PDA

View Full Version : Hãn Huyết Long Câu - Update Sư Tử Trắng Kiếm Thế

DirectX
30-10-11, 10:08 PM
Như lời đã hứa ở topic Review. Vừa mới làm xong là upload lên cho anh em liền. Ai xài thì cho xin cái thanks nha. Không xài thì thôi nhé. đừng xoắn nhá. ai xoắn chém!! ka ka

Link download đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chú ý: có 1 lỗi nho nhỏ là hành động dính skill ko được chuẩn vì thằng VinaGame nó đểu quá! nó làm hành động giống Kiếm Thế. nên bị lệch góc. nhưng nói chung xài được.

còn đây là 1 số hình ảnh:
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220602.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220602.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220604.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220604.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220606.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220606.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220608.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220608.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220609.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220609.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220611.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220611.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220613.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220613.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220615.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220615.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220617.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220617.jpg)

New Update: Sư tử Kiếm Thế - By duynguyenjx

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224639.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224639.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224643.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224643.jpg)

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kutunvg2010
30-10-11, 10:38 PM
xé tem cái hen :D dù không dùng nhưng cũng ủng hộ :D

duynguyenjx
30-10-11, 10:57 PM
Hành động bị thương (dính damage) mà cậu đặt tên là -skill bị nhầm chỗ của hành động đánh 02 rồi. (mình xem trong file hướng dẫn của cậu)
Phải sửa vị trí như sau mới chuẩn : lấy đánh 02 thế vào chỗ hành động dính -skill, lấy -magic vào chỗ đánh 02 vừa mới đồi, cuối cùng bỏ cái -skill vào vị trí của -magic vừa mới di chuyển qua đánh 02.

DirectX
30-10-11, 11:09 PM
Hành động bị thương (dính damage) mà cậu đặt tên là -skill bị nhầm chỗ của hành động đánh 02 rồi. (mình xem trong file hướng dẫn của cậu)
Phải sửa vị trí như sau mới chuẩn : lấy đánh 02 thế vào chỗ hành động dính -skill, lấy -magic vào chỗ đánh 02 vừa mới đồi, cuối cùng bỏ cái -skill vào vị trí của -magic vừa mới di chuyển qua đánh 02.
ha ha. cái tên chẳng là cái gì hết bạn ak. mình đặt đại ak. quan trọng là ghép các hành động cho đúng bạn ak. nếu bạn ko tin thì cứ đổi thử xem, ko lỗi tui chết liền :)) =)). không thích thì đổi tên lại chứ đừng có mà đổi vị trí, lỗi ráng chiệu :)) =)) haizzzz vãi

duynguyenjx
30-10-11, 11:51 PM
ha ha. cái tên chẳng là cái gì hết bạn ak. mình đặt đại ak. quan trọng là ghép các hành động cho đúng bạn ak. nếu bạn ko tin thì cứ đổi thử xem, ko lỗi tui chết liền :)) =)). không thích thì đổi tên lại chứ đừng có mà đổi vị trí, lỗi ráng chiệu :)) =)) haizzzz vãi

Thật ra cơ bản là bạn đã lấy sai luôn hành động gốc rồi , cái hành động mà bạn đang cho nó là -skill chính là hành động đánh 02 đó, còn hành động bạn đang cho nó là -magic chính là hành động bị thương hay nói theo kiểu của bạn là -skill đó. Tôi góp ý thôi tin hay không tùy bạn, bạn đừng có nói chuyện kiểu khinh người vậy chứ, tôi nói thật mà cho là hài vãi. Tuy tôi không giỏi như bạn nhưng qua quá trình test tôi dám khẳng định 100% bạn lấy .spr bị sai, không tin bạn có thể mời mấy pro về res test dùm như thaihoa91 chẳng hạn.

