PDA

View Full Version : Hình ảnh đầu tiên của GamethuVN.Net phiên bản eX700-WZ

laudaicat
15-11-11, 02:33 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Official event page:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây là phiên bản mới nhất của WZ. 1 interface hoàn toàn mới !

thientruongdx
15-11-11, 02:35 PM
Oa oa đẹp quá..........................

phusang
15-11-11, 02:48 PM
Bạn có thể cho mình cai interface này ko? nếu có bạn cho mình nhé! Cam ơn bạn!:">

godhoang
15-11-11, 07:04 PM
Bạn có thể cho mình cai interface này ko? nếu có bạn cho mình nhé! Cam ơn bạn!:">
phiên bản này cài cho ss6p2 trở xuống không đc đâu bạn ^^!
đây là phiên bản mới nhất của webzen
nhìn ảnh này nhớ MU ss1 quá :((

godhoang
15-11-11, 07:10 PM
ước gì đc cái main.exe ấy thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

khuek8b
15-11-11, 07:15 PM
nhìn nhớ ss1 thật.hihi.hồi bé mu là game đầu tiên mình chơi

zZK3yL0v3Zz
15-11-11, 07:20 PM
Bọn Mu Hà Nội pro kinh .................................................. ...............................

caothuphutho
21-11-11, 06:38 PM
Bọn Mu Hà Nội pro kinh .................................................. ...............................

Lúc bạn mới biết cài offline thì họ đã cho online từ lâu rồi, nên kinh nghiệm của họ là điều rất đáng nể ^^!

vietpro8x
24-11-11, 11:31 AM
sao bọn webzen ko làm theo enginee như TGHM Starcraft 2 nhỉ. nhìn răng cưa phát ngán

nyD-vEnus
24-11-11, 11:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vã lãi nhìn giống Season 1 quá !

zChiPhe0
24-11-11, 12:31 PM
Bái phục nhìn rất đẹp ^^ 30 charrrrrrrrrrrrr

ngocanh87
24-11-11, 04:07 PM
Sao không zo được trang chủ nhỉ