt động. Ai có thể giúp đỡ tui lỗi này không :( .

kelalung
01-01-12, 12:56 PM
Bác phát cho tui hỏi nén win RAR kiểu gì mà cái video hướng dẫn có hơn 20mb giải nén ra tận 512mb thế , tui nén ratio được 80% là phúc lắm rồi
bạn ko biết à, do định dạng của mỗi loại video, ko phải là đuổi của file, mà là 1 kiểu format encode,
bạn tin ko tui có 1 video hơn 1gb mà khi nén = rar thì còn có hơn 10mb nè???
Các file khác cũng vậy

suthuc001
02-01-12, 07:01 PM
sv không bán Hỏa kỳ lân trong shop,khiêu chiến chưa mở mà các bác lây HKL ở đâu chụp ảnh vậy ! hay sv khác ?

thanhduongpm
03-01-12, 09:29 AM
Lập 1 topic mới và tổng hợp tất cả các vấn đề về 1K cho anh em bớt loạn đi [you]

sazakuna
03-01-12, 10:12 AM
Lập 1 topic mới và tổng hợp tất cả các vấn đề về 1K cho anh em bớt loạn đi sazakuna
Tại sao bác ko tự lập nhỉ? Em bây h bận lắm có gì hay bác Hoài đang làm HD zùi đó. Cố gắng đợi thêm chút tg nữa là sẽ đầy đủ thui mà.

thinhba
03-01-12, 09:28 PM
Ai đó giúp mình xíu, trong cái clip cài 1k trên win 7, Mr.Phát có đề cập tới DATA server của Zin. Mình hok biết tìm nó ở đâu :( Làm phiền các pro chỉ dùm mình. Và server khác thì cái data đó nằm ở chỗ nào ????. Xin chân thành cảm ơn!
Phiền các bạn trả lời cụ thể dùm, đừng kêu tui coi lại mấy cái page hay topic, tui mệt mỏi wá, cài từ sáng đến giờ mà bị lỗi hoài, chán wá!

hoang958
08-01-12, 10:17 AM
đã cài được ai cần mình sẽ giúp Y!M: huyentt_lx

xNo1xSmeLi
12-01-12, 02:18 PM

hai07dv
12-01-12, 02:20 PM
Hiện mình cài được rồi nhưng load 0% là sao thế bạn chỉ mình với Y!M: huyentt_lx

Vô upload\severdata.php => config lại IP nhé /:)

tieulytu
13-01-12, 05:48 PM

Cũng bị lỗi này. bác nào biết cách fix thì chỉ e với :(

hai07dv
14-01-12, 10:19 AM
Cũng bị lỗi này. bác nào biết cách fix thì chỉ e với :(

chuột phải properties các shorcut đi ...sai đường dẫn rùi kìa ...nhìn là biết rùi :))

saxoichet
26-01-12, 10:52 AM
Thanks nhiu :D..................................

minhhailc
26-01-12, 02:34 PM
hay!!!!Tks nhìu!!!nhá!!!Lạ nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!

dechiu
26-01-12, 07:17 PM
thx chủ topic,có ai biết chỉnh các thông số bang hội =navicat ko chỉ mình với.

heobungbu96
26-01-12, 08:52 PM
có cần phải cài warmserver hay gì gì k chủ topic, mà unrar ở đâu v =.= sao mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> k d0c
Oops! Google Chrome could not connect to 127.0.0.1
Suggestions:
Try reloading: 127.­0.­0.­1/­index1.­php
Search on Google:

zin1007
26-01-12, 09:09 PM
xài bản của phát thì chạy file 0.cmd trc rồi chạy line theo thứ tự 1-2-3-4-5 rồi vào game quất ;))

gianghogoila20
26-01-12, 09:42 PM
xài bản của phát thì chạy file 0.cmd trc rồi chạy line theo thứ tự 1-2-3-4-5 rồi vào game quất ;))

Sao mình xài bản của bạn Mr.Phát chạy file 0.cmd xong chạy file 1 thì báo lỗi này

Giúp mình với, mình đã thử xài xampp mà vẫn k được b-(

zin1007
26-01-12, 09:47 PM
Sao mình xài bản của bạn Mr.Phát chạy file 0.cmd xong chạy file 1 thì báo lỗi này

Giúp mình với, mình đã thử xài xampp mà vẫn k được b-(

bạn chưa chạy file 0.cmd rồi. phải gõ số ( 20 hay 30 thì phải mình chả nhớ rõ lắm tại mình cài xampp) để nó start đã. rồi mới chạy line. ko chạy shortcut ngoài mà chạy trong thư mục

gianghogoila20
26-01-12, 09:49 PM
bạn chưa chạy file 0.cmd rồi. phải gõ số ( 20 hay 30 thì phải mình chả nhớ rõ lắm tại mình cài xampp) để nó start đã. rồi mới chạy line. ko chạy shortcut ngoài mà chạy trong thư mục

Mình làm đúng theo những gì bạn nói rồi đấy chứ :(~

zin1007
26-01-12, 09:56 PM
Mình làm đúng theo những gì bạn nói rồi đấy chứ :(~

cậu xài win7 hay xp??????????

