PDA

View Full Version : Share chống ddos cho muonline bản quyền AVG

hongdaika
03-10-11, 06:36 AM
Nhân dịp sinh nhật mình share cho các bạn key bản quyền của AVG cho các bạn làm mu trên winserver để diệt virut và hạn chế ddos
các bạn để lại gmail cho mình và check mail sau 1 tiếng nhanh là 20' sẽ có info gửi về cho các bạn
nếu thấy có ích hãy tks ủng hộ tinh thần share nha

bluesky089
03-10-11, 02:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình có bản quyền AVG rồi. Chj là mình ko thể chống DDOS đựơc. Nếu bạn có lòng giúp thì hướng dẫn mình chỉnh cái FireWall của AVG để chống DDOS nhé.

Mình Allow All thì mới vào webserver được... nhưng ko chống DDOS đc.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sinh Nhật Vui Vẻ

NiceLove
03-10-11, 02:55 PM
Happy birthday
Share mình 1 key nhe. Để về xài thử xem sao ? Key bao lâu thế nhỉ ?

Thnaks nhìu

sieuga
03-10-11, 04:29 PM
Happy birthday
Share mình 1 key nhe. Để về xài thử xem sao ? Key bao lâu thế nhỉ

thanks

vfgvfg
03-10-11, 11:36 PM

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
03-10-11, 11:43 PM
Không có gì chóng được ddos đau các bạn ơi, ai nói chống được ddos đưa link đây mình test dùm cho. Chỉ có thể chống được GÀ thôi

Hào Hoa Công Tử
03-10-11, 11:50 PM
ddos mà chống đc thì nhiều người k phải đau đầu :)

xaoemxauthe
04-10-11, 01:42 AM
nếu bác dùng AVG để chống thì chỉ hiệu quả với Ddos thông thường thôi...nếu cho khoảng 2k zombie cùng tấn công thì máy chủ các bác vẫn die như thuờng ( chống Ddos thì rễ botnet mới thực sự khó )

nhungocshpy
19-10-11, 02:06 AM
cho mình xin với nhé

The Guardian
16-11-11, 10:03 PM
Vấn đề này chưa được BQT GZ xác nhận, các bạn cẩn thận khi check mail, chú ý các đường link nếu có.