PDA

View Full Version : Chỉnh pet bảo bảo ~> biến dị 1~> 7

crown134
25-09-11, 05:53 PM
Như trên tiêu đề. Ai giúp mình với ~.~"

Sói Đẹp Trai
25-09-11, 08:14 PM
dễ lắm navicat chọn mục tlbbdb/t_pet nhìn cột dataxid đó id có dạng XXX...XXY ( X là mặc định ) trong đó cái quyết định biến dị pet là cái Y đó chọn theo các biến dị trong game VD ta muốn con rồng biến dị 7 chẳng hạn thỳ id của nó sẽ là XXX...XX7 đó dễ thôi mà.
HAVE FUN:))

crown134
26-09-11, 07:46 AM
Thanks bạn chục cái. Bấm thanks 1 lần ;))

anhdao275
26-09-11, 12:10 PM
đề nghị bạn chỉ cách chỉnh pét 100k lun nhé

Edward_Newgate
26-09-11, 02:13 PM
Cái đó dễ mà
Mình nhớ mang máng là có chữ str... (sức mạnh)
Bạn vào Navicat cột t_pet tìm, k nhớ rõ thì mở 1 con pet ra rồi ghi lại chỉ số
Vào Navicat tìm

minhtien_2010
26-09-11, 02:21 PM
Cái đó dễ mà
Mình nhớ mang máng là có chữ str... (sức mạnh)
Bạn vào Navicat cột t_pet tìm, k nhớ rõ thì mở 1 con pet ra rồi ghi lại chỉ số
Vào Navicat tìm
Như bạn nói đó chỉ là chỉnh điểm thôi. Còn anhdao mún hỏi chỉnh tư chất thì phải. Nó cũng nằm gần đó thôi nhưng không nhớ tên, lúc trước chỉnh nhầm con tiểu hồ tiên Pet nội mà tư chất ngoại công 200k nội công 1k9.=)) Hài vãi

Edward_Newgate
26-09-11, 02:22 PM
Như bạn nói đó chỉ là chỉnh điểm thôi. Còn anhdao mún hỏi chỉnh tư chất thì phải. Nó cũng nằm gần đó thôi nhưng không nhớ tên, lúc trước chỉnh nhầm con tiểu hồ tiên Pet nội mà tư chất ngoại công 200k nội công 1k9.=)) Hài vãi
Bạn k hiểu ý mình rồi
Nếu là str ko thì là điểm
Nhưng đây mình nói là str.... có chữ gì đó đằng sau mình k nhớ :)
Nên mới bảo bạn đó tìm :D

minhtien_2010
26-09-11, 02:33 PM
Bạn k hiểu ý mình rồi
Nếu là str ko thì là điểm
Nhưng đây mình nói là str.... có chữ gì đó đằng sau mình k nhớ :)
Nên mới bảo bạn đó tìm :D
Vậy là tui nhầm...............................8-}

ltvphuc
26-09-11, 03:46 PM

trong tlbb chính thức, các cao thủ đứng top damage cũng chỉ trên dưới 100K, pet tư chất 2K7-2K8 (cao nhất hiện giờ trong tlbb FPT) base ảo hoá xong damage skill cao cấp 3 lv có cri củng chỉ trên dưới 80K.

1. chỉnh pet 100k thì chơi còn có ý nghĩa gì nữa.
2. chỉ số pet đều có các giới hạn. sửa số liệu vượt quá rất dể lỗi, lỗi vượt max phổ biến nhất pet bị đứng im hoặc chay. tại chổ, lỗi phổ biến thứ 2 là dis ngay khi gọi pet ra chiến đấu.

Sói Đẹp Trai
26-09-11, 09:16 PM
chắc là chỉnh tư chất pet:)) mà nghịch thế mất cả vui luôn:)) làm theo hình sau nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mastergame trong box jx chắc có font china trong máy nhỉ việt hoá hộ Hoàng cái file Public\Data\Script\Obj\Loulan đó=)) thanks nhiều:)) máy mình bị lỗi font china ko làm đc:))

crown134
27-09-11, 01:18 PM
Bổ sung thêm bài của bạn hahoang96:
conper: tư chất thể lực
sprper: tư chất nội lực
Thân

Sói Đẹp Trai
27-09-11, 02:39 PM
Bổ sung thêm bài của bạn hahoang96:
conper: tư chất thể lực
sprper: tư chất nội lực
Thânthank nhé mình nhớ nhầm 2 chỗ:)) tại sv mình đang dùng chả phải navicat làm ji cả có sẵn luôn lâu rồi ko nghịch navicat wên mất:))

868204
27-09-11, 03:21 PM
trong tlbb chính thức, các cao thủ đứng top damage cũng chỉ trên dưới 100K, pet tư chất 2K7-2K8 (cao nhất hiện giờ trong tlbb FPT) base ảo hoá xong damage skill cao cấp 3 lv có cri củng chỉ trên dưới 80K.

