PDA

View Full Version : [Xin] Xin Client giống client của server dolongky

thanhtu1007
29-09-11, 06:02 PM
Bác nào có cái client giống cái client của server dolongky không cho em xin với? Thanks

zZK3yL0v3Zz
29-09-11, 07:11 PM
vậy sao bạn không lấy luôn cái client của DoLongKy đi xin làm ji nữa

thanhtu1007
29-09-11, 07:13 PM
cái client đó xài file launh giống FPT nên vào mấy server off không được, nó có shop KNB mới y chang FPT nhìn đẹp nên muốn xin về xem thử :D, lấy trực tiếp của nó về dùng mấy server trên này không chạy, thay loginserver với patch rồi

Sói Đẹp Trai
29-09-11, 07:18 PM
cái client đó xài file launh giống FPT nên vào mấy server off không được, nó có shop KNB mới y chang FPT nhìn đẹp nên muốn xin về xem thử :D, lấy trực tiếp của nó về dùng mấy server trên này không chạy, thay loginserver với patch rồiShop KNB là sv chứ client nào hả bạn=)) vs lại client của FPT h ko dùng đc cho các sv off hiện nay đâu đơn giản version của nó quá cao vào là dis ra ngay ko tin cứ thử:));)

Oack123
29-09-11, 07:39 PM
Shop KNB là sv chứ client nào hả bạn=)) vs lại client của FPT h ko dùng đc cho các sv off hiện nay đâu đơn giản version của nó quá cao vào là dis ra ngay ko tin cứ thử:));)
Hiển thị không ở client mà ở sv thì chịu rồi thế thì client cần gì nhiều thứ mỗi cái exe là vào đc còn lại để ở sv mà dùng :))
Còn hiện tượng văng ra là máy có vấn đề =)) nó ko connect đc thôi vì ko tương thích giữa sv và client !

Sói Đẹp Trai
29-09-11, 08:27 PM
Hiển thị không ở client mà ở sv thì chịu rồi thế thì client cần gì nhiều thứ mỗi cái exe là vào đc còn lại để ở sv mà dùng :))
Còn hiện tượng văng ra là máy có vấn đề =)) nó ko connect đc thôi vì ko tương thích giữa sv và client !ý bạn ý nói là cái shop đó ý nó làm sao chỉnh đc bằng client=)) nếu đc thỳ FPT nó đã phá sản rùi:)) thế mới cần sv chứ:)) còn cái vụ vào bị dis ra như oack nói chuẩn 100% ko cần chỉnh:))

duchung145
29-09-11, 09:08 PM
@hahoang96 cái giao diện trong client ấy

Sói Đẹp Trai
29-09-11, 11:21 PM
@hahoang96 cái giao diện trong client ấy^:)^em tưởng cái shop ý chứ ( chỉnh giá tiền + add đồ ) sr nhé em nhầm:(

rikudo
30-09-11, 01:17 AM
Theo mình nghĩ cái này pro xml thì có thể edit và thay đổi ở trong client .
Chưa thử vì k biết cái giao diện shop KNB có liên quan đến mấy cái trong server không .

thanhtu1007
30-09-11, 01:27 AM
đúng rùi xin chủ yếu là xin cái giao diện ý, thấy dolongky nó làm được tưởng mình có nên mạo muội đi xin thôi :(

868204
30-09-11, 07:35 PM
ban nay ko hieu ve sv of roi. ban phai co sv do roi dung client tuong ung moi co the nhin thay vay pham. ko thi vao tl fpt ma xem day du ca

Sói Đẹp Trai
30-09-11, 09:33 PM
ban nay ko hieu ve sv of roi. ban phai co sv do roi dung client tuong ung moi co the nhin thay vay pham. ko thi vao tl fpt ma xem day du cabạn nên tìm hiểu kỹ trước khi post bài nha như mọi người đã lý giải chủ thớt muốn thay đổi hình ảnh item thành hình ji đó tùy sở thích. VD như client sv mộ dung của huyljnh hay client của ai đó ( wên rùi ) hình item thay hết bằng hình ảnh của Chip, Ram,...=)) cái đó là 100% trong client còn cái quản lý shop KNB thỳ ở trong SV=))

dinhnghias
01-10-11, 01:44 AM
thấy 1 bác bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nói client là của web này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giá có 7.000 USD thui 8-}