PDA

View Full Version : Xin mọi người giúp đỡ !!!!!!

hackervip1999
14-11-11, 01:39 AM
Hiện tại mình đang đưa SRO lên online ma có 1 vấn đề mà mãi chưa giải quyết được mọi người giúp đỡ

Khi chơi nó giới hạn thời gian bạn nào biết cách giải quyết giúp mình

Vì đang online lên không thay db trên diễn đàn vào được

Mọi người có hướng giả quyết giúp mình

Thank trước

kelly
14-11-11, 01:41 AM
Ban Chay Query SRO_VT_ACCOUNT nhu sau :

update TB_USER set TotalOnline = %d, LatestUpdateTime_ToPlayTime = %d where JID = %d

Done!!!!!!!!!!!!!!!!!

Johansen288
14-11-11, 03:07 AM
Bạn chạy query cho SRO_VT_ACCOUNT như sau: update dbo.TB_User set AccPlayTime = '0' where StrUserID = 'johansen' ở đây johansen là tên tài khoản của mình, bạn thay vào bằng tên tài khoản muốn rs giờ chơi. Thân.

Johansen288
14-11-11, 03:08 AM
Hoặc nếu bạn muốn rs giờ chơi cho toàn server thì bạn chạy query như sau: update dbo.TB_User set AccPlayTime = '0'. Tất cả các accounts sẽ đc rs full giờ chơi :D.

kelly
14-11-11, 03:16 AM
Tiện mình hỏi luôn minh log acc admin test thư nhưng sao diểm phẫn nộ đầy rồi sao ấn vào mà không biến hình phẫn nộ nhỉ , ai biết chỉ mình cái

hellofun
14-11-11, 08:12 AM
Tiện mình hỏi luôn minh log acc admin test thư nhưng sao diểm phẫn nộ đầy rồi sao ấn vào mà không biến hình phẫn nộ nhỉ , ai biết chỉ mình cái
Cái này hình như bạn đang ở chế độ ẩn nên không hóa chao được.Cho hiện ẩn là được.

Alexandria
14-11-11, 08:30 AM
Bạn phãi là nv bình thường ... Cái SV mình share đã fix chơi 3h và cái X2 rồi bạnn ào chơi tới 3h chi cần thoát ra vô lại là khôi phục lại h chơi ... Mình làm sẵn hết rùi các bạn chỉ việc chiến và thank nhiệt tình :))

GOVietNam
14-11-11, 01:39 PM
Ọc thế của bác alex vẫn phải chơi hết 3h vẫn phải thóat ra vào lại à?
Vậy để lúc nào về mình share cho bản fix chơi tẹt ga ko phải out ra vào lại.

mylove09
14-11-11, 02:34 PM
Ọc thế của bác alex vẫn phải chơi hết 3h vẫn phải thóat ra vào lại à?
Vậy để lúc nào về mình share cho bản fix chơi tẹt ga ko phải out ra vào lại.
Hướng dẫn luôn cách làm đi bạn

Alexandria
14-11-11, 03:00 PM
Cái này chác xóa lun cái 3h chơi cũa nó lun quá :))