PDA

View Full Version : giúp mình lỗi khi chạy file ThaiSonBacDau.exe

DevilCry189
30-10-11, 04:14 PM
Mình đã tìm trong 4rom nhưng ko thấy được lỗi này nên mạn phép lập ra để hỏi,lúc mình chạy file ThaiSonBacDau.exe thì nó hiện lên lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn bày mình cách sửa với,mình xài win 7,64 bit

jxvietnam
30-10-11, 04:44 PM
up hình lên host khác đi bạn nhé, imageshack.us phải đăng nhập mới xem đc hình

DevilCry189
30-10-11, 08:25 PM
mình up lại hình rồi đó bạn :D

assaa
30-10-11, 08:33 PM
Mình đã tìm trong 4rom nhưng ko thấy được lỗi này nên mạn phép lập ra để hỏi,lúc mình chạy file ThaiSonBacDau.exe thì nó hiện lên lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
các bạn bày mình cách sửa với,mình xài win 7,64 bit
hehe bạn chuyển máy thành 16 bit là hết lỗi ngay. tại máy bạn đang ở 32 bit nên nó báo thế

Edward_Newgate
30-10-11, 08:34 PM
Bạn này chưa chơi võ lâm 1 bao giờ à :|
Lỗi này thì ai chơi võ lâm 1 rồi chả biết :-s

assaa
30-10-11, 08:38 PM
Bạn này cũng vui tính một chút là bảng báo lỗi ghi rõ ràng là "Kiểm tra chế độ màn hình Desktop 16 bit" mà không biết chỉnh lại mới vui chứ =))

DevilCry189
31-10-11, 06:56 AM
:D hồi đó có chơi,lên cấp 10 nghỉ :D hì thế bày mình cách sửa lun đi

DevilCry189
31-10-11, 07:38 AM
hì làm theo bạn kia,chuyển sang 16bit chơi đc rồi,mà mình ko tạo acc được,nó báo " login failed to user 'sa' "