DirectX
31-10-11, 03:20 AM
sax. bức xúc quá. giờ tui thay đổi như lời bạn nói nhé. xem cái video nhé. rồi sẽ rõ!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ohishu
31-10-11, 12:19 PM
Wa ! Siêu Ngựa :D Rất Thích Hợp Để Tui Update Server Online ! Tks Ông Nhé

duynguyenjx
31-10-11, 04:15 PM
1. dauhanhuyetlongcau-skill.spr đây là hành động dauhanhuyetlongcau-at02.spr mà bạn đặt tên thành -skill (vấn đề này thì mình không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động đánh 02 trong file res chữ tàu)
2. Còn cái này dauhanhuyetlongcau-at02.spr của bạn thực chất nó chính là hành động dauhanhuyetlongcau-stand02.spr (chỗ này thì bạn sai hành động thực và cũng sai vị trí khai báo trong file res chữ tàu luôn)
3. dauhanhuyetlongcau-magic.spr đây là hành động dính damage mà bạn đặt tên là -magic (vấn đề này thì mình cũng không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động dính damage trong file res chữ tàu)

Đuôi và Yên cũng tương tự như 3 vấn đề trên, vậy tóm lại ngựa Hãn Huyết Long Câu này của bạn DieJX còn thiếu mất hành động buff tức là magic.
Mình test và góp ý có gì qúa lời bỏ qua cho!

DirectX
02-11-11, 12:09 PM
1. dauhanhuyetlongcau-skill.spr đây là hành động dauhanhuyetlongcau-at02.spr mà bạn đặt tên thành -skill (vấn đề này thì mình không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động đánh 02 trong file res chữ tàu)
2. Còn cái này dauhanhuyetlongcau-at02.spr của bạn thực chất nó chính là hành động dauhanhuyetlongcau-stand02.spr (chỗ này thì bạn sai hành động thực và cũng sai vị trí khai báo trong file res chữ tàu luôn)
3. dauhanhuyetlongcau-magic.spr đây là hành động dính damage mà bạn đặt tên là -magic (vấn đề này thì mình cũng không bàn nữa, do hành động thực bạn vẫn khai báo đúng vị trí của hành động dính damage trong file res chữ tàu)

Đuôi và Yên cũng tương tự như 3 vấn đề trên, vậy tóm lại ngựa Hãn Huyết Long Câu này của bạn DieJX còn thiếu mất hành động buff tức là magic.
Mình test và góp ý có gì qúa lời bỏ qua cho!
vay thi thay di. tui dua bo spr cho ban lam. rui gui link lai! haizz
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> spr do

duynguyenjx
02-11-11, 01:58 PM
vay thi thay di. tui dua bo spr cho ban lam. rui gui link lai! haizz
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> spr do

uhm từ giờ đến tối tôi sẽ làm xong, bạn thích dùng từ haizz nhỉ.

Tôi đã lấy thêm hành động buff và đặt tên đúng vị trí hành động luôn rồi nè, nếu ông không dùng chữ haizz thì tôi cũng chẳng fix làm gì cho mệt, núi cao còn có núi cao hơn trên clb này còn rất nhiều nhân tài mà họ không thèm test đó thôi, đừng cho người khác là haizz nha bạn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (bản fix)

nametruong00
03-11-11, 12:15 PM
thêm 1 cặp cánh thiên sứ mày đỏ ngay cái đùi xuống chân sau nữa thì đẹp bít nhiu
nhìn zậy thấy nó ko có gì đặc biệt

DirectX
03-11-11, 10:07 PM

Tôi đã lấy thêm hành động buff và đặt tên đúng vị trí hành động luôn rồi nè, nếu ông không dùng chữ haizz thì tôi cũng chẳng fix làm gì cho mệt, núi cao còn có núi cao hơn trên clb này còn rất nhiều nhân tài mà họ không thèm test đó thôi, đừng cho người khác là haizz nha bạn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (bản fix)

duynguyenjx
03-11-11, 11:04 PM

Cái hành động này do lệch frame, cụ thể là đầu đuôi lệch 8 frame so với yên, tôi đang tìm trong updatejxf08.pak xem có cái đầu + đuôi nào đủ frame không, còn không thì chịu thôi không có tool edit.

vinhkien1288
03-11-11, 11:07 PM

DirectX
03-11-11, 11:22 PM
Cái hành động này do lệch frame, cụ thể là đầu đuôi lệch 8 frame so với yên, tôi đang tìm trong updatejxf08.pak xem có cái đầu + đuôi nào đủ frame không, còn không thì chịu thôi không có tool edit.
bộ spr tui đưa là đầy đủ spr trong updatejx08 rùi. ko có nữa đâu!