Linh_JX
26-01-12, 09:57 PM
cậu xài win7 hay xp??????????

win 7 đó px =)):-w:-w:-w:-w lỗi đó chỉ xuất hien ở win 7 thui

zin1007
26-01-12, 10:00 PM
win 7 đó px =)):-w:-w:-w:-w lỗi đó chỉ xuất hien ở win 7 thui

thể thì cài xampp là cách duy nhất :D

gianghogoila20
26-01-12, 10:03 PM
Mình xài winXP, vậy là sao nhỉ ?????

zin1007
26-01-12, 10:05 PM
Mình xài winXP, vậy là sao nhỉ ?????

xp lại càng dễ. để lại yh có gì mình team cho

gianghogoila20
26-01-12, 10:12 PM
xp lại càng dễ. để lại yh có gì mình team cho

Thanks bạn yh mình là gianghogoila20

zin1007
26-01-12, 10:21 PM
Thanks bạn yh mình là gianghogoila20

bạn ol yh chưa. sao pm ko thấy gì

gianghogoila20
26-01-12, 10:22 PM
bạn ol yh chưa. sao pm ko thấy gì

Mình onl rùi, mà có thấy ai pm đâu ta 8-} để login lại;)

anhbx1992
26-01-12, 10:38 PM
có thể xem giúp mình lỗi 0% game 1K được k? mình cải bản của Mr.Phát rồi patch của bác tâm vào giờ lỗi 0%

gianghogoila20
26-01-12, 10:40 PM
Hỏi nhỏ mọi người xíu xiu : Giải nén file MsgServer-6.rar cần pass là gì vậy :)

hai07dv
26-01-12, 11:43 PM

update bản 2012 new của vominhtam mà chơi bạn ..mình mới test ok ...

Nền Mr.phát thì del YJJHserver + resource + database ( acc_db + wangpudb +yjjhpt) => sau đó copy bản mới nhất của vmt (có hướng dẫn) vô là ok ...:)>-

Linh_JX
27-01-12, 07:57 AM
có thể xem giúp mình lỗi 0% game 1K được k? mình cải bản của Mr.Phát rồi patch của bác tâm vào giờ lỗi 0%

chưa chạy file 0 đó bạn chiều lên forum pm linh linh team làm cho :) hoặc có 1 file chưa config nên xảy ra lỗi này

Linh_JX
27-01-12, 07:57 AM

k giải nén dc âu bạn ơi ! mr.phát k bik pass đó :!:-o

marlegen
27-01-12, 08:41 AM
hix ... lính mới các bác thông cảm cho em spam 1 cái

gianghogoila20
27-01-12, 09:47 AM
k giải nén dc âu bạn ơi ! mr.phát k bik pass đó :!:-o

Á vậy mà bạn zin kêu ngồi mò pass làm ngồi cả đêm mò X_X

nhocluka
27-01-12, 09:48 AM

thế mà chú vẩn mò ,pó tay ,người ta bik người ta chỉ rùi:-o^:)^

zin1007
27-01-12, 09:52 AM

:)) cái này tớ cũng đâu có nhớ. để tớ xem còn dữ ko rồi up lên cho ;))

gianghogoila20
27-01-12, 09:54 AM
thế mà chú vẩn mò ,pó tay ,người ta bik người ta chỉ rùi:-o^:)^

Tại bạn zin kêu giải nén file đó ra, mình kêu nó đòi pass => bạn ấy bảo ''bạn cứ ngồi mò đi nha, mình đi ngủ đây" :-w

zin1007
27-01-12, 10:02 AM
Tại bạn zin kêu giải nén file đó ra, mình kêu nó đòi pass => bạn ấy bảo ''bạn cứ ngồi mò đi nha, mình đi ngủ đây" :-w

=)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của cậu đây. là line 2 thì phải . nhất kiếm cũng chỉ cần chạy 4 line thôi. cái MsgServer-6 thiếu cũng chạy dc :)

gianghogoila20
27-01-12, 10:03 AM
=)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của cậu đây. là line 2 thì phải . nhất kiếm cũng chỉ cần chạy 4 line thôi. cái MsgServer-6 thiếu cũng chạy dc :)

Uhm nhưng mà sao mình gõ ID + pass xong thì đen thui màn hình

Làm sai bước nào rồi ta...

- Download cái file chép vào đâu vậy bạn

zin1007
27-01-12, 10:05 AM
Uhm nhưng mà sao mình gõ ID + pass xong thì đen thui màn hình

Làm sai bước nào rồi ta...

