PDA

View Full Version : cách thay đổi màu sắc cho item

hdk2010
02-10-11, 07:25 PM
tool cần dùng là Glow editor: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn download về, giải nén rồi copy tất cả vào client.
Chạy GlowEditor được hình sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dưới đây la video hướng dẫn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
làm xong nhớ save lại như trong video nhé.
cái này có thể chạy trực tiếp khi Mu đang chơi. Nên vùa chạy winmode vừa sửa sẽ giúp các bạn thấy được mình đang làm cái gì.;)
dưới đây là thành quả (Grand soul nguyen thuỷ)

godhoang
02-10-11, 07:30 PM
tks bạn nhưng box guide lưu trữ đã có rồi :)
Thôi nhắc lại cho anh em, mình treo bên box skin

zZK3yL0v3Zz
27-11-11, 10:21 AM
Tại sao mình đổi màu của Wings mà ko đc nhỉ

okbcs
03-06-12, 03:06 PM
sao cái này làm MU ss6.2 lại k dc nhỉ?

Van_Bom
19-11-12, 06:56 PM
cái này hay à nha, nhưng mà tớ nghe nói là phải add thêm file grow.dll vào file main.exe hả bạn.....

gdragon92
20-11-12, 01:03 PM
cái này hay à nha, nhưng mà tớ nghe nói là phải add thêm file grow.dll vào file main.exe hả bạn.....

bờm nói chuẩn. phải add dll vào main nữa mới được

Van_Bom
26-11-12, 06:36 PM
ọc, thế mà chủ topich hướng dẫn thế vậy thì làm sao các bạn ấy làm được, đến tớ còn chịu nữa là, vì bây giờ làm sao biết được add file Grouw.dll nào cho main của mình, file nào thì phù hợp...bó tay...

Tuan565
26-11-12, 06:40 PM
theo thông tin ở topic gốc bên ragezone thì tool này hình như nó hook sẵn Glow.dll cho thì phải .

Van_Bom
28-11-12, 06:52 AM
ở topich nào vậy bạn, cho tớ cái link tớ qua nghiên kíu xem có đúng ko vậy, chứ ko biết hàm hook file dll đó với lại ko biết nó phù hợp với main nào và main nào thì làm sao làm được chứ...cái này tớ thấy hay quá xá

Tuan565
28-11-12, 12:38 PM

Van_Bom
29-11-12, 12:13 AM
cám ơn bạn, tớ sẽ nghiên kius xem sao

Jackma2000
14-12-15, 09:18 PM
mình làm theo hướng dẫn mà item vẫn vàng chóe chả hiểu ra làm sao

hackluv
14-12-15, 10:33 PM
mình làm theo hướng dẫn mà item vẫn vàng chóe chả hiểu ra làm sao

hook glow.dll vào rồi add them và edit