PDA

View Full Version : Share source web full !!

BMK
27-09-11, 03:56 AM
tình hình là đang nắm full một số source web của các server hiện nay nên share cho anh em ngâm cứu !
nạp thẻ Gate ----> ok
nạp thẻ VTC ----> ok
chức năng :
+reg
+đổi pass
+event đua top
+ bảng xếp hạng
+mua skill thứ 6
+mua pet
+sủa lỗi âm máu
apache server tôi chọn 2.5.10
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là source web !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là database cho các bạn nào cần sr vì hồi tối mắt mờ !
cài đặc thì qua đây cho các bạn chưa bik hôm nào rãnh up luôn giờ thì còn nhiều việc chưa làm nên ko có time !
còn đây là source web skin gate hiện tại có InDex web 2.2 của tl.gate.vn
web phải sử dụng mod-Rewrite
vào C:\AppServ\Apache2.2\conf\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#LoadModule rewrite_module modules/mod_rewrite.so
và bỏ # thành
LoadModule rewrite_module modules/mod_rewrite.so

vào C:\Windows\php.ini
tìm
display_errors = on
đổi lại thành
display_errors = off
save lại và khởi động lại apache !
còn đây là source web skin 2.2 !
đây là database cho các bạn nào cần sr vì hồi tối mắt mờ !

Lâm Ngọc Huy
27-09-11, 08:38 AM
Hìnhn hư thé cái tlbb_web.Ai share web cũng thấy không có cái đó ;;)

sunday2288
27-09-11, 10:41 AM
Chưa ai share tlbb_web sao
Đây ta share cho nè cái này mà nhiều người không có sao

Chết mình wen Sry các ban vì ko để ý vì cái này mình co đặt Pass : sunday2288

philong921
27-09-11, 12:14 PM
nói thật nhé không biết bạn cố ý hay vô tình đã share thì đừng cài pass, ( xin lỗi vì nói thật)
Thân.

boyganz
27-09-11, 12:16 PM
tại hạ chưa biết cách cài web các vị tiền bối nào rãnh pm yahoo setup dùm tại hạ. :D

sunday2288
27-09-11, 12:29 PM
nói thật nhé không biết bạn cố ý hay vô tình đã share thì đừng cài pass, ( xin lỗi vì nói thật)
Thân.

Sory nha vì mình quên mất là cái này lần trước nén lại mình có đặt Pass mà quên mất chưa ghi Pass Giải nén cho các bạn. Thành thật Sr vì vấn đề này

BMK
27-09-11, 12:51 PM
đã up database lên và thêm 1 source nữa cho nó máu :">

Oack123
28-09-11, 12:15 AM
VTC card đâu ko có thấy sao ghi ok :|

BMK
28-09-11, 03:27 AM
napthe_vtc.php
napthevtc2.php
đấy share luôn ông bán web ế nhé :))
giỡn =))

thehell99
28-09-11, 01:35 PM
Để đem về từ từ ngâm cứu coi. :-< Không biết là có em stun nào trong cái source này không nữa :-w

Oack123
28-09-11, 05:59 PM
Bộ đó h ai cũng dùng ==> đổi bộ khác thôi =))

alittlelove
01-02-12, 01:07 AM
hay quá nhỉ :-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B

vongabau
22-03-14, 08:35 AM
Cho Xin Lại Link đi... Link Đie oy

02301009
21-05-14, 10:55 PM
link die bạn ơi ,....................