PDA

View Full Version : Server AWJX gốc Nofon

notfile
05-11-11, 01:20 AM
Trước mình thấy ai share cái AWJX gốc nofont ! mình cũng đã từng down và test rồi giờ tìm mãi không thấy ! ai có hoặc nhớ link nó ở topic nào thì chỉ mình với nhé ! Lưu ý cái gốc ko kết hợp nhé !

Edward_Newgate
05-11-11, 06:50 AM
Bác tải AWJX gốc về rồi chuyển sang no font là đc chứ gì :-?
Link AWJX gốc thấy bạn jxvietnam có post trong topic của KingMax mà

33ali33
05-11-11, 10:27 AM
server tsbd hút hít no fonts của mastergame95 hay bị lỗi C++ quá chơi đánh nhau với người khác chút là C++ item gỡ giày ra buồn buồn nó lại dis nãn thật

Edward_Newgate
05-11-11, 11:25 AM
server tsbd hút hít no fonts của mastergame95 hay bị lỗi C++ quá chơi đánh nhau với người khác chút là C++ item gỡ giày ra buồn buồn nó lại dis nãn thật
SV nó bị thế k tìm được cách fix, mà chắc là có cách những sẽ phải bỏ hết không kích hoạt op ẩn theo bộ
Mà chỉ kích đc theo ngũ hành
Bạn muốn fix thì vào Settings\item\GoldItemSuit.ini xoá hết nội dung bên trong cả ở sv và client đi
Khi đó thì mặc bộ k đúng ngũ hành thì sẽ k kích hoạt op ẩn

33ali33
05-11-11, 11:41 AM
mà cái phần C++ là do item luôn hả ? master game hay bao gồm cã dis GS do item và bị C++ luôn

Edward_Newgate
05-11-11, 11:43 AM
mà cái phần C++ là do item luôn hả ? master game hay bao gồm cã dis GS do item và bị C++ luôn
C++ thì xem lại sv và client đã đồng bộ chưa.

33ali33
05-11-11, 11:45 AM
mastergame bạn giúp mình cái được không ^^! tks bạn nhiều không rành về cái đồng bộ lắm được thì mình pm yahoo bạn nhé nếu rãnh thì đồng bộ giúp mình cái nha bên cái ebook 3.1 nó kêu tìm file represent04.dll mà đã update bản mới nhất cũng không có thế làm sao đồng bộ hả master game