PDA

View Full Version : Thao tác Config ~> Ping Mạng

Sói Đẹp Trai
05-11-11, 02:22 PM
Đây sẽ là hướng dẫn cho anh em thao tác Config mạng ... Hy vọng sau bài viết này ping sẽ ok
Một số hình ảnh
CARD mạng lý tưởng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
CARD mạng bị lỗi Request timed out
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cách fix ở mục II
CARD mạng bị lỗi ping TTL=128
Cách fix xem ảnh có chữ PROBE
I/ Thao tác Config IP máy ảo
II/ Cài card mạng ảo...
1. Cài đặt...
2. Config
Xong ấn OK và xong rồi:))
III/ Thao tác đánh lệnh giải nén
IV/ Một số thao tác khác:
Để chạy được Server với ping mạng ngon cần:
Launch.ini giải nén và chép đè vào client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch giải nén chép đè cả folder vào client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ServerInfo.ini dùng WinSCP chép vào máy ảo theo đường dẫn tlbb/Server/Config... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai chưa biết dùng WINSCP có thể tham khảo topic sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xong
HAVE FUN !!!!!

snowfoxf2
05-11-11, 05:21 PM
em làm tương tự như anh chỉ và đã OK rồi thank ank nheo->

Sói Đẹp Trai
05-11-11, 06:42 PM
Nếu như bạn nào mà làm như mình trên mà ping ra vẫn báo kết quả TTL=128 thì hãy xem cho mình chắc chắn các điều sau:
1. Đã tắt tất cả card mạng đảm bảo chỉ một card duy nhất hoạt động đó là card mạng ảo mà ta dùng.
2. Đã tắt Firewall
3. Đã khởi động lại máy sau khi ấn Probe trong máy ảo
Nếu ko đc fix bằng cách đổi IP máy ảo thành 192.168.1.2 và khởi động lại máy là OK.Nếu vẫn không được vui lòng thêm vào cái dòng Default Gateway là 192.168.1.1 rồi thử lại
Ai ko làm được có thể post câu hỏi lên nhé. Mình sẽ cố hết sức giúp đỡ !
HAVE FUN

Edward_Newgate
05-11-11, 08:01 PM
Chài cái chữ ký sai rồi kia
GameZone.Vn

Sói Đẹp Trai
05-11-11, 08:23 PM
hjx hjx để sửa lại:(. À mà anh philo chuẩn bị làm mới diễn đàn đó nha anh em chuẩn bị nào:)

heybaby2707
10-11-11, 04:35 PM
Tinh hinh la minh da lam nhu huong dan ma van Ping TTL128

Me too :| !

Sói Đẹp Trai
10-11-11, 06:14 PM
WIN 7 64bit thỳ mình chịu...Có thể pm HoDuyQuocBao yahoo canhcongvn ông sẽ giúp
THÂN !

legend1250
11-11-11, 02:30 PM
Sr sr các bác! Đã hỏi bác Google và đã tìm được câu trả lời :D

owendk005
13-11-11, 11:01 AM
có ai chỉ em sao mà card mạng bị request time out hoài mình xài VPS windown 2008

Sói Đẹp Trai
13-11-11, 11:31 AM
Request timed out thỳ xem hình trên nhé...
Một là cài card mạng ảo ( khuyên ).
Hai là disable mấy cái card WMW đi thì sẽ đc ( không nên )...