2. chỉ số pet đều có các giới hạn. sửa số liệu vượt quá rất dể lỗi, lỗi vượt max phổ biến nhất pet bị đứng im hoặc chay. tại chổ, lỗi phổ biến thứ 2 là dis ngay khi gọi pet ra chiến đấu. co ve nhu ban hoi nham hien nay tlbb ftp co con pet cua anh nao tu chat len 3k9 co ma

Sói Đẹp Trai
27-09-11, 04:36 PM
co ve nhu ban hoi nham hien nay tlbb ftp co con pet cua anh nao tu chat len 3k9 co machém gió còn ko biết ngượng có thỳ post hình lên xem sao còn nếu ko làm ơn ấn NEXT hộ cái

Edward_Newgate
27-09-11, 05:31 PM
chém gió còn ko biết ngượng có thỳ post hình lên xem sao còn nếu ko làm ơn ấn NEXT hộ cái
Ông k chơi TL FPT à (:|
Lúc chơi bên SV Bàn Long Kích có con 3k9 rồi (:|
Demo: k biết ở sv nào nhưng là của TL FPT
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
27-09-11, 06:57 PM
ngộ tính 10:( :)) chữ nghe nói max h con pet đời 2 đẻ ra NT sẵn có 3k2 thôi sv trước đây mình chơi Lam Sa Thủ đó là con băng điêu long của mulonday ( trùm sv đó ) nghe thế ép lên 10 thỳ thế nào nhỉ. Mà cái thèn này ở nhạn nam phi đó, FPT mới ra bản này mình đã nghỉ game đc 1 năm rồi:)) tức là event tết năm 2010 đó:)) ko nhớ lắm nhưng cái event này nạp thẻ đổi lệnh bài đánh cái sinh vs chả tiêu ji đó đc áo cấp 3 đấy chắc con pet mới cũng thế chứ lúc mình chơi cao nhất là tư chất 2k5 ngộ tính 8 của HaiAnh bên sv mình thôi sv khác chắc cao nhất cũng chỉ thế cái vụ pet mới này ko tin cho lắm

ltvphuc
01-10-11, 03:20 AM
băng điêu long thuộc về pet event (đặc biệt là mấy cái event đập cash =))), mấy con pet "event" đó tư chất có cao hơn bình thường 1 chút không có gì là lạ.

co ve nhu ban hoi nham hien nay tlbb ftp co con pet cua anh nao tu chat len 3k9 co ma

bạn này thử lục tung cái 4 rum của gate xem có con pet thường 95 đời 2 nào tư chất quá 3K không =))

freelancer
08-11-11, 05:11 AM
cái này tớ có chỉ cách chỉnh bằng source rồi. Nhưng ko nhớ ở topic nào nữa :(

note87
08-11-11, 06:39 PM

2. chỉ số pet đều có các giới hạn. sửa số liệu vượt quá rất dể lỗi, lỗi vượt max phổ biến nhất pet bị đứng im hoặc chay. tại chổ, lỗi phổ biến thứ 2 là dis ngay khi gọi pet ra chiến đấu.
Bạn yên tâm chỉnh nội công pet thoải mái đi. 100k hay 1000k không vấn đề gì
Mình chỉnh pet 3 triệu nội công có bị dis bao giờ đâu :) à mà ngọ tính nó mới có 4 :(

Sói Đẹp Trai
08-11-11, 06:42 PM
Bạn yên tâm chỉnh nội công pet thoải mái đi. 100k hay 1000k không vấn đề gì
Mình chỉnh pet 3 triệu nội công có bị dis bao giờ đâu :) à mà ngọ tính nó mới có 4 :(bạn cứ chỉnh vậy đi mình đảm bảo bạn chưa chơi nổi 5p nó đã disconect ngay... Còn tùy vào client nữa...Vấn đề nêu ra đã lâu, đã đc giải quyết, TOPIC CLOSED !