- Download cái file chép vào đâu vậy bạn
pm qua yahu đi.cho nó nhanh :)

thesunboyvn
27-01-12, 09:30 PM
Cám ơn bạn, game này thích online lâu rùi mà chừ mới được xài offline

chodoitinhem
27-01-12, 10:32 PM
game này chạy vps j vậy win hay linux

zin1007
28-01-12, 09:56 AM
game này chạy vps j vậy win hay linux

xp, win7, vps, hình như cả win95 :))

Fucker9x
28-01-12, 06:06 PM
web game cần phải có VPS mới chạy được hả anh chủ top ơi

zin1007
28-01-12, 06:07 PM
web game cần phải có VPS mới chạy được hả anh chủ top ơi

ko cần bạn ạ. cứ cài win là chơi dc

Ngây Thơ
29-01-12, 11:31 AM
Xin cái link MF part 6 chủ thớt ơi :((

zin1007
29-01-12, 11:35 AM
Xin cái link MF part 6 chủ thớt ơi :((

cậu down MF làm gì.có ai up đâu. xài cái này nè, tốc độ down lại nhanh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> + full link

Ngây Thơ
29-01-12, 11:39 AM
cậu down MF làm gì.có ai up đâu. xài cái này nè, tốc độ down lại nhanh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> + full linkTại mình không có user pre nên không dám down. Nào giờ chỉ toàn download = MF :(

gmpucca
29-01-12, 11:52 PM
thk chủ thớt để down về xem phát 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

quan2051993
30-01-12, 09:48 PM
$sqlid="SELECT id FROM account where name='$POST[_user_name]'"; $accountuid=$connobj->queryone($sqlid); $sqlknb="INSERT INTO `acc_db`.`sk_vas_table` (`Account_ID`, `Server_Name`, `VAS_Point`, `Type`, `Status`, `LastConsumeDate`, `FirstConsumeDate`, `VAS_Point_juan`, `vastotal`, `vascount`, `vastime`, `vaslv`) VALUES ('".$accountuid."', 'tên server của cậu', 'số knb mún add khi đk', '0000', '0000', '".date('Y-m-d H:i:s', time())."', NULL, '0000', NULL, NULL, NULL, NULL)"; mysql_query($sqlknb); die("<script>window.close();</script>");

Không hiểu chỗ :

luuquocviet
31-01-12, 11:32 AM
chán quá muốn xem thì phải viết bài...Đành cố gắng viết thui.

duytung27st
31-01-12, 12:17 PM
mình đang down về và đang máu quá đây. À bạn ơi, mình muốn cài chạy online và cho thằng em ở quê chơi cùng thì có được không hả bạn. Và nếu được thì làm thế nào để nó có thể chơi đc ạ. Cảm ơn bạn nhiều lắm :D

river76moon
31-01-12, 04:36 PM
game nay anh em test chưa mọi thứ ok hết chứ

123abc
31-01-12, 05:05 PM
mình đang down về và đang máu quá đây. À bạn ơi, mình muốn cài chạy online và cho thằng em ở quê chơi cùng thì có được không hả bạn. Và nếu được thì làm thế nào để nó có thể chơi đc ạ. Cảm ơn bạn nhiều lắm :D
Chủ pic hướng dẫn rồi mà
*Hướng dẫn config
bạn vào htdocs\enter\data\upload\serverData.php
bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1 nếu bạn chơi một mình ! config thành IP 192.168.1.xxx nếu chơi LAN và config thành IP WAN nếu muốn chơi ONLINE
tiếp theo mở YJJHserver\AccountServer\Account.ini và YJJHserver\RelationServer\Account.ini
Config IP như ở trên lun
Bạn nào mở online thì mở thêm port :
8846 8643 843 4648 4649 8866 8886 8653 8900 4628 4629
:D

thangchuoi90
31-01-12, 05:40 PM
hic,mình bị cái lỗi k hiển thị dc vật fam trong túi đồ,h lai bi đơ lun r k bik làm sao:sad:

zin1007
31-01-12, 05:43 PM
hic,mình bị cái lỗi k hiển thị dc vật fam trong túi đồ,h lai bi đơ lun r k bik làm sao:sad:

bạn nói rõ hơn tý. đọc chả hiểu :___|

supercat2701
31-01-12, 06:16 PM
hàng về, tks chủ topic
:D
sẽ test thử và cho ý kiến trong thời gian sớm nhất:)

thangchuoi90
31-01-12, 07:01 PM
mình đang đánh wai,thấy nhiều đồ thừa đem góp vô bang xong rồi nó k hiển thị dc vật fam trong túi nữa,nv cung bị đơ lun k đi dc mà cũng k thấy wai nữa:Laluot_220:

