PDA

View Full Version : trantoai223 ơi vào đây giúp mình với

phongcaithe
01-10-11, 07:18 PM
trantoai22 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)3 bạn giúp mình với.bạn có thể viết bài hướng dẫn cách up gunny hem vậy.chứ mình up sao giờ hư luôn cái data luôn rồi.bạn share cho mình cái server của bạn được hem.mong bạn trả lời.thanks bạn nhiều lắm

hungbien
02-10-11, 09:59 PM
Có bro nào chỉ dùm mình cách sửa lỗi buf thiên sứ và cách việt hóa cái mình muốn với
ví dụ việt hóa mấy chữ trong hình này thì mình tìm ở đâu .thanks nhiều
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn mấy hình này bro nào biết làm sao cho nó hiện hiệu ứng châu báu được chỉ mình luôn nhé . thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
03-10-11, 01:54 AM
trantoai22 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)3 bạn giúp mình với.bạn có thể viết bài hướng dẫn cách up gunny hem vậy.chứ mình up sao giờ hư luôn cái data luôn rồi.bạn share cho mình cái server của bạn được hem.mong bạn trả lời.thanks bạn nhiều lắm
up gunny là sao?.mình hiểu chết liền,mà không hiểu sao hướng dẫn

mình chỉ biết việt hoá cái câu mà mấy con boss với quái nói thôi
các bạn thích thì vào Road\scripts\AI\mession ji đó mà việt hoá,còn mấy cái giao diện nó phức tạp quá,phải Việt hoá file Fla và build lại thành Tank.Png để server đọc,cái này thfi không biết nên đành chịu

hungbien
04-10-11, 12:23 AM
Bạn trantoai ơi đi những map bên dưới thì mình sửa file nào vậy chỉ mình với . thanks nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

mình cũng show tý xíu nha :x

bác show em cũng show,mà em biết em cùi hơn bác,ko biết code
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ctap.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ctapss.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ss.jpg
ước ji được bác share code nhỉ

Sesshomaru
04-10-11, 02:26 AM
Bạn trantoai ơi đi những map bên dưới thì mình sửa file nào vậy chỉ mình với . thanks nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
dạo này bận không ngâm cứu được gunny,mấy anh em pm mình không trả lời được sr nhé

muốn đánh con boss lựu đạn thì bạn vào Road\scripts\AI\Game\CopyNormalGame.cs
tìm cái đoạn sau

Game.SetupMissions("1171,1173,1176,1177,1178");
Game.TotalMissionCount = 5;
Missions boss gà thường là 1176,bạn bỏ Missions đó sẽ đánh được Missions kế tiếp(là nhóc lựu đạn)
còn mấy pic của bạn smallwind thì bạn hỏi small thử đi
Pic cuối:bộ lạc thì liên quan rất nhiều thứ
bao gồm
-Addmap
-AddNPC
-Scripst cho NPC
-ADD missions
-Add PVE_Info

thienlongxanh
04-10-11, 11:05 AM
Bạn trantoai223 có thể cho mình file ghost máy bạn được k. Mình cài IIS cứ đòi mk, sửa đc rồi thì bị lỗi
Đã làm mọi cách theo hd trên tất cả các web rồi mà k dc