0241618026
17-11-11, 12:10 AM
xin mạn phép hỏi ngoài lề tí, cái hình nền của bác đó. bác có 1 cái đó hay nhiều cái khác thì cũng share cho e đc k ạ thank bác

richard01
17-11-11, 11:03 AM
MÌnh bị lỗi TTL=128 nhưng kiếm mãi vẫn ko thấy nút nào là nút "PROBE" cả bạn ơi mình xài win vítar đó

Sói Đẹp Trai
17-11-11, 01:29 PM
xin mạn phép hỏi ngoài lề tí, cái hình nền của bác đó. bác có 1 cái đó hay nhiều cái khác thì cũng share cho e đc k ạ thank bácCái hình này hả

MÌnh bị lỗi TTL=128 nhưng kiếm mãi vẫn ko thấy nút nào là nút "PROBE" cả bạn ơi mình xài win vítar đó
Probe nó ở tab thứ 3 bạn vào đó...

richard01
17-11-11, 02:12 PM
~:> mình xài vistar kím ko thấy file eth0 lun ,hix bị vướng mỗi bước ấy , giúp mình với

nhatminh123
17-11-11, 02:25 PM
sau mò mới ra ai chưa làm được thì làm theo cách mình vào chỗ cài đặt network ở máy ảo chọn edit --> route--> chọn add là ip: 192.168.1.3 ,255.255.255.0 ,192.168.1.1 rồi add vào sai đó vào rum go ping 192.168.1.3 la tl-64 ahm

marmaster
20-11-11, 11:18 PM
Cho mình hỏi mình ko mún dùng IP 192.168.1.3 nữa thì mình phải đổi làm sao?

heroes1412
21-11-11, 12:12 AM
CARD mạng bị lỗi ping TTL=128
Cách fix xem ảnh có chữ PROBE

1 phát biểu thật là =)). Bik cái TTL đó là cái gì ko mà kêu lỗi.

Edward_Newgate
21-11-11, 12:46 PM
Time To Live :-?
Bạn ý có công hướng dẫn là được rồi
Miễn sao chơi đc
Bác móc làm gì ;))

duchung145
21-11-11, 01:07 PM

Vâng, đối với một thần đồng TLBB(em ấy sinh năm 96) thì có lẽ là không cần hiểu những kiến thức chuyên sâu làm gì

Sói Đẹp Trai
21-11-11, 08:17 PM
Hình như cái TTL = 128 có hướng dẫn sửa bên dưới đó ko chịu đọc đã vội kết luận:|...

Nếu như bạn nào mà làm như mình trên mà ping ra vẫn báo kết quả TTL=128 thì hãy xem cho mình chắc chắn các điều sau:
1. Đã tắt tất cả card mạng đảm bảo chỉ một card duy nhất hoạt động đó là card mạng ảo mà ta dùng.
2. Đã tắt Firewall
Nếu ko đc fix bằng cách đổi IP máy ảo thành 192.168.1.2 và khởi động lại máy là OK.Nếu vẫn không được vui lòng thêm vào cái dòng Default Gateway là 192.168.1.1 rồi thử lại
HAVE FUN
Lúc đầu khi đăng ký với anh Phi đã nói rõ... Khả năng không cao siêu như các Pro + Chỉ biết một chút ít... Sẽ cố gắng giúp trong khả năng của bản thân... 2 chữ THẦN ĐỒNG thật không dám nhận đâu bác duchung

BMK
21-11-11, 08:27 PM
đâu có gì chuyển nhỏ mà :D tạo cuộc chém gió mà k nói :))

cheeky1
23-11-11, 01:54 PM
cho em hỏi là cái này chỉ chạy trên nền linux thôi hả anh. Có chạy được trên Xp ko? em là new babie có nhiều điều chưa biết xin các bạn chỉ dẫn...

Sói Đẹp Trai
23-11-11, 08:12 PM
Câu trả lời là không được bạn à... Bắt buộc phải chạy trên hệ điều hành Linux... Còn trên XP phải qua 1 phần mềm đó là WMWare Workstation ( Phần Mềm Chạy máy ảo )

zenkuya
24-11-11, 09:34 PM
Cho mình hỏi, mình config LAN và lúc ping bị TTL 128 thì phải làm sao :D

legend1250
24-11-11, 09:41 PM
Cho mình hỏi, mình config LAN và lúc ping bị TTL 128 thì phải làm sao :D