zin1007
31-01-12, 07:09 PM
mình đang đánh wai,thấy nhiều đồ thừa đem góp vô bang xong rồi nó k hiển thị dc vật fam trong túi nữa,nv cung bị đơ lun k đi dc mà cũng k thấy wai nữa:Laluot_220:

cái này hồi trc mình cũng đã gặp r. bản của phát nó bị lỗi cái này. khi cậu ép quá nhiều đồ trong người sẽ dẫn đến tình trạng mua ngọc, hay đồ bị lag ko hiện item=> 1 thời gian sau bị như tình trạng trên của cậu. cách fix đơn giản nhất là. ko lên ép lên đồ quá khủng. vd tự tay ép ngọn lên +9 chẳng hạn. mà thay vào đó là add thằng vào người ;)). Còn cách nữa là rs sv thử xem. chúc cậu thành công ^^

thangchuoi90
31-01-12, 07:50 PM
mình làm thử r nhưng vẫn thế,dù sao vẫn cám ơn bạn;)

tieutu2004
31-01-12, 08:47 PM
cám ơn bạn rất nhiều.
.

chodoitinhem
02-02-12, 12:10 AM
sao minh vào bi loi 404 vậy bạn

ThienHax
02-02-12, 12:11 AM
tks down test thử phát ..................

lubintuan
02-02-12, 04:40 AM
hay quá:D mình phải thử xem mới được

findsoft
02-02-12, 11:00 AM
hic hic. Minh không thấy link. kiếm đâu ra bài viết để down về đây trời

quan2051993
02-02-12, 09:09 PM
Code:

$sqlid="SELECT id FROM account where name='$POST[_user_name]'"; $accountuid=$connobj->queryone($sqlid); $sqlknb="INSERT INTO `acc_db`.`sk_vas_table` (`Account_ID`, `Server_Name`, `VAS_Point`, `Type`, `Status`, `LastConsumeDate`, `FirstConsumeDate`, `VAS_Point_juan`, `vastotal`, `vascount`, `vastime`, `vaslv`) VALUES ('".$accountuid."', 'tên server của cậu', 'số knb mún add khi đk', '0000', '0000', '".date('Y-m-d H:i:s', time())."', NULL, '0000', NULL, NULL, NULL, NULL)"; mysql_query($sqlknb); die("<script>window.close();</script>");
Không hiểu chỗ :

ductaitv
02-02-12, 09:26 PM
Thank you đang dow .

thanhdongsl
02-02-12, 09:40 PM
Cám ơn bác nhiều nhé, chúc bác sang năm mới hp và vui vẻ

meongok3004
03-02-12, 02:19 AM
cảm ơn nhiều nhé. mình sẽ làm theo như vậy

duytung27st
03-02-12, 04:09 PM
Mọi ng ơi, sao mình cài và chạy ngon lành rồi, nhưng vào nó ko hiện hình quái hay NPC gì cả mà toàn hiện 1 hình giống hệt nhau, ko rõ ràng..hic hic...làm sao để sửa bây h hả mọi ng

zin1007
03-02-12, 04:19 PM
Mọi ng ơi, sao mình cài và chạy ngon lành rồi, nhưng vào nó ko hiện hình quái hay NPC gì cả mà toàn hiện 1 hình giống hệt nhau, ko rõ ràng..hic hic...làm sao để sửa bây h hả mọi ng
xài crome nhé..................

duytung27st
03-02-12, 05:43 PM
hic hic....ko hiểu sao nữa, đang chơi bình thường, xong mình update sever theo bac vominhtan2008 ở trang này forum.gamezone.vn/showthread.php?t=77522 kết quả là bây h đăng nhập xong màn hình đen thui...mọi ng có biết cách sửa ko ạ, giúp đợ mình với, đang hay...hic hic

zin1007
03-02-12, 05:44 PM
hic hic....ko hiểu sao nữa, đang chơi bình thường, xong mình update sever theo bac vominhtan2008 ở trang này forum.gamezone.vn/showthread.php?t=77522 kết quả là bây h đăng nhập xong màn hình đen thui...mọi ng có biết cách sửa ko ạ, giúp đợ mình với, đang hay...hic hic

chỉnh lại IP chưa sếp........

duytung27st
03-02-12, 05:54 PM
chỉnh lại IP chưa sếp........

Chỉnh lại ip xong rồi thì nó đã load đc và vào ok rồi...hì hì...nhưng ko có bản full tiếng việt hả zin đại ca.....giá mà có thì tốt quá

zin1007
03-02-12, 08:19 PM
Chỉnh lại ip xong rồi thì nó đã load đc và vào ok rồi...hì hì...nhưng ko có bản full tiếng việt hả zin đại ca.....giá mà có thì tốt quá

bản full thì tự việt hóa nốt đi cậu :D còn 50% nữa chứ mấy :))

quan2051993
03-02-12, 08:42 PM
Không hiểu chỗ :

hai07dv
03-02-12, 08:44 PM
Không hiểu chỗ :

Ủa code đó trong database.sql ak ...

