PDA

View Full Version : Có ai bị lỗi này không ạ

boy_kut3_dttn
28-09-11, 10:05 PM
hjc, lúc trước em cài bản cũ của bác smallwind vẫn oke, ko gặp lỗi gì cả nhưng khi cài bản mới update, em không chỉnh sửa gì cả, chỉ import lại cái db_tank, vậy mà khi chạy run.bat nó bị sao ý, trước kia nó chạy 3 cái bảng dos liền nhưng giờ thì chạy dc lằng nhằng 2 cái rồi ra mỗi như vầy:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
Các bác Giúp em với ạ, em cảm ơn trước:(

Sesshomaru
28-09-11, 10:08 PM
hjc, lúc trước em cài bản cũ của bác smallwind vẫn oke, ko gặp lỗi gì cả nhưng khi cài bản mới update, em không chỉnh sửa gì cả, chỉ import lại cái db_tank, vậy mà khi chạy run.bat nó bị sao ý, trước kia nó chạy 3 cái bảng dos liền nhưng giờ thì chạy dc lằng nhằng 2 cái rồi ra mỗi như vầy:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
wow sấm sét+12 lv 41 gunny zing rồi còn cài off làm ji,chơi onl có phải sướng không

smallwind1912
28-09-11, 10:09 PM
Spam hả up hình bên zing lên khoe đồ hả cu

boy_kut3_dttn
28-09-11, 10:11 PM
ko, em hỏi thật mà, e định cài gunny cho bọn bạn chơi chung, hjx. lỗi này ai biết cách giải quyết không ạ

boy_kut3_dttn
28-09-11, 10:14 PM
hjc, em đang bắn cả 2 cái, hức, anh có biết như vậy là sao ko a, từ hồi cài gunny off e đã ghost 8 bản windows rồi mới chạy đc, h lại lỗi, nản

Sesshomaru
28-09-11, 10:16 PM
lỗi do attack database mới thì del database mới đi,làm lại bằng database cũ,có vậy thôi mà,nếu làm lại database cũ mà vẫn lỗi thì nguyên nhân không phải do database mới mà do bạn chỉnh sửa 1 cái gì đó dẫn tới lỗi

boy_kut3_dttn
28-09-11, 10:19 PM
lỗi do attack database mới thì del database mới đi,làm lại bằng database cũ,có vậy thôi mà,nếu làm lại database cũ mà vẫn lỗi thì nguyên nhân không phải do database mới mà do bạn chỉnh sửa 1 cái gì đó dẫn tới lỗi
lý do đầu tiên thì chắc không phải anh ạ, vì lúc đầu e restore db mới ( cái file mới down về) bị lỗi, lúc đó em vẫn còn db cũ và chạy ajingon, khi restore db mới xong, đang hý hửng thì ... cụt hứng, :((

thanhtu_132
28-09-11, 10:20 PM
sã Guild gà vàng bên sv gà béo à RongVietTri nè =))

thanhtu_132
28-09-11, 10:21 PM
sax Guild gà vàng bên sv gà béo à RongVietTri nè =))

boy_kut3_dttn
28-09-11, 11:07 PM
hjx, không ai giúp e ak`, :(( huhuhu, chán quá

duthli
28-09-11, 11:10 PM
tính chất khoe hàng 100% không cần nói nhiều

boy_kut3_dttn
28-09-11, 11:23 PM
tính chất khoe hàng 100% không cần nói nhiều
thưa bạn là hạng 600 sv có j để khoe, đồ cũng ngon nghẻ j mà khoe, tôi cần thât đừng suy bụng ta ra bụng nguời.
PS, EM ĐÃ THỬ RESTORE DB CŨ NHƯNG VẪN KHÔNG ĐC, HIC, EM ĐÃ CÀI LẠI TỪ NỬA CÁI VIDEO THỨ 2 NHƯNG VẪN VẬY, KHÔNG LẼ PHẢI CÀI LẠI WIN NỮA???

duthli
28-09-11, 11:27 PM
thưa bạn là hạng 600 sv có j để khoe, đồ cũng ngon nghẻ j mà khoe, tôi cần thât đừng suy bụng ta ra bụng nguời.
PS, EM ĐÃ THỬ RESTORE DB CŨ NHƯNG VẪN KHÔNG ĐC, HIC, EM ĐÃ CÀI LẠI TỪ NỬA CÁI VIDEO THỨ 2 NHƯNG VẪN VẬY, KHÔNG LẼ PHẢI CÀI LẠI WIN NỮA???
show cái fight thì chuẩn 100%
còn 2 cái kia ko thấy show
DB thì sao ko rétore đc ảo vãi đạn
hay bật mỗi fight:))

boy_kut3_dttn
28-09-11, 11:29 PM
show cái fight thì chuẩn 100%
còn 2 cái kia ko thấy show
DB thì sao ko rétore đc ảo vãi đạn
hay bật mỗi fight:))
chờ xíu anh cho chú xem ảnh. ảo ak`

firel0ve610
29-09-11, 12:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
29-09-11, 12:43 AM
không cần phải cài lại win đâu bạn,bạn xoá bỏ 4 folder Road,Center,Fight,Flash và xoá bỏ DB_tank đi,làm lại từ đầu từ chỗ config là được,mình cũng hay làm vậy lắm=))
táy máy nghịch db 1 hồi lỗi lại xoá db ý mà