Bạn đã làm đúng các bước như Mod hướng dẫn chưa? :-/

2. Đã tắt Firewall
HAVE FUN

3z3z3z
27-11-11, 09:50 AM
Đề nghị mod cho xin cái hướng dẫn trên win 7 32 bit dùm cái! Tình hình là nhà điện yếu rớt mạng hoài nên làm chậm lại tiến độ nghiên cứu! Thanks trước cái nház!![-O<[-O<

legend1250
27-11-11, 10:11 AM
Đề nghị mod cho xin cái hướng dẫn trên win 7 32 bit dùm cái! Tình hình là nhà điện yếu rớt mạng hoài nên làm chậm lại tiến độ nghiên cứu! Thanks trước cái nház!![-O<[-O<

3z3z3z
27-11-11, 10:12 AM
Đã làm đc! Thanks mọi người! 30 char!

Sói Đẹp Trai
27-11-11, 12:26 PM
Chỉ có mắc mỗi WIN 7 64bit lúc đc lúc không nói chung là cứ XP mà phang cho lành:|

aboloa
05-12-11, 07:42 PM
thế này là bị sao vậy
đang dùng wireless

Sói Đẹp Trai
05-12-11, 07:55 PM
thế này là bị sao vậy
đang dùng wirelessKo biết nữa... Vào start/run/ gõ ping 192.168.1.3 xem kết quả...

legend1250
05-12-11, 08:03 PM
Xem lại Network của VMware xem đã dùng địa chỉ IP nào thì ping IP đó, chạy VMware rồi mới ping nhé :|

aboloa
05-12-11, 08:09 PM
Ha Ha ! Mừng hụt
Vào client thì nó kêu tải thông tin SEver thành công
xong ấn bắt đầu nó báo là
Truy cập file thỏa thuận người dùng thất bại . Game không thể vận hành xử lí sao mọi người ( nếu post không đúng chỗ thì chỉ mình post ở topic nào nhé )

Sói Đẹp Trai
05-12-11, 08:40 PM
Ha Ha ! Mừng hụt
Vào client thì nó kêu tải thông tin SEver thành công
xong ấn bắt đầu nó báo là
Truy cập file thỏa thuận người dùng thất bại . Game không thể vận hành xử lí sao mọi người ( nếu post không đúng chỗ thì chỉ mình post ở topic nào nhé )À cái này client của HD đúng ko;)) Chép đè file Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào là ô kê;))
HAVE FUN

tavandoan208
13-12-11, 01:34 AM
các bác nào biết chỉ dùm em cái lỗi gì đây ạ
các bước em làm đều ngon rồi
nhưng khi đăng nhập và tạo nhân vật
tạo song em vào game nhưng cứ bị treo ở ngoài
vậy bác nào biết chỉ dùm em cách khắc phục ạ
thank các bác trước nhé
à mà Launch.ini em dow ở đây ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch em dow ở đây ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vậy các bạc hộ em cái nhé

Sói Đẹp Trai
14-12-11, 06:12 PM
các bác nào biết chỉ dùm em cái lỗi gì đây ạ
các bước em làm đều ngon rồi
nhưng khi đăng nhập và tạo nhân vật
tạo song em vào game nhưng cứ bị treo ở ngoài
vậy bác nào biết chỉ dùm em cách khắc phục ạ
thank các bác trước nhé
à mà Launch.ini em dow ở đây ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch em dow ở đây ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vậy các bạc hộ em cái nhéServer này khác cái server việt hóa 99%.. Cài nó khó hơn nhiều... Newbie nên cài cái server việt hóa 99% trước nghịch dần thạo hãy chuyển sang Server 4 lỗ

Lỗi trên do Server nó chưa load xong

linktink
28-12-11, 05:39 PM
Có bước giải nén file tlbb.tar.gz trong /home/tlbb/ --> Cho mình hỏi, nếu down bản Server 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh trên VMWare thì có cần bước này không?