Nếu muốn tùy chỉnh accout thì login = navicat nhé

zin1007
03-02-12, 08:44 PM
Không hiểu chỗ :

đây là cái gì thế. what???? add KNB khi dk nick à, "tên server của cậu" có nghĩ là cái tên ý ý ý ý............

hai07dv
03-02-12, 08:59 PM
đây là cái gì thế. what???? add KNB khi dk nick à, "tên server của cậu" có nghĩ là cái tên ý ý ý ý............

Pác đó có ý định can thiệp trực tiếp .sql mà ko cần vô navicat or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D:D

duytung27st
03-02-12, 09:47 PM
Mình dùng bản của Mr.Phát, sau đó cài cái sever của vominhtam vào để có đc việt hóa, bây h thì cái nhuận hồn thạch ko nâng cấp được nữa, có cách nào fix ko hả mọi ng

chodoitinhem
03-02-12, 10:58 PM
Mình dùng bản của Mr.Phát, sau đó cài cái sever của vominhtam vào để có đc việt hóa, bây h thì cái nhuận hồn thạch ko nâng cấp được nữa, có cách nào fix ko hả mọi ng

mình củng bị như bạn đó không biết fix sao nhi?

thienthu
04-02-12, 09:17 AM
Thanks! down test thử phát...........................(*)

zin1007
04-02-12, 10:31 AM
mình củng bị như bạn đó không biết fix sao nhi?

sv update nó bị lỗi. nếu ko thjx thì sang sv phát cũng dc nhưng bù lãi ko có event ;)) chấp nhận thôi bạn

binhngan2303
04-02-12, 12:46 PM
cam on ban nhieu
ko biet co ok ko

zphuoocm
04-02-12, 04:26 PM
cám ơn nhiều ;;)
đang down =P~

robosao
04-02-12, 04:41 PM
hay thật\:D/23422222222222222222222

h0tkjss9x
04-02-12, 06:05 PM
Mình xin post 1 comment để thấy link thanks bạn đã chia sẻ !

mobell200
04-02-12, 08:00 PM
thank đã post , .

quan2051993
04-02-12, 10:27 PM
sqlid="SELECT id FROM account where name='$POST[_user_name]'"; $accountuid=$connobj->queryone($sqlid); $sqlknb="INSERT INTO `acc_db`.`sk_vas_table` (`Account_ID`, `Server_Name`, `VAS_Point`, `Type`, `Status`, `LastConsumeDate`, `FirstConsumeDate`, `VAS_Point_juan`, `vastotal`, `vascount`, `vastime`, `vaslv`) VALUES ('".$accountuid."', 'tên server của cậu', 'số knb mún add khi đk', '0000', '0000', '".date('Y-m-d H:i:s', time())."', NULL, '0000', NULL, NULL, NULL, NULL)"; mysql_query($sqlknb); die("<script>window.close();</script>");
Không hiểu chỗ :

zin1007
05-02-12, 08:59 AM
sqlid="SELECT id FROM account where name='$POST[_user_name]'"; $accountuid=$connobj->queryone($sqlid); $sqlknb="INSERT INTO `acc_db`.`sk_vas_table` (`Account_ID`, `Server_Name`, `VAS_Point`, `Type`, `Status`, `LastConsumeDate`, `FirstConsumeDate`, `VAS_Point_juan`, `vastotal`, `vascount`, `vastime`, `vaslv`) VALUES ('".$accountuid."', 'tên server của cậu', 'số knb mún add khi đk', '0000', '0000', '".date('Y-m-d H:i:s', time())."', NULL, '0000', NULL, NULL, NULL, NULL)"; mysql_query($sqlknb); die("<script>window.close();</script>");
Không hiểu chỗ :

theo hướng dẫn ở trên thì tên sv của cậu có nghĩa là cái tên thôi. chẳng hạn như : nhất kiếm, hổ kiếm.... :-?

duytung27st
05-02-12, 11:14 AM
mọi người ơi. level cao nhất trong nhất kiếm là bao nhiêu vậy, sao t đánh lên lv93 xong kinh nghiệm nó dừng ko lên nữa, kể cả uống rượu cũng ko lên kinh nghiệm nữa. Hay là có lỗi ji và khắc phục ra sao nhỉ

zin1007
05-02-12, 11:28 AM
mọi người ơi. level cao nhất trong nhất kiếm là bao nhiêu vậy, sao t đánh lên lv93 xong kinh nghiệm nó dừng ko lên nữa, kể cả uống rượu cũng ko lên kinh nghiệm nữa. Hay là có lỗi ji và khắc phục ra sao nhỉ

chắc bạn chơi quá 5h thôi. bản của phát ko giới hạn lv thì phải :-?

