PDA

View Full Version : Hình ảnh res NPC cho những bạn dev JX

haquocvu
04-10-11, 05:15 PM
Tình hình là mấy hôm nay mình viết script nhiệm vụ môn phái nên phải test các res NPC để tìm NPC phù hợp cho từng nhiệm vụ. Mình thấy mấy cái res này cũng hay, khả năng sáng tạo khi dùng nó là rất cao và quan trọng là chưa có ai share nên mình muốn share cho các bạn, những ai đang dev JX.

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (edited)

Demo:

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg)

Ngoài ra các bạn có thể đọc thêm bài này để có thêm nhiều hình ảnh res NPC. Bài của jxvietnam (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đã post trước đây.
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

accelan006
04-10-11, 05:40 PM
giải nén lỗi nha
....................................

haquocvu
04-10-11, 05:55 PM
giải nén lỗi nha
....................................

Lúc nén ko có lỗi gì, ko biết sao tự nhiên giờ giải nén ra lại lỗi mấy cái hình cuối.
Thôi thì các bạn xài đỡ, để mai mình up lại :)

passika
05-10-11, 12:51 PM
Ôi chao mình đang rất cần cái này.Thanks haquocvu!!!