PDA

View Full Version : share source trang rút point và cộng tùy ý !!

dauchanhp306
03-10-11, 10:51 PM
thank anh Bảo share, nhưng có thể hướng dẫn cụ thể cách cài web đc k ạ. Em làm theo hướng dẫn của anh mà k vào đc web là sao ạ

BMK
03-10-11, 11:29 PM
share cho các bạn phát triển toan bộ đày đủ ko thiếu gì cả
thiếu chức năng gì hay có gì phát minh thì nói để ngâm cứu viết thêm share tiếp
kể từ nay source web full thì ko còn tình trạng ai đó biết coder mà dòi mua bán nữa :D
:( các bác chém em ghê quá

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sunday2288
03-10-11, 11:57 PM
Thanks vì bạn đã share..............

ncthanhknd
04-10-11, 12:01 AM
bạn có thể hướng dẫn mình bỏ cái đó vào chỗ nào được không

BMK
04-10-11, 12:03 AM
bạn có thể hướng dẫn mình bỏ cái đó vào chỗ nào được không
C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-s bạn nói chung chung vậy ai đỡ được :-?

tomtomtom
04-10-11, 12:06 AM
Bỏ cái đó vào chổ đó, bảo đảm được 8-}

BMK
04-10-11, 12:08 AM
ai có ý tưởng gì trên web mà chưa cấu hình được coder thì nêu ra anh em chung tay phát triển nào !!!

ncthanhknd
04-10-11, 12:18 AM
C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-s bạn nói chung chung vậy ai đỡ được :-?
Hịc mình mới cài được TLBB off Về Cài web mình không biêt bắt đầu từ đâu bạn hướng dẫn mình được không ^:)^

Oack123
04-10-11, 12:44 AM
share cho các bạn phát triển toan bộ đày đủ ko thiếu gì cả
thiếu chức năng gì hay có gì phát minh thì nói để ngâm cứu viết thêm share tiếp
kể từ nay source web full thì ko còn tình trạng ai đó biết coder mà dòi mua bán nữa :D
:( các bác chém em ghê quá

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
"kể từ nay source web full thì ko còn tình trạng ai đó biết coder mà dòi mua bán nữa :D" định ám chỉ mình đây mà ~.~

Lâm Ngọc Huy
04-10-11, 01:05 AM
Chính xác rồi còn gì nữa :)).Web của anh rao bán bao nhiêu nhỉ.Nghe nói 30 mil =))

Oack123
04-10-11, 01:09 AM
Chính xác rồi còn gì nữa :)).Web của anh rao bán bao nhiêu nhỉ.Nghe nói 30 mil =))
Ta nói là người làm web của tlbb 2gvn sell 20mil ~.~
Bộ web kia cũng là bộ của ta thêm 2 3 chức năng nữa chứ gì đầy lỗi kìa :))
Trong 4rum toàn lấy share đi share lại vẫn là bản đó sửa mấy chữ mà ghi là của mình tìm thử đi chắc trên dưới 5 bài =))
Code gốc vẫn là của Hữu Duyên viết

BMK
04-10-11, 01:12 AM
Bộ web kia cũng là bộ của ta thêm 2 3 chức năng nữa chứ gì đầy lỗi kìa :)) ( code gốc HD )
coder mình đã bỏ công tất cả các bạn yên tâm hàng mình sài thì ko nhiều lỗi đâu :D còn thiếu cái chuyển tiền cho nhau và đổi tên nhân vật đổi tên pets

BMK
04-10-11, 01:15 AM
Bộ web kia cũng là bộ của ta thêm 2 3 chức năng nữa chứ gì đầy lỗi kìa :))
Trong 4rum toàn lấy share đi share lại vẫn là bản đó sửa mấy chữ mà ghi là của mình tìm thử đi chắc trên dưới 5 bài =))
Code gốc vẫn là của Hữu Duyên viết
nhấn mạnh 1 câu sẽ làm 2 3 bộ passport của các pri hiện nay cho anh em sài ;)) chỉ cần fixx lại coder sẽ có thư mục template để chuyển template như joomla :">

Lâm Ngọc Huy
04-10-11, 01:30 AM
Nói chung code của ai viết đâu có quan trọng.Quan trọng là người ta phát triển rồi share cho dân bản xài thôi.
Em có thấy pác share cái gì cho anh em đâu.
Ngay cả 1 người ki bo kẹt sỉ như anh Hex =)) ( Xin lỗi anh nha ) Còn share cho dân ta cái Scoure TLBB và Client cơ mà L-)

huuduyen_05
04-10-11, 01:31 AM
Một số thứ có thể làm thêm vào web trên được như :
- Làm thêm cái chuyển sinh nhân vật ở web
- Xoá pass2 trong game
..gì gì đó chưa nghĩ ra ;)

Code do ai viết không quan trọng. Mình đã share thì cũng không quan tâm chuyện copy right chi cho mệt ;))

Mà bạn nào dùng code này đưa lên online thì nên sửa lại nhiều thứ nha, ko nên để nguyên si, khá là nguy hiểm. Nhiều người rãnh rỗi mò lỗi code lắm :D

Oack123
04-10-11, 02:37 AM
Một số thứ có thể làm thêm vào web trên được như :
- Làm thêm cái chuyển sinh nhân vật ở web
- Xoá pass2 trong game
..gì gì đó chưa nghĩ ra ;)

Code do ai viết không quan trọng. Mình đã share thì cũng không quan tâm chuyện copy right chi cho mệt ;))

Mà bạn nào dùng code này đưa lên online thì nên sửa lại nhiều thứ nha, ko nên để nguyên si, khá là nguy hiểm. Nhiều người rãnh rỗi mò lỗi code lắm :D
Dùng củ cà rốt scan tốt.....;))

kinzero
27-10-11, 12:55 AM
e copy vào nó ko có file index và ko chạy đc cái nào là sao anh

BMK
27-10-11, 01:52 AM
xem lại ở đây nhe <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hd close topic này đi !!!
có gì chuyển qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>