PDA

View Full Version : (FW 2011 tuanng) F1X [MF]

sunhide
30-09-11, 02:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

^:)^^:)^^:)^^:)^ con lạy clbgames luôn muốn cho cái tiêu đề đẹp cũng thêm tag chán 8-}8-} Để tiêu Đề xấu :-<:-<

Link thật của FW mình fix lại link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : abc123sunhide
link xem web của accelan006 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo (accelan006) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NgoiNhaMa
30-09-11, 02:36 PM
skin trang Home nhìn đẹp đấy chứ!

dj_zapo
30-09-11, 04:13 PM
Mình có source FW , nhưng khi cài thì không chạy được trang Admin và Trang Server , có ai giúp mình được không . Không rành lắm , thanks nhiều

vodkacb
30-09-11, 04:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dproks
30-09-11, 07:19 PM
Không có folder quản lý luôn haizz thích mỗi trang quản lý thôi :-w

sunhide
30-09-11, 10:13 PM
:|~ ơ cái gì thế này thì mình bảo là trang chủ thôi chứ quản lý tự tìm còn gì nữa các bạn nên đọc đi nhé

dongahchu
07-10-11, 03:38 PM
hự . tìm ở đâu ta :))

tinhyeu224
04-11-11, 07:58 AM
Bác nào fix hộ em cái lỗi chuyển giới tính với nó báo chuyển rồi mà khi vào game vẫn vậy, em dung sv ENC của tháng vtv đây là FW MU giao long em tải về
đây là link em up lên :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TS2GVN
07-11-11, 02:29 PM
Bác ơi chỉ tui cách fix lỗi khi bắm vào đăng ký nó hiện <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>