duytung27st
05-02-12, 11:31 AM
chắc bạn chơi quá 5h thôi. bản của phát ko giới hạn lv thì phải :-?

thế làm thế nào để bỏ cái giới hạn 5h đi hả zin, t add age là 30 tuổi vào chỗ account rồi mà cũng ko đc à

zin1007
05-02-12, 11:40 AM
thế làm thế nào để bỏ cái giới hạn 5h đi hả zin, t add age là 30 tuổi vào chỗ account rồi mà cũng ko đc à

cái này phải chỉnh ở navicat.mình cũng chả nhớ rõ lắm. tại lâu ngày ko sờ vào. cách nhanh nhất là cậu rs lại sv là ok thôi

duytung27st
05-02-12, 11:46 AM
cái này phải chỉnh ở navicat.mình cũng chả nhớ rõ lắm. tại lâu ngày ko sờ vào. cách nhanh nhất là cậu rs lại sv là ok thôi

reset sever thì làm thế nào hả zin. t tắt hết đi rồi xong bật lại cũng ko đc. Hay là phải tắt cả file 0. nữa (ấn 30 rồi enter ý)

anhphuongdk123
06-02-12, 06:50 PM
cam ơn nha! tìm lâu lém mới được, tks tks tks

anhbx1992
06-02-12, 07:42 PM
ơ thế add nguyên bảo như nào thế, mình add toàn ra chu bảo

global1
06-02-12, 08:37 PM
ơ thế add nguyên bảo như nào thế, mình add toàn ra chu bảo
Navicat ---> acc_db--->table sk_vas_table ----> Vas_Point

shadow111
08-02-12, 10:34 AM

Bạn mở navicat -->accdb-->table-->account-->chỉnh thông tin trong cái idnumber

thuanthanlong
08-02-12, 06:19 PM
Bạn mở navicat -->accdb-->table-->account-->chỉnh thông tin trong cái idnumber

cảm ơn nhé tui cũng làm dc rồi.

vietv4h8
09-02-12, 01:19 AM
Bác Tân ơi mấy cái tên item bự quá không hiển thị đủ trong khung, cái này fix ở đâu vậy bác ?

zin1007
09-02-12, 08:11 AM
Bác Tân ơi mấy cái tên item bự quá không hiển thị đủ trong khung, cái này fix ở đâu vậy bác ?

bạn có thể fix ở Properties_1 mở bẳng CS4

vietv4h8
09-02-12, 12:59 PM
bạn có thể fix ở Properties_1 mở bẳng CS4

Ừm mình gặp trường hợp như vậy, mở luôn file swf bằng cs4 thì không thấy gì, còn dùng sothink thì export đc file fla + file action script (file này edit được code) nhưng không biết đóng gói lại như thế nào ?

vietv4h8
09-02-12, 02:40 PM
À luôn tiện cho mình hỏi cách việt hóa wb_itemtype trong giao diện cường hóa thì việt hóa như thế nào, dùng NCR Dicimal không hiển thị chính xác tiếng việt được

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lpsvn
11-02-12, 05:56 PM
Cám ơn bạn

nvhung94
11-02-12, 08:18 PM
thanks. đem về test thử xem sao .

banguyen1
13-02-12, 04:08 PM
Mình chạy sever nó cứ load 0% , làm ơn hd với Ym anhchang_codon3595

zin1007
13-02-12, 04:15 PM
Mình chạy sever nó cứ load 0% , làm ơn hd với Ym anhchang_codon3595

config lại IP đi. chạy line theo thứ tự nữa

vietv4h8
13-02-12, 04:29 PM
Hướng dẫn config
bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1 nếu bạn chơi một mình ! config thành IP 192.168.1.xxx nếu chơi LAN và config thành IP WAN nếu muốn chơi ONLINE
tiếp theo mở YJJHserver\AccountServer\Account.ini và YJJHserver\RelationServer\Account.ini
Config IP như ở trên lun

Phát ơi mình mở online mà vẩn không được.

mình fix hết mấy cái ip lại thành ip host xong up hết tất cả lên host rồi mà không chạy được

banguyen1
13-02-12, 04:32 PM
config lại IP đi. chạy line theo thứ tự nữa

vẫn không đc bạn ah. Vẫn bị load 0%

Mr.Phát
13-02-12, 04:45 PM
Phát ơi mình mở online mà vẩn không được.

mình fix hết mấy cái ip lại thành ip host xong up hết tất cả lên host rồi mà không chạy được
ko chay duoc tren host.fai khoidong may chu moi choi duoc chu ?

