PDA

View Full Version : [JX] Quản lý account --- share chơi

accelan006
29-10-11, 10:34 AM
Buồn chán có chút hàng share cho anh em nào sử dụng thì lấy.

có thể sắp tới sẽ share thêm trang tin tức. mong anh em ủng hộ

(anh em nào muốn có trang tin tức ngay, thấy trang nào đẹp... pm mình rip ngay cho. nếu đẹp mình share free còn the ý thì cho cái "cạc" đt) :))

anh em nào có thiện chí thì nhấn nút thanks nha.

Các chức năng đã có sẵn trong demo

demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass: tuanng (nếu có)

Edward_Newgate
29-10-11, 11:58 AM
Đẹp đấy :D
Thanks............................................

phamngochai2
29-10-11, 07:05 PM
bạn ơi , cái này có nạp card vào thì nó gia tăng thời gian chơi ko? làm vậy để có chút cảm hứng như chơi on thu phí !!

phamngochai2
30-10-11, 07:37 AM
cái nỳ bị lỗi call .....mssql() , chủ thớt xem sửa lại đi

keolac410
27-01-12, 11:49 AM
quá hay, cảm ơn nhiều .................................................. .................