Sói Đẹp Trai
28-12-11, 06:40 PM
Có bước giải nén file tlbb.tar.gz trong /home/tlbb/ --> Cho mình hỏi, nếu down bản Server 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh trên VMWare thì có cần bước này không?Câu trả lời là không... Và khởi động nó bằng ./tlbbx.sh thay vì mặc định là ./tlbb.sh
:Laluot_142:

giangmap
28-12-11, 07:06 PM
Có bước giải nén file tlbb.tar.gz trong /home/tlbb/ --> Cho mình hỏi, nếu down bản Server 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh trên VMWare thì có cần bước này không?

haiz...hỏi nhìu topic thế...những gì cần thiết thì có sẵn hết rồi...tại bạn ko chịu đọc...chỉ nhìn thấy link tải là tải

mocdich
31-12-11, 10:51 AM
Hic ! sao khi thử tất cả các biện pháp đổi IP rồi tắt fire wall disable tất cả các card khác chỉ đẻ mỗi cái card ảo 3chạy mà em vẫn không tài nào ping trong run IP 192.168.1.3 thành TTL64 dược ! Các bác cho e còn cách nào khác nữa không ? Em dẫ ping thử trong máy ảo khi chạy bằng WMV thì ping IP 192.168.1.3 là TTL64 nhưng sau đó cài card ảo đặt IP 192.168.1.3 trong win thì lai ping là TTL128 ! Liệu có vấn đè gì khi em dùng bản ghost của SP3_IT QUANG NAM không ạ ? Có yêu cầu gì khi sử dụng bản win nào cho phù hợp không? Mong các bác giúp em với !

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 12:06 PM
Thay địa chỉ IP của card mạng ảo kiểu khác xem sao
VD
192.168.1.2
255.255.255.0
192.168.1.1

mocdich
31-12-11, 12:12 PM
Em cũng đã thay IP như thế vào rùi cũng không được ạ ? bác cho em hỏi là bác dùng bản setup hay bản ghost ạ ?

Sói Đẹp Trai
31-12-11, 12:44 PM
Cài win thì nên dùng đĩa setup chứ ghost lại nhiều lúc gây lỗi đó;))

lovel403
18-02-12, 07:53 PM
anh ơi sao em active card mạng trong máy ảo thì nó báo "Error, some other host already uses address 192.168.1.3" vậy ạ.
còn nếu như em chỉnh IP trong card mạng máy ảo trước, rùi chỉnh IP card ảo của máy thật sau thì ko bị lỗi trên nhưng ping thì lại bị TTL=128, đã disable toàn bộ card mạng khác trừ card ảo, firewall cũng đã tắt, đã nhấn Probe trong máy ảo và reset xong nhưng vẫn bị TTL=128

wywaiwa
18-02-12, 08:59 PM
anh ơi sao em active card mạng trong máy ảo thì nó báo "Error, some other host already uses address 192.168.1.3" vậy ạ.
còn nếu như em chỉnh IP trong card mạng máy ảo trước, rùi chỉnh IP card ảo của máy thật sau thì ko bị lỗi trên nhưng ping thì lại bị TTL=128, đã disable toàn bộ card mạng khác trừ card ảo, firewall cũng đã tắt, đã nhấn Probe trong máy ảo và reset xong nhưng vẫn bị TTL=128
coi chừng có cái bị trùng đó bạn.

lovel403
18-02-12, 09:25 PM
Trùng là sao? Thì chỉ có card mạng ảo ở máy thật là 192.168.1.3 và trong máy ảo cũng là 192.168.1.3 thôi
Làm gì còn cái khác