DirectX
03-11-11, 11:23 PM

thằng cha này đâu ra vậy chơy. sao copy cái của duynguyenjx! uhm. tui thích dùng từ haizzz đó. không được hả. thành thói quen rùi. bỏ ko được :D :D :D :D

duynguyenjx
03-11-11, 11:33 PM
bộ spr tui đưa là đầy đủ spr trong updatejx08 rùi. ko có nữa đâu!

Ngòai updatejxf08.pak còn nằm trong updatejx10.pak nữa mà bạn nhưng tôi mới kiểm tra rồi 2 cái giống nhau. Nhưng mà lấy cái yên con ngựa Hãn Huyết này cho con Siêu Quang thì tuyệt đẹp đấy bạn không chê vào đâu được, tôi thích mỗi con Siêu Quang này + con Phiên Vũ. Hy vọng khi VNG cho ra phần thưởng THĐNB 10 họ sẽ fix, giờ họ chưa cho ra chắc chưa biết lỗi này để fix.

DirectX
04-11-11, 01:59 AM
Ngòai updatejxf08.pak còn nằm trong updatejx10.pak nữa mà bạn nhưng tôi mới kiểm tra rồi 2 cái giống nhau. Nhưng mà lấy cái yên con ngựa Hãn Huyết này cho con Siêu Quang thì tuyệt đẹp đấy bạn không chê vào đâu được, tôi thích mỗi con Siêu Quang này + con Phiên Vũ. Hy vọng khi VNG cho ra phần thưởng THĐNB 10 họ sẽ fix, giờ họ chưa cho ra chắc chưa biết lỗi này để fix.

duynguyenjx
04-11-11, 09:31 PM
Rảnh lấy dùm con sư tử mới ra bên Kiếm Thế cho các bác luôn nè:

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DirectX
04-11-11, 10:17 PM
Rảnh lấy dùm con sư tử mới ra bên Kiếm Thế cho các bác luôn nè:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ok. cho lên đầu topic lun ;)) ông pm cái yahoo nhoxyeunhac92 cái

boyganz
06-11-11, 11:10 AM
Cái này cho bản tsbd kết hợp hút hit không :">

DirectX
06-11-11, 08:59 PM
ok hết bạn ak.add đúng là được hết

anhhungjx
07-11-11, 11:45 PM
duynguyenjx với bạn DieJX pm cho mình cái yahoo mình có chút chuyện thanks

ohishu
11-11-11, 06:53 PM
vay thi thay di. tui dua bo spr cho ban lam. rui gui link lai! haizz <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> spr do Bạn Gái Pác Đẹp Qúa Bữa Nào Đi OFF Dắt Em Nó Theo Nhé :D

thaihoa91
11-11-11, 07:03 PM
Bạn Gái Pác Đẹp Qúa Bữa Nào Đi OFF Dắt Em Nó Theo Nhé :D

Nếu ông có onl thì pm ngoài yahoo tui, có chút chuyện (cần gấp)

chaoban07
12-11-11, 04:14 PM
sao add sư tử vào rồi cưởi lên thỳ k thấy ì ????

superjunior
12-11-11, 04:23 PM
share file res luôn i diejx ơi

DirectX
12-11-11, 04:46 PM
trong đó đã có hướng dẫn đó bạn

duynguyenjx
12-11-11, 07:25 PM
sao add sư tử vào rồi cưởi lên thỳ k thấy ì ????

Copy các file dữ liệu .spr của sư tử vào bên Client theo đường dẫn spr\npcres\man , nếu các bước khai báo res vào các file chữ tàu + các file item bạn đã làm đúng thì sẽ thấy.

chaoban07
13-11-11, 12:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
như vậy là sao

DirectX
13-11-11, 07:47 AM
link bị gì rồi, ko thấy hình, bạn up lại đi

chaoban07
13-11-11, 01:33 PM

DirectX
13-11-11, 01:58 PM
em add res bị sai nhé! nên xem lại.

duynguyenjx
13-11-11, 03:49 PM
Sai chỗ khai báo HorseRes.txt, trong file này có 2 cột, ở cột thứ 2 khai số dòng của con sư tử trong file res chữ tàu (vào thư mục file res chữ tàu, mở file res ngựa lên xem con sư tử đang ở dòng thứ mấy, số ngòai cùng bên tay trái rồi khai vào cột 2 của HorseRes.txt), xong đồ bộ 2 file Horse va HorseRes qua Client là được.

