PDA

View Full Version : Share Web 3.5 "bình mới rượu cũ"

luutrunhac
05-10-11, 11:24 PM
Dù đời cổ nhưng những chức năng cần thiết sử dụng khá tốt. Là Web dễ quản lý cho các Admin mới vào nghề.
(Mình cũng là gà mới vào nghề, đang tập tọe bon chen làm MU)
Mình đã edit lại giao diện web và chỉnh sửa vài chức năng. Chúc các bạn đông khách ;))
Demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link đây: Web3.5 edit by luutrunhac (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Website chạy trên Xampp.
Nhớ cài MySql, Navicat nữa nhé :D
Web này mình đã test với SCF SS6, ENC SS6 đều chạy tốt. Tuy nhiên ở ENC ko check được chaos Reset.
Hiện đã Edit lại cho SS2, nếu các bạn chạy các Season cao hơn thì thêm code của SM và RF là được.
Ai chưa biết cài thì cài sẵn Team6 mình làm giúp cho.

Website chỉ chạy ngon trên Firefox thôi nhé.

Learning
05-10-11, 11:29 PM
chà nhìn cái hình nền đẹp m,à có thêm màu đỏ nữa hoa cả mắt. sửa lai được thì ngon

luutrunhac
06-10-11, 12:09 AM
Phông chữ khi viết có thể thay đổi, đương nhiên là màu nền cũng có thể thay đổi.
Bài Post mình viết trên Forum trước coppy lại lười đổi màu nên nhìn hơi khó.
Nhưng Member có đọc bao giờ đâu. Viết lên hết nhưng vẫn phải trả lời qua yahoo.
Mình ko có khiếu hội họa nên thẩm mỹ hơi kém. Trong tương lai sẽ edit cho Web đẹp hơn.

LHB_LOVE
06-10-11, 03:38 AM
web 3.5 bị lỗi đó bạn sài cẩn thận hok có người hack đc đó !
lúc trước LHB cũng có sài web này nhưng bị hack nên hok sài nữa
với lại bcs cũng hok còn nghiên cứu nó nữa nên cũng hok còn update gì thêm :D

luutrunhac
06-10-11, 09:12 AM
Cái Web này mình dùng chỉ thấy cái hack point là nguy hiểm. Mà khóa chức năng + điểm lại là ok rồi.
Còn hack gì nữa thì mình cũng chưa biết. Với lại các Admin mới vào nghề ít hoặc chưa gây thù với ai nên ko ai phá đâu. Hơn nữa mới vào nghề MU nhỏ chứ đâu quy mô như các bác làm chuyên nghiệp.
Bác LBH chỉ thêm xem còn hack gì nữa để em còn đề phòng nếu có thể :D
Cảm ơn bác Share cái Web 3.5 by bác :D nhờ nó mà em mới biết chỉnh sửa cái web này.