PDA

View Full Version : Cần đc chỉ cách unlock thương thành nhất kiếm

Alchemist
08-11-11, 12:17 PM
hiện tại thì 1 số acc top của sv mình biết cách mở thương thành ver sau update hoặc 1 cách nào đó có thể mua đc những vật phẩm mà đợt update sau mới có (tử ảnh , áo noel , bk thú cc- ko cần vạn thú phổ v...v ), vì tính cạnh trạnh bang hội nên đã tạo ra sự bất công trong game (cùng bỏ tiền ra chơi nhưng ng thì mua với giá rẻ , ng lại phải mua với giá đắt gấp rưỡi hoặc gấp đôi ) có lẽ một phần cũng vì nph củ chuối nhưng rõ ràng như thế là wá ko cân bằng , mình post bài này lên đây ko gì hơn là để "cầu cứu" ae vì mình cũng ko phải dân IT

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thientruongdx
08-11-11, 12:19 PM
Sv của mình là sv nào thế.................. :D

Alchemist
08-11-11, 12:29 PM
hix thủy kiếm và điện kiếm , bạn mình bên mộc cũng có thấy

sieungusieudot
10-11-11, 02:59 PM
Bước 1: Dùng Firefox, Cài Firebug lên nhé. Còn cài add on thế nào thì hỏi anh gúc gồ.

Bước 2: vào Game bình thường.

Bước 3: Chuột phải vào cửa sổ game, Chọn Menu cuối cùng (Inspect Element) Hoặc bấm F12 để bật Firebug

Bước 4: làm theo hình vẽ.

Bước 5: lại làm theo vẽ hình:

Sau khi làm theo bước 5, nghĩa là sửa Language từ 3 thành 1, Game sẽ tự load lại, chờ nó load xong và tận hưởng thành quả.

MarsTN
10-11-11, 03:34 PM

Alchemist
11-11-11, 10:06 AM
thanks bạn sieungusieudot nhiều lắm ,mấy ng biết mà ko chỉ xấu ghê =.= , mình làm theo nhưng sau khi đổi 3 thành 1 thì load tới 100% lại đứng , ko biết phải do firefox ko phù hợp ko (mình đang xài bản mới nhất)

Erox223
16-11-11, 12:29 AM
Thks bạn sieungusieudot nhé, mình đã làm thành công rùi

vitconan
16-11-11, 01:27 AM
Chào cả nhà! Mình cũng làm thử rồi mà sao không được nhỉ? Sau khi mình sửa xong nó load lại nhưng cứ nằm ở 0%. Mình dùng bản firefox 8.0. Ai biết chỉ giúp mình với nhé. Thanks

Erox223
18-11-11, 07:45 PM
Hôm nay 1k update ko unblock dc nữa có pro nào unblock dc chỉ anh em với
thks

voluong
19-11-11, 05:05 PM
chính xác, bác nào chỉ unclock nó lại đi thằng 1k nó fix rồi, thanks nhìu :-bd

voluong
20-11-11, 09:09 PM
alo có anh nào unclock tiếp dc hok, chỉ dùm mình đi, thanks