phamngochai2
13-11-11, 04:07 PM
cái fifong đẹp wá, hướng dẫn add cho mình với. Up cho mình file add đó cũng dk !!

chaoban07
13-11-11, 11:40 PM
cứ theo link này mà làm :D ... HD làm FiFong của anh Trung

jxmember
18-11-11, 08:47 AM
Bạn ơi giúp mình cái này với, mình add con sư tử trắng vào mà khi đứng yên nó cứ bị lắc qua lắc lại, mình nghĩ là mình đã sắp xếp ko đúng , bạn xem và chỉ mình nhé :

đầu :

ma_sutu_hh_rs01.spr ma_sutu_hh_rw.spr ma_sutu_hh_rr.spr ma_sutu_hh_ra01.spr ma_sutu_hh_ra02.spr ma_sutu_hh_rm.spr ma_sutu_hb_rb.spr ma_sutu_hb_rd.spr ma_sutu_hh_rs01.spr ma_sutu_hh_rs01.spr

yên :

ma_sutu_hb_rs01.spr ma_sutu_hb_rw.spr ma_sutu_hb_rr.spr ma_sutu_hb_ra01.spr ma_sutu_hb_ra02.spr ma_sutu_hb_rm.spr ma_sutu_hb_rb.spr ma_sutu_hb_rd.spr ma_sutu_hb_rs01.spr ma_sutu_hb_rs01.spr

đuôi :

ma_sutu_ht_rs01.spr ma_sutu_ht_rw.spr ma_sutu_ht_rr.spr ma_sutu_ht_ra01.spr ma_sutu_ht_ra02.spr ma_sutu_ht_rm.spr ma_sutu_hb_rb.spr ma_sutu_hb_rd.spr ma_sutu_ht_rs01.spr ma_sutu_ht_rs01.spr

ko biết sai ở đâu :(

duynguyenjx
18-11-11, 08:52 AM
Không chỉnh được, do kỹ thuật làm .spr của jx và Kiếm Thế nó khác nhau, KT ít frame hơn JX nên nó lag, chấp nhận trang bị và thú cưỡi của Kiếm Thế thì phải chịu lag thôi bạn!

Faker
18-11-11, 12:29 PM
Bạn ơi giúp mình cái này với, mình add con sư tử trắng vào mà khi đứng yên nó cứ bị lắc qua lắc lại, mình nghĩ là mình đã sắp xếp ko đúng , bạn xem và chỉ mình nhé :

đầu :

ma_sutu_hh_rs01.spr ma_sutu_hh_rw.spr ma_sutu_hh_rr.spr ma_sutu_hh_ra01.spr ma_sutu_hh_ra02.spr ma_sutu_hh_rm.spr ma_sutu_hb_rb.spr ma_sutu_hb_rd.spr ma_sutu_hh_rs01.spr ma_sutu_hh_rs01.spr

yên :

ma_sutu_hb_rs01.spr ma_sutu_hb_rw.spr ma_sutu_hb_rr.spr ma_sutu_hb_ra01.spr ma_sutu_hb_ra02.spr ma_sutu_hb_rm.spr ma_sutu_hb_rb.spr ma_sutu_hb_rd.spr ma_sutu_hb_rs01.spr ma_sutu_hb_rs01.spr

đuôi :

ma_sutu_ht_rs01.spr ma_sutu_ht_rw.spr ma_sutu_ht_rr.spr ma_sutu_ht_ra01.spr ma_sutu_ht_ra02.spr ma_sutu_ht_rm.spr ma_sutu_hb_rb.spr ma_sutu_hb_rd.spr ma_sutu_ht_rs01.spr ma_sutu_ht_rs01.spr

đúng thì đúng rồi lỗi đó thì thai hòa cung po tay :|

DirectX
18-11-11, 12:48 PM

đầu :

yên :

đuôi :

sư tử là bên kiếm thế đem qua. nên bị lệch là đúng rồi bạn ak. không fix được đâu

Faker
18-11-11, 01:01 PM
nói thiệt cái này để tự sướng thôi :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :))

DirectX
18-11-11, 01:06 PM
nói thiệt cái này để tự sướng thôi :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :))
ko xài thì thôi, đứng có ở đó mà xoắn. you ko xài thì người khác xai! tội gì phải xoắn 1 mình thế