Superman
19-02-12, 01:45 PM
mình dung winxp 64 bit sao ping toàn la requet time out ko vậy ,mong pro giúp cái nha
thank you

wywaiwa
19-02-12, 05:39 PM
Trùng là sao? Thì chỉ có card mạng ảo ở máy thật là 192.168.1.3 và trong máy ảo cũng là 192.168.1.3 thôi
Làm gì còn cái khác
tuy ko có cái khác nhưng mà nếu có cái card mạng nào nào tuy là bạn đã disconet thì vẫn bị.
máy ảo set ip khác với máy thật bạn ak. vd ở máy ảo mình set ip là 192.168.1.3 ở máy thật mình set 192.168.1.66 (máy mình win 7 32bit set vậy là ok). bạn có thể tham khảo cách set ip TLBB của fancy ở những bản cũ có video hd nữa.(cái đó bên forum khác nha bạn).
set 2 cái giống nhau sẽ ra 128.

lovel403
19-02-12, 05:44 PM
thanks. đã thử và đã ping thành công TLL=64. chơi được rùi :D

note87
19-02-12, 08:05 PM
Làm gì còn cái khác

Card mạng ảo của máy thật đang sài 192.168.1.3 rồi sao còn đặt trong máy ảo là 192.168.1.3 nữa? như thế không trùng thì thế nào là trùng?
kích Start chọn run=> gõ cmd=> gõ ipconfig rồi ấn enter! kiểm tra xem có dòng 192.168.1.3 không. nếu có thì sửa ip ảo của máy thật đi.
tốt nhất lên đặt card mạng ảo của máy thật đang sài là:192.168.1.2 hoặc 192.127.1.1 ... vv miễn là khác hẳn nhau.
vì client thường mặc định kết nối máy chủ ip là: 192.168.1.3

chienthan_vn
26-02-12, 02:52 PM
phải làm gì khi ip 192.168.1.3 bị chiếm mất ,

vippro0
26-02-12, 05:31 PM
1- Bạn có thể thay đổi ip của máy ảo ko nhất thiết phải là 192.168.1.3( nhớ sửa odbc.ini , sharememinfo.ini , severinfo.ini , logininfo.ini )
2- Bạn tìm thiết bị nào đang dùng IP đó thì tắt thiết bị đó đi là đc :">

chienthan_vn
26-02-12, 05:45 PM
1- Bạn có thể thay đổi ip của máy ảo ko nhất thiết phải là 192.168.1.3( nhớ sửa odbc.ini , sharememinfo.ini , severinfo.ini , logininfo.ini )
2- Bạn tìm thiết bị nào đang dùng IP đó thì tắt thiết bị đó đi là đc :">

cái odbc ở chỗ nào bác nhỉ ,

hellomoto1508
17-04-12, 04:02 PM
các bạn ơi mình dùng win7 64bit
mình có mạng internet
mình vào local area connection tìm đến Internet protocol (TCP/IPV4
trong đó mặc định là chưa có tí IP nào
mình thêm IP address là 192.168.1.3____subnet mask thì tự nó hiện_____default gateway là 192.168.1.1
sau khi OK OK thì hết vào được mạng luôn
kiểm tra ping đến máy ảo xem thông chưa thì vẫn báo TTL=128
thế mới đau chứ

giangmap
20-04-12, 12:00 PM
mình có mạng internet
mình thêm IP address là 192.168.1.3____subnet mask thì tự nó hiện_____default gateway là 192.168.1.1
thế mới đau chứ

bạn ping TTL=128 là đúng rồi vì máy bạn cấu hình IP là 192.168.1.3 mà, khi bạn ping mà trả về giá trị 128 thì là host đó sử dụng Windows, bạn nên để Internet protocol (TCP/IPV4) ở chế độ mặc định và làm theo từng bước sẽ thành công :)

sensei2
20-04-12, 12:22 PM
mình có mạng internet
thế mới đau chứ

Bạn nên để mặc định và khi connect lại cứ next thôi :)

sieunhan01
06-05-12, 12:55 PM
hahoang oi sao ping cua minh 64 ngon lanh rui sever cung chay vip rui ma vao game bi loi duong truyen la sao vay sua nhieu cach ma cung ko dc

pz2025
03-06-12, 09:11 PM
cho mình hỏi,sau cái bước probe mình đã reset lại linux nhưng sau đó nó đòi username và pass đăng nhập linux là sao nữa vậy:((

s2maiyeubaby
04-06-12, 05:21 AM
help me......... Em làm song hết các bước rồi nhưng chạy lauch ấn star n báo thông tiin load sever thất bại.

