PDA

View Full Version : Update thành công GMS v100!

anhtanh95
26-09-11, 11:49 AM
Gần 1 tháng làm việc liên tục và tìm cách sửa lỗi, đến nay mình đã vào được game rồi, hiện mình đang sửa nốt những lỗi còn tồn tại và thiết kế client, mình sẽ cố gắng cho server online sớm nhất có thể :D. Sau đây là 1 vài hình ảnh :D.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
__________________________________________________ ____________________

Tiếp sau v100 là v101

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sửa được lỗi disconnect khi xem thông tin nhân vật :D

0o0Hung0o0
26-09-11, 12:05 PM
hay thế . share đi.................................

KaBuTo
26-09-11, 12:31 PM
nhìn thì hay nhưng lắm lỗi lại hay bị giật lag vv khó hĩu lắm =.=

olalavui
26-09-11, 07:21 PM
Cứ từ từ xem thế nào đã, cần intro nhiều hơn

heobungbu96
28-09-11, 10:46 PM
Có rùi thì share source + hướng dẫn lun đi bạn :)
Cho mọi người cùng chơi và nghiêm cứu, sữa lỗi, còn nếu bạn sợ bị ăn cắp source thì làm cái gì đó ấn tượng trong source vào vd như viết code NPC có TV có dấu chẳng hạn =))

anhtanh95
29-09-11, 09:40 PM
Có rùi thì share source + hướng dẫn lun đi bạn :)
Cho mọi người cùng chơi và nghiêm cứu, sữa lỗi, còn nếu bạn sợ bị ăn cắp source thì làm cái gì đó ấn tượng trong source vào vd như viết code NPC có TV có dấu chẳng hạn =))

Mình tính làm server mà bạn, nếu share source thì bị người khác leech và cạnh tranh thì sao! Mình cũng muốn share lắm, nhưng mà mình sợ mấy cái loại người mà lấy source làm sẵn của người khác để mở server riêng rùi kêu tự mình làm ra, tự mình update! :|. Mấy server MS lậu tại Việt Nam mình, hầu như toàn lấy source bên nước ngoài, có ông nào tự update đâu :|, bây giờ bảo mấy ông làm server MS tại Việt Nam update server lên chưa chắc đã làm được :)), vì bên nước ngoài nó chưa có source version cao hơn =)).Tốt nhất là tự tìm tòi, tự học hỏi, không phụ thuộc vào ai, lúc ấy mới thật sự thành 1 developer :D

Destruct
29-09-11, 09:59 PM
Nói hay lắm bạn trẻ! :-bd

mrken2011
30-09-11, 01:01 AM
:-< haizz :( vậy là ko đc chơi àk :-<.. hôm nọ down cái ver83 về.. nhập mã PIC xong văng lun ra ngoài.. :( thử woài chẳng đc. ai hd e vs.. ^:)^

heobungbu96
30-09-11, 06:30 PM
Mình tính làm server mà bạn, nếu share source thì bị người khác leech và cạnh tranh thì sao! Mình cũng muốn share lắm, nhưng mà mình sợ mấy cái loại người mà lấy source làm sẵn của người khác để mở server riêng rùi kêu tự mình làm ra, tự mình update! :|. Mấy server MS lậu tại Việt Nam mình, hầu như toàn lấy source bên nước ngoài, có ông nào tự update đâu :|, bây giờ bảo mấy ông làm server MS tại Việt Nam update server lên chưa chắc đã làm được :)), vì bên nước ngoài nó chưa có source version cao hơn =)).Tốt nhất là tự tìm tòi, tự học hỏi, không phụ thuộc vào ai, lúc ấy mới thật sự thành 1 developer :D
À, thì ra bạn sợ vậy. vậy bạn cho mình xin nick yahoo đc k? mình rất mún làm 1 sv riêng nhưg kiến thức of mình k đc nhìu :(

nguyenx9
01-10-11, 01:01 AM
Chà lâu không vào clb bõx maple nay phát triển kinh quá nhỉ tiếp tục phát huy nhá

anhtanh95
01-10-11, 10:43 PM
À, thì ra bạn sợ vậy. vậy bạn cho mình xin nick yahoo đc k? mình rất mún làm 1 sv riêng nhưg kiến thức of mình k đc nhìu :(
Nick mình đây:b0ypro_noitieng_jangho
Vì mình bận đi học, làm server nên cung không thường xuyên online lắm, vì vậy bạn thông cảm nhé