PDA

View Full Version : web game Mir 745MB

kesangame
29-09-11, 12:03 PM
Mình tìm được web game mir nặng tới 745MB ko biết có gì khác so với bản cũ ko vì nhà mình ko có mạng nên down ko được ra tiệm down thì 10kb/s hixhix vì vậy ai down rồi up sang link khác cho mình nhé thank <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 156125399.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1555142994.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1555648482.jpg

duthli
29-09-11, 12:19 PM
bản mình hơn 1gb :| khi down về thử mà mạng đứt cáp bên hongkong bao h fix xong đây :((

thanhtunghk
29-09-11, 12:56 PM
duthli cho mình cái link down dc ko.

duthli
29-09-11, 01:26 PM
link trước up rùi mà ?? bản của khuek8b ý mình chỉ edit tí thôi

thanhtunghk
29-09-11, 02:54 PM
cho mình link bản 1Gb của bạn ấy mình cũng down nhiều bản toàn khoản 3 4 trăm ko hà.

thanhtunghk
29-09-11, 04:20 PM
Link MF cho ai cần nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thieusinh
29-09-11, 07:49 PM
down về rồi sử dụng sao bạn có viêt hoá ko bạn?

microvn
29-09-11, 08:18 PM
;)) bản nhiều mb hay gb không quan trọng :)) quan trọng là nó có gì trong đó
thực chất nếu có update mới cũng k quá 300mb đâu :D

duytungk87
29-09-11, 11:27 PM
anh em xem cách nào Việt Hoá được không. nếu cần nhân lực tui xin góp phần

kesangame
30-09-11, 11:51 AM
Thanksssssssssssssssssss bạn thanhtunghk