PDA

View Full Version : [Preview] Thú cưỡi Chiến Quốc

changbluetooth
03-10-11, 02:32 AM
Các bạn cũng biết sever CQ VN chỉ có 7 loại thú cưỡi, hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn về thú cưỡi của CQ nước ngoài.
Nhân vật chính:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 112500.bmp

changbluetooth
03-10-11, 02:33 AM
Hệ thống thú cưỡi của CQ nước ngoài rất đa dạng, đặc biệt khi bạn đã sở hữu 1 con thú cưỡi thì nó cũng theo kề vai sát cánh với bạn trong các trận chiến, điểm khác biệt của CQ VN và CQ nước ngoài là thú cưỡi của CQ nước ngoài cũng được thăng cấp theo cấp độ của chủ nhân ( tựa như là bảo thú vậy). Đây là preview của "Hồ Ly Tinh" mời các bạn thưởng thức:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 124900.bmp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 250300.bmp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 253900.bmp

changbluetooth
03-10-11, 02:33 AM
Ngoài ra thú cưỡi cấp độ cuối cũng phân biệt đẳng cấp so với các cấp đầu, kèm theo hiệu ứng rất đẹp.
Link download trộn bộ thú cưỡi:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khuyên dùng Picasa để duyệt ảnh với chất lượng cao.
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cuối bài mình xin cảm ơn bạn trungviet đã giúp đỡ mình trong quá trình thực hiện bài viết. Thân

YoonA
03-10-11, 02:55 AM
Thú cưỡi có rất nhiều con đẹp VD: như con sói và con sư tử. Nếu như đưa vào CQ thì sẽ khá hay ^^~. Mình thấy 1 số con nhìn không hợp với khung cảnh lắm.

changbluetooth
03-10-11, 03:00 AM
Nếu cần thì mình sẽ tạo vài bản patch nhân vật và thú cưỡi là xong.

Kiểu này chắc là phải tạo 1 cuộc bình chọn về thú cưỡi và nhân vật rồi.

changbluetooth
03-10-11, 03:02 AM
Có ai rảnh đem cái đống hình này qua 4rum CQ spam 0.

[X]iao[F]eng
03-10-11, 03:41 PM
Hay đấy ;))
Cái này mà cho vào server private thì SGT chỉ có nước khóc :))

trungviet
03-10-11, 07:17 PM
Nếu mà có trọn bộ thú cưỡi, có hình thú cưỡi tiến hóa theo cấp, thì mình sẽ viết 1 bộ hệ thống thú cưỡi: Thú cưỡi có thể tiến hóa, và + chỉ số =p~. Cố gắng lên changbluetooth

changbluetooth
03-10-11, 08:37 PM
Nếu mà có trọn bộ thú cưỡi, có hình thú cưỡi tiến hóa theo cấp, thì mình sẽ viết 1 bộ hệ thống thú cưỡi: Thú cưỡi có thể tiến hóa, và + chỉ số =p~. Cố gắng lên changbluetooth
Mình mà đưa là phải cố gắng viết nha.
Vài ngày nữa sẽ có thêm topic Preview Trang bị vai trong CQ, rồi cỡ 2 hay 3 tuần nữa sẽ tổng hợp bảng patch có nhân vật+thú cưỡi+trang bị vai cho các bạn. Thân

trungviet
03-10-11, 10:22 PM
Mình mà đưa là phải cố gắng viết nha.
Vài ngày nữa sẽ có thêm topic Preview Trang bị vai trong CQ, rồi cỡ 2 hay 3 tuần nữa sẽ tổng hợp bảng patch có nhân vật+thú cưỡi+trang bị vai cho các bạn. Thân
Thật tình mà nói thì khỏi patch, có thể sử dụng client của bạn cho sv này lun đấy, test thử xem sao ;))

changbluetooth
04-10-11, 07:50 AM
Thật tình mà nói thì khỏi patch, có thể sử dụng client của bạn cho sv này lun đấy, test thử xem sao ;))
Thì bản patch có tất cả các file liên quan như: nv+thú cưỡi+cánh, ta chỉ việc add zo client rồi viết code trong current là đc mà.

dat233
08-10-11, 04:07 PM
ak` ma` con thu cuoi tki` van o? trong chả ak`

tuandat3019
25-10-11, 01:36 PM
link die !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!111#-o

dat857099
30-10-11, 04:53 PM
có sv private online nào tích hợp đc bộ thú này chưa nhỉ... nhìn đẹp quá