PDA

View Full Version : cần pro giúp

huudainhan123
09-10-11, 04:13 AM
mình rất cần video "hướng dẫn onl server" và "web cho server online".bạn nào có cho mình link nha.không thì hướng dẫn chi tiết từng tí 1 cũng được.tìm trong kho lưu trữ mãi không có video.ebook 3 thì sơ xài về phần này mình gà có nhiều chỗ không biết :x

DNTmaster
09-10-11, 04:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đó là hướng dẫn Web

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn Online

Các hướng dẫn khác Box Guilde đều có vào và tìm kiếm

P/S: Lần sau post bài tiêu đề phải nói lên Câu hỏi cần biết không được đặt tên hoa loa như "Cần Giúp..., Help..., Pro vào đây..." Lần sau sẽ Del Topic không báo trước

huudainhan123
09-10-11, 10:11 AM

Đó là hướng dẫn Web

Hướng dẫn Online

Các hướng dẫn khác Box Guilde đều có vào và tìm kiếm

P/S: Lần sau post bài tiêu đề phải nói lên Câu hỏi cần biết không được đặt tên hoa loa như "Cần Giúp..., Help..., Pro vào đây..." Lần sau sẽ Del Topic không báo trước

mình xin video chứ 2 link trên của bạn đọc chán rồi.lần sau làm ơn đọc kỹ nha không thì đừng trả lời

thaihoa91
09-10-11, 02:11 PM
èo ! Bạn đòi hỏi hơi wá đáng, có hướng dẫn bằng hình ảnh hay file chữ cũng đã là wá may mắn, đằng này đòi cả video ! Cứ như là những ng` khác fải cố gắng làm cho bạn hài lòng theo ý bạn !

Thời cách 6 năm, mún có 1 file .doc hướng dẫn hay tìm người hỏi cũng đã là wá khó, chứ đừng nói là đòi hỏi video này nọ !

Ở đây cũng là 1 cộng đồng, bản thân ko tự vận động (đã có hướng dẫn bằng hình ảnh), ko tự ngâm mò, thì chẳng ai giúp bạn dc đâu !

Người ta chỉ đưa bạn cái cần câu và miếng mồi, nhiệm vụ của bạn là ngồi đó câu cá và tự thưởng thức thành quả của mình, chứ chả ai ngày này wa năm nọ đưa nguyên con cá cho bạn ăn hoài mãi dc đâu !