PDA

View Full Version : Cần Giúp =((

33ali33
05-11-11, 12:30 AM
mình cài sv tsbd đầy đủ hết úp cũng ok hết nhưng khi mỡ sv online thì áo ô kim gamer không thấy bị tàng hình còn mình vẫn thấy nhưng pacht cũa mình và gamer đều giống nhau không khác cần các các pro giúp cái này làm sao đễ mọi người trong sv thấy áo ô kim :( và cho hõi về phần item ô kim sao mặc buồn nó lại dis gameserver cã item hkmp và up ép vũ khí cái bang ép vẫn không được chán híc ai giúp mình chút tks nhiều

DirectX
05-11-11, 11:05 AM
1 là chưa connvert qua no font nên khi menber vào load ko dc. còn mang item dis thì xem lại option của nó

33ali33
05-11-11, 11:13 AM
bạn làm giúp mình được không hả ? connvert qua no font làm sao hả bạn =( được thì mình thanks

jxvietnam
05-11-11, 12:35 PM
do patch của bạn ở dạng có font china nên người khác máy ko cái font sẽ ko load đc file đó => ko thấy đồ
cách fix : nén các file txt trong settings trong patch vào 1 file pak. Config.ini => thêm file pack vào đầu tiên
Good luck !

33ali33
05-11-11, 10:51 PM
jxviet nam cho mình hõi lại cái file fix boss ỡ đâu mình fix ỡ npcs.txt hoài mà nó vẫn vậy nản thật boss sv cũa bạn yếu quá đánh tí chết bà nó rồi híc chĩ giúp mình tks nhiều