PDA

View Full Version : Web 3.5a config lại skill xin ý kiến anh em(dành cho admin gà)

a_dragon90
13-11-11, 11:24 AM
Có cái Web BCS 3.5a mình đã thay đổi lại skill cho đẹp hơn.Vì Web này đã cũ rồi nhưng mình vẫn Up lên đây,nếu ai cần thì mình sẽ đưa link lên cho các bạn nhé.
Xin các Pro đừng chém mình nhé,gà cả thôi mà.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và đây là links của mình,bạn naod dùng thì dùng nhé,không dùng đừng nói lời cay đắng nhé.

Bổ xung thêm file setup cho các bạn đây :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hihi,thấy cần thanks nhé,lấy hứng thú nghịch chơi mà

Lại có hàng mới mình tiện shard lên đây anh em cung xem nhé và cho ý kiến,Web TV 1.85 mình mới sửa

Demo

nyD-vEnus
13-11-11, 11:28 AM
Cảm ơn bạn nhiều , web rất đẹp đấy ;)

luutrunhac
13-11-11, 12:02 PM
Mình cũng từng Edit rất nhiều bản nhưng chưa bản nào nhìn được đẹp thế này.
Cái hình nền bạn nên chọn hình MU rồi Edit cho nó giống với các chức năng. Theo mình như thế sẽ đẹp hơn.
Bản này bạn fix được lỗi cộng điểm chưa?
Các chức năng mình đã có thể config cho các phiên bản MU nhưng chức năng cộng điểm là bó tay.
Chán quá giờ chuyển sang FW, mỗi tội nặng hơn 3.5 nhiều quá.

a_dragon90
13-11-11, 12:15 PM
Hình nền thì bạn có thể về sửa chữa lại được mà ,đó là do sở thích từng người 1,chỉ lên mạng kiếm thêm cái hình nền nào thấy ưng ý rồi qua photoshop tý tẹo nữa là ok.

sathu107
13-11-11, 07:22 PM
may cai nay don so` gian? thoi mo`.........WEB nay bi loi ko can thoat game van RSET dc......BUG RESET

nyD-vEnus
13-11-11, 10:14 PM
Web này nhìn thuần việt 100% , mình thík nè !

luutrunhac
14-11-11, 12:17 AM
may cai nay don so` gian? thoi mo`.........WEB nay bi loi ko can thoat game van RSET dc......BUG RESET
Chắc bồ tèo xài Server ENC à?
Bỏ cái reset trong game đi là đc mà.
Không thay đổi nhân vật còn lâu mới Reset đc.

luutrunhac
14-11-11, 12:18 AM
Chắc bồ tèo xài Server ENC à?
Bỏ cái reset trong game đi là đc mà.
Không thay đổi nhân vật còn lâu mới Reset đc.

a_dragon90
14-11-11, 06:17 PM
Chán quá đi mất,mất công chỉnh sửa rồi shard lên đây mà chẳng thấy ai có 1 cái thanks.HixHix

boyz4
14-11-11, 06:33 PM
Cho mình hỏi làm thế nào để cái body web nó bé đi lại được ?
Thank :D

ninhmca
18-11-11, 04:34 PM
cái này dùng cho server 99b dk k nhỉ

sunhide
19-11-11, 10:25 AM
Sửa cái Ss2 ở hình đầu tiên như nào nhỉ ?

hugodbk
10-12-11, 09:31 AM
Bạn ơi bạn có thể config giúp mình web chỉ xài mạng Lan thôi không, vì chỗ mình không có internet :((