chiecladangroi
14-02-12, 04:54 PM
thank chủ thớt, test cái nha, không biết nhất kiếm là gì nữa

chiecladangroi
14-02-12, 07:56 PM
file -MsgServer-6.exe của em không có, giải nén thì file báo lỗi CRC, ai có cho em xin file đó nha, thank

zin1007
14-02-12, 08:33 PM
file -MsgServer-6.exe của em không có, giải nén thì file báo lỗi CRC, ai có cho em xin file đó nha, thank

cái file đấy hình như pass sai thì phải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây tìm sv khác cũng dc này

thaihungdaklak
15-02-12, 08:41 AM

kiểu giống trận đồ vậy, hic !

hachobd
15-02-12, 05:51 PM
sao minh ko add dc knb vay
giup minh voi

zin1007
15-02-12, 05:54 PM
sao minh ko add dc knb vay
giup minh voi

Add KNB
id của acc coi ở account
sửa chửa account

nhocthixnho
16-02-12, 01:54 PM
*Giới thiệu sơ lược
Hiện tại mình đang cầm bản server chỉ cần click là chạy :)
Cũng mún chia sẽ cho các bạn cài hông được hoặc lười cài như mình =]]
Bản nì mình cũng việt hóa đồ ngon lành rùi. còn tên NPC chưa full dấu vs lại Đối thoại vs NPC trong game và tên qái cũng chưa việt hóa.
à một số map mình cũng lười chưa chép hết
nói chung thì nếu đem chơi thì cũng dễ hĩu đó :))
Bản này do Phiên-NhaTrang share cho mình ! Tks Phiên
Ai có khả năng việt hóa + chỉnh sửa một số thứ trong game cho ngon hơn...thì share lên cho mọi người với nhé !
mình hi vọng là các bạn sẽ có tính cộng đồng một tí.đừng có ém hàng này nọ nữa !
Nếu có đem share nơi khác vui lòng để lại nguồn chia sẽ là Mr.Phát or Phiên-NhaTrang
4Shared :

MediaFire : [ Do HellsAngel Up ] - 4 Part

Link AZSharing [ Do HellsAngel Up ] - 4 Part

MediaFire : [ do mình trực tiếp Up ]
Part 1 : Part 2 : Part 3 : part 4 : Part 5 :
còn 6 part ! sẽ update típ ở đây...

Pass giải nén nếu có : Mr.Phát

Hướng dẫn cài cho những ai ko chạy đc trên win 7 :

*Hướng dẫn config
Config IP như ở trên lun

*Vào game :
theo đường dẫn
*Hỗ Trợ :
Thắc mắc gì thì liên hệ YH mình !
Cách config rất đơn giản ! mình nghĩ chắc là không ai cần giúp đâu nhỉ ! :D
Teamview 3 full có dấu : [ ai cần hỗ trợ qua teamview thì down cái nì . ai có bản này hoặc 6 thì thôi khỏi down ]

*Demo :

Thương thành và Khiêu Chiến

*Hướng dẫn thêm :
Lúc đăng nhập nó tự tạo acc không cần phải reg ! hiện tại vẫn chưa làm cái bắt buộc đúng pass ! khi nào có sẽ update
cách vào db = Navicat

Đó là cách can thiệp vào DB của 1K
Add KNB

id của acc coi ở account
sửa chửa account :D

good. thank very much!!!!;);););)

nhoccoi2609
17-02-12, 09:41 PM
thanks for share!:x:x:x:x:x:x:x:x

newbier
18-02-12, 12:25 AM
cảm ơn rất nhiều. Tìm mãi giờ mới thấy, và giờ mới chơi được.

chhoang
18-02-12, 08:07 AM
cám ơn bạn nhiều nhé, bài viết hay lắm

heroking_no1
19-02-12, 10:35 AM
tkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

UuloveuU
19-02-12, 10:43 AM
bạn ơi cho mình hỏi nếu mình đã cài kiếm thế private server rồi thì làm cách nào cài thêm nhất kiếm nữa. Thanks

tuankiss
19-02-12, 09:21 PM
CHo mình hỏi là theo hướng dẫn thì chạy file 1 2 3 4 5, nhưng tại sao trong folder lại ko có file .5!? Bạn hướng dẫ cụ thể cho mình không, nếu có toàn bộ thì càng tốt!

hoho05
19-02-12, 09:24 PM
*Giới thiệu sơ lược
Bản nì mình cũng việt hóa đồ ngon lành rùi. còn tên NPC chưa full dấu vs lại Đối thoại vs NPC trong game và tên qái cũng chưa việt hóa.
Ai có khả năng việt hóa + chỉnh sửa một số thứ trong game cho ngon hơn...thì share lên cho mọi người với nhé !
mình hi vọng là các bạn sẽ có tính cộng đồng một tí.đừng có ém hàng này nọ nữa !
Nếu có đem share nơi khác vui lòng để lại nguồn chia sẽ là Mr.Phát or Phiên-NhaTrang
4Shared :

