PDA

View Full Version : Lỗi Attach db Gunny ...

nhactre8x
08-11-11, 09:21 AM
Mình làm theo hướng dẫn của mọi người.
mà attach mãi vẫn báo lỗi
attach được mỗi cái Db_Membership
đây là hình mình chỉnh full pemission
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là lỗi khi attach các file còn lại.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình sài sql 2008 full.
ai biết cách sửa giúp mình với.cám ơn nhiều.

stevenpro
08-11-11, 11:31 AM
version MS sql 2008 mà bạn xài ko hỗ trợ database 661.
bạn remove cái cũ và cài cái này thử xem nhé

nhactre8x
08-11-11, 07:02 PM
bạn backup giùm mính mấy file đó thành file .bak cho mình đc ko.

smallwind1912
08-11-11, 07:33 PM
Xài back up cũng như vậy thôi .
tốt nhất down link trên bởi mình xài cái đó

kiponline2001
08-11-11, 07:46 PM
bạn smallwind1912 có thể hướng dẫn mình thêm được kô yahoo:kiponline2001 mình mở sever bình thường nhưng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chờ hoài vẫn kô thấy gì

smallwind1912
08-11-11, 07:48 PM
bạn smallwind1912 có thể hướng dẫn mình thêm được kô yahoo:kiponline2001 mình mở sever bình thường nhưng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chờ hoài vẫn kô thấy gì
Tạm thời bản mình share chưa có login gì cả bạn vào theo link url trong bài hướng dẫn.

bamboak
22-05-12, 10:16 AM
Sao mình restore cái file Db tank với web ko đc ???