PDA

View Full Version : GAME gIỐNG CHINH ĐỒ AE NGÂM NÀo

linh199520
25-09-11, 12:10 PM
DOWNLOAD: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
HÌNH ẢNH:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
AE NGÂM CỨU NÀO

khuek8b
25-09-11, 12:15 PM
nó làm băng EM game make.cái phần mềm chuyên code mấy game gunny và nhất kiếm đó.chuyên code game lua.tui có full code của nó nè.cái này do 1 thằng china làm.đã xong đâu

Mi$$_$p@m
25-09-11, 12:44 PM
Cái này webgame hay sao mà nhìn hình cùi thế?

kesangame
25-09-11, 12:52 PM
khuek8b có thể hướng dẫn mình làm được ko Thank

khuek8b
25-09-11, 12:53 PM
khuek8b có thể hướng dẫn mình làm được ko Thank
mình đang học lua còn gà lắm

kesangame
25-09-11, 01:00 PM
Cho mình hỏi bạn cài qua game này chưa

khuek8b
25-09-11, 01:22 PM
run rùi có 2 file chạy lên là run ko cần cài gì cả.bản này mới mình ko biết.bản cũ hơn thì run như thế

Sesshomaru
25-09-11, 01:26 PM
nhìn giống mir giao diện kiếm thế................

kesangame
25-09-11, 01:38 PM
Ko hiểu sao mình lại rất thích mấy game như vậy và ko thích game 3D

ncthanhknd
25-09-11, 01:46 PM
khue up 1k xong chưa vậy :(
up xong cho minh xin cai guid luôn nha :)>-

minhhung999
27-09-11, 09:15 AM
DOWNLOAD: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
HÌNH ẢNH:
AE NGÂM CỨU NÀO
đây là game Vo lam Chi Mong cua VNG sap phat hanh do......

thuanthienkiem
27-09-11, 10:05 AM
khue up 1k xong chưa vậy :(
up xong cho minh xin cai guid luôn nha :)>-
guild cái ... bộ dể cài lắm hả, clb toàn pro chưa ai cài đc đây :|

thuanthienkiem
27-09-11, 10:06 AM
đây là game Vo lam Chi Mong cua VNG sap phat hanh do......
còn thằng này :| khùng hả đây mà VLCM

minhhung999
27-09-11, 03:54 PM
còn thằng này :| khùng hả đây mà VLCM
bạn coi kỹ hình ảnh VLCM cua VNG voi hinh anh game nay khi down ve se biết. nếu dúng cần 1 lời xin lỗi nhe

nhoxmap_b7
27-09-11, 04:57 PM
guild cái ... bộ dể cài lắm hả, clb toàn pro chưa ai cài đc đây :|
cái này có cái gì đâu mà fải guild chứ....