PDA

View Full Version : Nhất Kiếm - Mấy pro ơi vào đây !!!

nguoimoi
28-09-11, 11:05 PM
mình thấy trên diễn đàn có nhiều bài viết hướng dẫn vào game bên trung quốc chủ yếu là chỉ vào coi chơi thôi chứ có làm được gì đâu toàn chữ Tàu mà, vào để mà phá acc của người ta là chính sao mấy bác rành về lập trình game không làm một bản offline giống võ lâm để ae vào chơi, đó là mong muốn của mình vì mình thấy game Nhất Kiếm cũng hay giống Võ Lâm, mình thì không biết chút gì về lập trình hay thiết kế game chỉ nêu ý kiến thôi có gì bỏ qua cho

duthli
28-09-11, 11:08 PM
nhàm close topic cho lành cuối cùng cũng vì nhất kiếm :(

nguoimoi
28-09-11, 11:17 PM
bạn nói cũng vì Nhất Kiếm là sao? ko hiểu ý bạn, nếu ý bạn là tui hỏi hướng dẫn để log vào bên TQ thì nhầm rồi.
Thật ra tui đang chơi Nhất kiếm của việt nam thì bị mấy pa hack làm nó đóng cửa, vào thì bị rollback mất đồ nên nãn ko chơi nữa. Lên đây thấy mấy cái hướng dẫn làm theo vào game bên trung quốc chơi thì ko bit tiếng tàu nên mới nhờ vã mấy pro về game làm một bản off chơi thôi.

duthli
28-09-11, 11:23 PM
bảo mật kém thì chịu đi :))
ai bảo ko cất cho kỹ

nguoimoi
28-09-11, 11:27 PM
Mình post bài này ko phải để bàn về cái zụ mất đồ, bảo mật kém, nph như cặc ... mà để có 1 bản ofline chơi rồi dev giống bên Võ Lâm

setsuna2664
29-09-11, 12:16 AM
bảo mật kém thì chịu đi :))
ai bảo ko cất cho kỹ
Nói thối vừa thôi ,
Tôi công nhận là nhất kiếm bảo mật ko tốt nên mới bị lấy source , nhưng cậu có phải người lấy đâu mà cứ phát ngôn kiểu hơn người thế , chướng tai gai mắt
Núi cao còn có núi cao hơn , nên bảo mật thế nào cũng không thể đảm bảo 100% chống lại được các hacker , hiểu chưa

nguoimoi
29-09-11, 01:14 AM
vào phá riết nó đóng mẹ sẻver rồi thì fai=))

likenone
29-09-11, 02:21 AM
:))~ Đóng sv rồi . Thôi xóa cái HD = Clip bên galaxy còn có cái để chơi :))~

duytungk87
29-09-11, 02:54 PM
vui thế nhỉ. mấy thằng tàu khựa bị bên mình đánh cho tơi tả :D
Khi nào có sv về để nghịch nhỉ

MarsTN
30-09-11, 09:04 PM
khoảng 3 năm sau có đó em lúc đó thì tụi nó nghĩ chơi hết rồi :-ss tưởng làm game 1 ngày 1 bữa đâu làm khoảng 1 năm trở lại