Faker
18-11-11, 01:10 PM
ko xài thì thôi, đứng có ở đó mà xoắn. you ko xài thì người khác xai! tội gì phải xoắn 1 mình thế
??? bạn nói ji cơ tôi xoắn ji bạn ???
tôi nói là cái này để tự sướng có sao đâu nhỉ
tức tôi chuyện mấy cái tut đó ak
nêu mà tức chuyện đó thì cho tôi xin lỗi ok chưa :|

DirectX
18-11-11, 01:23 PM
??? bạn nói ji cơ tôi xoắn ji bạn ???
tôi nói là cái này để tự sướng có sao đâu nhỉ
tức tôi chuyện mấy cái tut đó ak
nêu mà tức chuyện đó thì cho tôi xin lỗi ok chưa :|
tôi ko phải là người nhỏ mọn để ý ba cái chuyện vớ vẫn đó. thích nghĩ gì thì nghĩ. nếu cái đó để tự sướng thì hãy tự sướng 1 mình đi, đừng có comment trên đây. Topic lập ra là để Share và giải quyết những bug khi add. chứ ko phải comment mấy cái này. nếu you Add lỗi chỗ nào, post lên đây. mọi người sẽ giúp, chứ đừng có comment cái kiểu đó

Faker
18-11-11, 01:28 PM
tôi ko phải là người nhỏ mọn để ý ba cái chuyện vớ vẫn đó. thích nghĩ gì thì nghĩ. nếu cái đó để tự sướng thì hãy tự sướng 1 mình đi, đừng có comment trên đây. Topic lập ra là để Share và giải quyết những bug khi add. chứ ko phải comment mấy cái này. nếu you Add lỗi chỗ nào, post lên đây. mọi người sẽ giúp, chứ đừng có comment cái kiểu đó
sao tôi hok muốn gây sự với bạn bạn lại bắt lỗi tôi thể nhỉ
tôi bảo là cái này để tự sương thôi vì res này thỉnh thoảng bị lỗi nghiêng người
có vây thôi mà đã kiếm chuyện gây sự vơi nhau rồi
tôi vào clbgamesvn chưa lâu nhưng tôi luôn là thằng sống biết điều chẳng để cho anh em nghĩ xấu ji cả
bạn noi zay hóa ra là bạn đang giận cá chém thớt ak

DirectX
18-11-11, 02:23 PM
tôi bảo là cái này để tự sương thôi vì res này thỉnh thoảng bị lỗi nghiêng người
tôi vào clbgamesvn chưa lâu nhưng tôi luôn là thằng sống biết điều chẳng để cho anh em nghĩ xấu ji cả
tôi nói rồi, mún nghĩ gì thì nghĩ. tui ko rãnh để giận ba cái chuyện vớ vẫn này

kimrubi
18-11-11, 03:33 PM
Nói chung những cái mọi người trong 4rum share ai cảm thấy sài được thì sài, nếu cái mà họ share không ưng ý thì mình góp ý không nên chém hoặc xoáy người ta làm gì. TuanV không nên nói vậy.

duynguyenjx
18-11-11, 03:47 PM
Bạch Hổ, Bạch Lộc, Gấu, Sư Tử Kiếm Thế mấy con này lag yên nhiều nhất, 13 con ngựa Kiếm Thế thì đỡ hơn chỉ lag người qua lại khi đứng thôi, thích xài đồ Kiếm Thế thì phải chịu lag thôi bạn ah! Không cách nào chỉnh đâu, dev JXP là tự sướng mà, có giỏi mấy cũng làm ăn gì được đâu, chỉ vui giải trí thôi!

Faker
18-11-11, 04:18 PM
các bạn chẳng hiểu từ đầu gì cả rồi nói mình
mình chỉ post cái ảnh vừa làm coi như demo
thêm cái cấu cái này nên tự sương thôi
mà bạn chủ topic lại bảo mình xoắn bạn ý mình có thừa hơi đâu :|
nói có vậy thành ra cãi nhau mệt thật
mod vào den mấy cm của tôi đi cho đỡ war :|

mrthanhvu
28-01-12, 10:50 PM
cho hoi may file ngua nay de vao sever nao cua volam ofline zay may ban

Rogue
28-01-12, 11:29 PM
Ai chỉ tui fix kái bóng dc không, sv TSBD cưỡi ngựa màh bóng hổ :-??