PDA

View Full Version : Share toàn bộ forewweb của bác tuang

hongdaika
03-10-11, 06:28 AM
đã update link dowload cho các bạn cám ơn các bạn đã ủng hộ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

k0y1a
03-10-11, 06:30 AM
share di than
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sunhide
03-10-11, 02:55 PM
các bạn để lại coment nhé mình chỉnh sửa lại open ngon cho các bạn bảo đảm ko sell vì bác tuấn share nguyên bản cho mình
h mình muốn share lại cho anh em conf cái bản quyền thiết kế bởi tuang các bạn đưng thay đổi nhé giữ nguyên bản quyền cho người ta
mình sẽ post demo sau khi đăng 1 ngày khi có 20 ngươi coment trở lên
share thì share đi bày đặt :|~ có share không nếu không shaer thì .......... nghỉ

codohue
03-10-11, 03:37 PM
share đi bạn hiền ơi :D :D.........................

godhoang
03-10-11, 03:55 PM
bạn còn 18 tiếng nữa để share hoặc delete thread, sau đó tôi sẽ cho bạn 3 điểm trừ. Chuẩn bị lên dĩa.

vodkacb
03-10-11, 05:08 PM
lại chơi chò pm yahoo.share đê.k anh GH del đi

tintin
03-10-11, 05:13 PM
share minh nua

hongdaika
03-10-11, 05:44 PM
hehe bác godhoang chơi bài chắc thế share pgair đảm bảo hàng chất lượng tốt cho anh em chứ mình cũng vì muốn tốt cho anh em
mỗi khi post bài anh em sẽ nhiệt tình ủng hộ mà vì hàng mình share bảo đảm với anh em là chất lượng và luôn đc sự tin tưởn ủng hộ của anh em
nhiều người tham gia diễn đàn mình ngày càng mạnh thôi mà :))

mrrainnt
03-10-11, 06:13 PM
Share đại đi bạn ơi :)! điều kiện đồ nữa chứ

sunhide
03-10-11, 06:23 PM
hehe bác godhoang chơi bài chắc thế share pgair đảm bảo hàng chất lượng tốt cho anh em chứ mình cũng vì muốn tốt cho anh em
mỗi khi post bài anh em sẽ nhiệt tình ủng hộ mà vì hàng mình share bảo đảm với anh em là chất lượng và luôn đc sự tin tưởn ủng hộ của anh em
nhiều người tham gia diễn đàn mình ngày càng mạnh thôi mà :))

Bạn nói vậy thì sao không share 1 mạch còn ăn nói vòng vo. mod làm vậy là đúng còn gì nữa . bt người ta không chửi cho là đỡ rồi :|

ninhmca
03-10-11, 06:24 PM
các bạn để lại coment nhé mình chỉnh sửa lại open ngon cho các bạn bảo đảm ko sell vì bác tuấn share nguyên bản cho mình
h mình muốn share lại cho anh em conf cái bản quyền thiết kế bởi tuang các bạn đưng thay đổi nhé giữ nguyên bản quyền cho người ta
mình sẽ post demo sau khi đăng 1 ngày khi có 20 ngươi coment trở lên
vote cho bác hản 100 phiếu .mong bác share sớm + cái hướng dẫn config.e chưa dùng fw bao h nên k biết config.mà cho e hỏi chút.fw này cho chạy dk db của enc và 1 số bản ss2 k bác.e dùng tvweb mà chỉ ss6 của scf là ngon.còn những db khác thì nó cứ lỗi lỗi.nản

hongdaika
03-10-11, 06:37 PM
hic mình định cho các bạn chờ để hồi hộp thui mà nhưng thấy nhiều ý kiến nói quá xin lỗi các bạn mình share ngay đây hix
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các bạn thấy có ích hãy tks nha :) còn lại ai thic web thiếu vân mình sẽ share cho DB dùng luôn cho phiên bản ENC ACG nha mình chỉnh sử thêm chút nha các bạn gop ý cho topix càng phat triển nha wweb thiếu vân sẽ share trong top này luôn mong các bạn chú ý theo dõi

ninhmca
03-10-11, 06:38 PM
a hongdaika post len trang 1 di.va cho e xin cai yahoo voi

accelan006
03-10-11, 07:17 PM
bỗng dưng 1 ngày mưa gió bão bùng vào thấy web mình lại share lại..

hạnh phúc làm sao....

nhưng còn 1 bản nữa vẫn chưa share :))

hongdaika
03-10-11, 07:22 PM
hi tuấn ak nhớ mình ko share luôn trang quản lý với sv của cậu vì mình còn giữ trc khi fomat nên tránh công sức của bạn bị tuyệt chủng nên mình share lại đó
hôm nay hà nội hết bão rùi mới share :)

accelan006
03-10-11, 07:25 PM
haiz đồng nai bão k có mà mưa cả ngày rồi trời âm u. ngồi nhìn máy thấy mệt mỏi quá.

p/s: giao diện chủ yếu sử dụng của tru tiên còn code thì mình chưa xem :D

hongdaika
03-10-11, 10:20 PM
hehe tôi muốn phát triển foreweb của ông lên nhưng đang bất lực hic đang thử cố gằng dev riêng 1 bản fore web riêng nè nhưng công nhận ít khả năng chắc làm mất cả tháng mới xong mất bản tôi dev xong ông xem thử nha tôi thêm nhiều chút chức năng mới

accelan006
03-10-11, 10:41 PM
cho cái yahoo để tiện liên lạc đi :D

dproks
03-10-11, 11:07 PM
Bản 2011 ý ... bạn có lòng hảo tâm ơi pm mình mình share 1 cái domain cảm ơn yahoo: doyouloveme_myclass 2 năm ^^

darkmagician
03-10-11, 11:47 PM
haiz đồng nai bão k có mà mưa cả ngày rồi trời âm u. ngồi nhìn máy thấy mệt mỏi quá.
ong tuan nguen o dong nai ah ở khu nào thế
lại FW nữa ah có gì mới không

tukochoil2
04-10-11, 01:58 AM
ban. co the huong dan cofig ko? sao ko dc nhi?

tukochoil2
04-10-11, 01:59 AM
sao config ko dc nhi? ban huong dan~ luon di ban

accelan006
04-10-11, 02:44 AM
ở khu ngã 3 trị an (h trảng bom)

mrrainnt
04-10-11, 03:25 AM
Bản này chạy AppServ không được hay sao ấy T_T!

special
04-10-11, 07:36 AM
sao minh cai ko dc go 127.0.0.1/fw thì nó ra <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ten mien của ban ai biết giúp với

hongdaika
04-10-11, 07:44 AM
ai không biết các bạn xóa htcess đi nhé