chjtchamay
19-06-12, 10:31 PM
Mình ở đài loan thì ping như thế nào hả bạn ??????

nhatminh123
19-06-12, 11:51 PM
Mình ở đài loan thì ping như thế nào hả bạn ??????

thì vẫn ping như vậy thôi bạn chơi of mà có chơi on đâu sợ

ronglam
02-07-12, 06:58 PM
Ip 192.168.1.3 có người dùng rồi . bây giờ phải làm thế nào nhỉ

sonlap18
24-07-12, 10:01 AM
2. Đã tắt Firewall
HAVE FUN
Ban pm nick yahoo chicancoem_pl97giúp mình qua tem với

thoaiquynh
26-07-12, 06:58 AM
các bạn cho mình hỏi tý.. mình làm tất cả các buóc ok rồi... ping đc mạng tl=64 rồi nhưng ko donload luanh.ini và paty như mục IV thì có chơi đc dame ko? tiên thể mình muốn đua cái autu update ra mang hình deptotp trong máy ảo như tlbb ngoài náy thật đc ko? để mỗi lần chơi game thì cjck vào đó....ko phải gõ lệnh ./tlbb.sh như trong cjp... mong mấy bạn trả lời sớm nhé mình mất toi 3 hôm vì cái vụ tlbb ò rùi:) bỏ cả làm nũa%-(helppppppppppppppppppppppppppppp

thelongthan
29-07-12, 06:41 AM
mấy anh cho em hỏi về cái Config card mạng ấy 8-| em chả hiểu cái này nữa8-|8-|

3z3z3z
29-07-12, 08:55 AM
mấy anh cho em hỏi về cái Config card mạng ấy 8-| em chả hiểu cái này nữa8-|8-|

PM yahoo mình. rãnh mình cái giúp cho ;)

pullove97
22-08-12, 08:18 PM
HaHoang ơi sao mình làm tất cả nhưng sao không vào game đc vậy ??? mình ấn vào launch thì nó hiện lên thông báo không thế kết nối mày chủ. download bản full tại đây tl.gate.vn bla bla bla là sao vậy bạn ??? à TTL mình là 128

ta070492
19-04-13, 11:46 AM
Phải làm tn pro chỉ giáo
Đã config mạng mà ko đc.Máy ảo đã 192.168.1.3. Cũng ấn probe
Máy thật card thật IP động card ảo IP 192.168.1.10 tĩnh như hình<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

vinh115
19-04-13, 12:22 PM
Phải làm tn pro chỉ giáo
Đã config mạng mà ko đc.Máy ảo đã 192.168.1.3. Cũng ấn probe
Máy thật card thật IP động card ảo IP 192.168.1.10 tĩnh như hình<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

khi chưa chạy máy ảo bạn chỉnh Network Adaper: Birdged nhế có mấy cái nó không chỉnh sẵn là Birdged đâu

ta070492
19-04-13, 12:30 PM
khi chưa chạy máy ảo bạn chỉnh Network Adaper: Birdged nhế có mấy cái nó không chỉnh sẵn là Birdged đâu
Thưa bạn là để Bridged rồi ạ
Có cần cho 500đ hình ảnh ko

chiplove9x
21-07-13, 10:07 AM
Hình die hết rồi, bác Hà Hoàng up lại giúp cách cài mạng ảo zùm cái

Sói Đẹp Trai
21-07-13, 01:17 PM
Hình die hết rồi, bác Hà Hoàng up lại giúp cách cài mạng ảo zùm cáiNhững thứ này trên gu gờ có hết. Topic này cũng cũ lắm rồi ko phù hợp với các sv mới hiện nay. Topic closed!