PDA

View Full Version : Một link tổng hợp tất cả cho ae đây ^^!

MrKnight
15-11-11, 09:50 AM
Mình đã up toàn bộ những thứ mà ae cần hết trong 1 link này, nếu cái nào die thì cứ nói mình sẽ fix lại :):
1. Server Kiếm Tiên việt hóa 99% đã được fix by Hà Hoàng
2. Client TNGH
3. Navicat + Instantclient
4. WinSCP
5. VMWare
Đây là link down <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhớ thanks ủng hộ nha :">:">:">

noobchick
15-11-11, 11:10 AM
bro có thể hường dẫn khôi phục lại chức năng ép ngộ tính = ccd được ko ? sever mình người up đã tắc chức năng đó rồi , mình thích chơi tlbb vì mỗi chức năng này thôi , tks bro trước nha ( mình qua tô châu click vào npc vân phi phi thì ko thấy dòng ép ngộ tính = ccd )
PS : ai có link down code ép nt không rớt ở 479 thì cho mình xin luôn nha , tks nhiều :)

MrKnight
15-11-11, 11:38 AM
bro có thể hường dẫn khôi phục lại chức năng ép ngộ tính = ccd được ko ? sever mình người up đã tắc chức năng đó rồi , mình thích chơi tlbb vì mỗi chức năng này thôi , tks bro trước nha ( mình qua tô châu click vào npc vân phi phi thì ko thấy dòng ép ngộ tính = ccd )
PS : ai có link down code ép nt không rớt ở 479 thì cho mình xin luôn nha , tks nhiều :)

Server này Hà Hoàng đã add thêm chức năng ép ngộ tính bằng ccd rồi bạn ah, bạn vào test thử thì sẽ thấy, mình cũng chưa ép thử nên ko biết sao. Còn nếu không được thì bạn có thể chỉnh ngộ tính bằng Navicat cũng đc: vào table t_pet -> tới tab savvy (ngộ tính) :D

Sói Đẹp Trai
15-11-11, 12:50 PM
Đã trả lời câu hỏi của bạn ấy ở topic bên kia... Vào đọc nhé...

noobchick
15-11-11, 05:03 PM
Server này Hà Hoàng đã add thêm chức năng ép ngộ tính bằng ccd rồi bạn ah, bạn vào test thử thì sẽ thấy, mình cũng chưa ép thử nên ko biết sao. Còn nếu không được thì bạn có thể chỉnh ngộ tính bằng Navicat cũng đc: vào table t_pet -> tới tab savvy (ngộ tính) :D
tks bro , server của mình thì không thấy chức năng nâng nt pet = ccd , để mình làm theo hướngg dẫn của Hà Hoàng xem sao ! , chỉnh nt 10 = navicat thì mình ok rồi ^^!

mylove8
17-05-16, 11:04 PM
Mình đã up toàn bộ những thứ mà ae cần hết trong 1 link này, nếu cái nào die thì cứ nói mình sẽ fix lại :):
1. Server Kiếm Tiên việt hóa 99% đã được fix by Hà Hoàng
2. Client TNGH
3. Navicat + Instantclient
4. WinSCP
5. VMWare
Đây là link down <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhớ thanks ủng hộ nha :">:">:">

Ai có lòng hảo tâm cho em xin lại cái link download ServerTLBB.rar.001 bi die rồi ạ :(

ochohieucac123
18-05-16, 12:02 AM
dow mấy sever kia mà dùng giờ ai còn link nữa khảo cổ 2011 lên làm gì =))

Metalcore
19-05-16, 11:10 AM
link có dow đc ServerTLBB 001 đâu ???

Shadow_Germany
19-05-16, 02:17 PM
cho em hỏi id trang bị pet nằm ở đâu ạ

tututu12
21-05-16, 05:10 PM
servẻ có đủ nhiệm vụ không, mấy servẻ mới lỗi nhiệm vụ chơi không sướng

oreon123
21-05-16, 07:44 PM
kiếm tiên đâu sao mình ko thấy vậy?

supergames
24-05-16, 08:42 AM
Xin link fshare vs hoặc google cũng đc

makute7413
30-05-16, 10:23 AM
Mồ yên mả đẹp của người ta, đừng đào lên mà có lỗi với người đã khuất.