Part 1 : Part 2 : Part 3 : part 4 : Part 5 :

*Hướng dẫn config
Config IP như ở trên lun

*Vào game :
theo đường dẫn
*Hỗ Trợ :
Teamview 3 full có dấu : [ ai cần hỗ trợ qua teamview thì down cái nì . ai có bản này hoặc 6 thì thôi khỏi down ]

*Demo :

*Hướng dẫn thêm :
Lúc đăng nhập nó tự tạo acc không cần phải reg ! hiện tại vẫn chưa làm cái bắt buộc đúng pass ! khi nào có sẽ update
cách vào db = Navicat

Add KNB

id của acc coi ở account

dai qua , doc mai moi het dc cai huong dan

kmavu123
19-02-12, 11:08 PM
sao bản này mình cài trên vps thì chạy được nhưng trên pc của mình thì cứ 0% thế nhỉ?:((
ai giúp với

global1
19-02-12, 11:12 PM
sao bản này mình cài trên vps thì chạy được nhưng trên pc của mình thì cứ 0% thế nhỉ?:((
ai giúp với
Bạn down bản này cho đầy đủ nè :

ngocchuan001
19-02-12, 11:18 PM
t%%-. cam on bạn đã làm dc sever này.

tuankiss
20-02-12, 12:15 AM
Cho mình hỏi là mình đã làm theo hướng dẫn nhưng khi click vào đường links 127.0.0.1 thì lại 404 Not Found! Mà mình đã đổi ip theo hướng dẫn rồi

tuankiss
20-02-12, 12:28 AM
Đổi ip như thế này đã đúng chưa? 2 cái kia mình cũng đã đổi sang 127.0.0.1

zendocoro
20-02-12, 12:45 AM
*Giới thiệu sơ lược
4Shared :

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*Hướng dẫn config
Config IP như ở trên lun

*Vào game :
theo đường dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
*Hỗ Trợ :

*Demo :
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

*Hướng dẫn thêm :
cách vào db = Navicat
Add KNB
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
id của acc coi ở account

anh oi cho em hoi cách update nhân exp hay gì đó = navicat cho 1k cua anh thì lệnh gì zậy có thể cho em biet không

global1
20-02-12, 12:56 AM
anh oi cho em hoi cách update nhân exp hay gì đó = navicat cho 1k cua anh thì lệnh gì zậy có thể cho em biet không
Query Update:
Update wb_monstertype set exp = exp * 100

tuankiss
20-02-12, 11:32 AM

ANh em giúp mình với, mình không thể chạy được như hướng dẫn ở #1

global1
20-02-12, 12:15 PM
ANh em giúp mình với, mình không thể chạy được như hướng dẫn ở #1
Not Found thì bạn xem đã Start Apache chưa nhé

zin1007
20-02-12, 12:31 PM

vào game theo đường dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mới chuẩn

tuankiss
20-02-12, 03:37 PM
vào game theo đường dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mới chuẩn

Em đã thử vào bằng links đó, cũng cho cùng 1 kết quả thôi :(, Thế cho em hỏi em đỏi ip như trên đã đúng chưa?! Liệu có sai xót gì ko

tuankiss
20-02-12, 03:50 PM
Not Found thì bạn xem đã Start Apache chưa nhé

Start ApaChe Làm sao? Mình đọc qua hướng dẫn trong thư mục của game thì không thấy có cái dòng đó ?!
Cụ thể là sau khi mình clicks vào 0.PnCp Và ấn tiếp 20 và ấn OK thì nó hiện ra bảng này, sau khi MYSQL5_pm starting xong thì tự động hộp thoại biến mất và mình chạy tiếp các file .1 .2.3.4 như hướng dẫn ! Và gặp lỗi 404 not found

zin1007
20-02-12, 03:54 PM
Start ApaChe Làm sao? Mình đọc qua hướng dẫn trong thư mục của game thì không thấy có cái dòng đó ?!
Cụ thể là sau khi mình clicks vào 0.PnCp Và ấn tiếp 20 và ấn OK thì nó hiện ra bảng này, sau khi MYSQL5_pm starting xong thì tự động hộp thoại biến mất và mình chạy tiếp các file .1 .2.3.4 như hướng dẫn ! Và gặp lỗi 404 not found

để lại cái yah đi bạn. có gì mình team cho :|

tuankiss
20-02-12, 03:57 PM
để lại cái yah đi bạn. có gì mình team cho :|

Mình onl yahoo rồi đấy, Để mình pmm cho bạn nhé, MOng bạn giúp đỡ mình :(

zin1007
20-02-12, 04:00 PM
:)) ko cho mình cái tên yh thì mình sao biết mà pm

zin1007
20-02-12, 04:01 PM
mở YJJHserver\AccountServer\Account.ini và YJJHserver\RelationServer\Account.ini Config IP như trên chưa