PDA

View Full Version : [Preview] Trang bị vai game Chiến Quốc

changbluetooth
04-10-11, 07:52 AM
Hôm nay mình tiếp tục giới thiệu những hình ảnh mới về trang bị vai trong Chiến Quốc.
Cái này mình lấy bên Destiny Online ghép sang client CQ, vì mình thấy trạng bị của nam hay của nữ đều giống nhau nên mình chỉ post của nam thôi.

changbluetooth
04-10-11, 07:53 AM
Vài tấm xem trước: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 112000.bmp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 121600.bmp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 211000.bmp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 380000.bmp

changbluetooth
04-10-11, 07:53 AM
Link full:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khoảng 2 đến 3 tuần nữa thì mình sẽ post patch lên cho những mem phát triển sever. Thân

phamtien913
17-06-13, 10:30 PM
có thể cho em lại link down đc ko ạ ^^