PDA

View Full Version : Cần 1 pro về Vltk off (jx)

zin1007
07-11-11, 06:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
07-11-11, 07:14 PM
Ko có cách nào khác đâu bạn :D Mún ai cũng thấy thì hiện dưới chân, còn hiện ngay đúng chỗ thì 1 mình mình thấy thui !

zin1007
07-11-11, 07:15 PM
Ko có cách nào khác đâu bạn :D Mún ai cũng thấy thì hiện dưới chân, còn hiện ngay đúng chỗ thì 1 mình mình thấy thui !

như vậy cũng được. làm sao để nó lên trên đầu vậy bạn

thaihoa91
07-11-11, 07:16 PM
như vậy cũng được. làm sao để nó lên trên đầu vậy bạn

Bạn fải làm bằng Ui, bạn fải bít về Ui mới làm dc !

zin1007
07-11-11, 07:21 PM
Bạn fải làm bằng Ui, bạn fải bít về Ui mới làm dc !

muốn nghiên cứu về cái đấy có chỗ nào dạy ko bạn. vd : diễn đàn mình có bài viết nào ko

zin1007
07-11-11, 08:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

assaa
07-11-11, 08:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
muốn lấp lánh thì chỉ có áp dụng vào skill thì may ra.nhưng dùng bằng skill thì nó lại không hiển thị đúng chỗ mình cần :))