PDA

View Full Version : pro JX vào giúp cái

chantrung96
02-10-11, 04:20 AM
sao tui vào server k0 hiện nhân vật màk tên NPC lại tiếng china pro vào biết giúp dùm tui cái tks pro trước
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp

thaihoa91
02-10-11, 05:41 AM
Tên NPC bị tiếng china là do server bạn đang dùng chưa dc việt hóa !

Lỗi ko thấy hình ảnh nhân vật và NPC thì sửa như sau: Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Xóa thư mục NpcRes đi là OK !

chantrung96
02-10-11, 03:02 PM
nhưng trong thư mục tui chẳng cóa Npcres copy từ setting server qa client đã bỏ thư mục Npcres rồi màk
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp

NguLozJX
02-10-11, 03:09 PM

Lỗi ko thấy hình ảnh nhân vật và NPC thì sửa như sau: Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Xóa thư mục NpcRes đi là OK !
Không biết thì đừng nói bạn.
Cho hỏi bạn dùng server gì.

nametruong00
02-10-11, 03:25 PM
hahaha cái này sever update V4 của thaihoa vẫn bị tình trạng này
fix lại quá dễ bạn coi trong data đủ các file .pak chưa
trong config báo đủ chưa ( vì thíu khai báo các file pak nên mới bị như thế á )

DirectX
02-10-11, 06:30 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
02-10-11, 06:40 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xoắn gúm ! Thế thì bạn chỉ bạn ấy đi, tui ko nói nữa :|

Mr.Phát
02-10-11, 06:49 PM
thứ nhất là do có folder NPCRes ? thứ 2 là do thiếu spr.pak
còn server bạn này chắc là sv TQ chưa việt hoá
bạn hỏi người ta dùng sv gì ? trong khi đó cái thứ người ta cần fix là lỗi ko có hìh ảnh bạn hĩu ko
còn cái sv thì liên quan gì tới việc ko thấy NPC + Nhân Vật ?